Announcement

Collapse
No announcement yet.

Khối ngành, chỉ tiêu tuyển sinh CHÍNH THỨC của ĐH CNTT năm 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 12520178 View Post
    Cái này yên tâm đi, trường THPT của chú lo chứ ko đến lượt chú lo đâu.
    @@ e làm gì còn THPT nào dám nhận, trường THPT mà lo thì e chả cần lo cái này chi cho mệt ng :look_down:

Comment

Điểm môn Toán x2 phải không anh chị, em có xem vài cuốn cẩm nang tuyển sinh 2013 thì thấy cuốn của Tuổi Trẻ không có ghi chú toán x2 mà cuốn cẩm nang khác thì có..em cũng phân vân quá, anh chị hay mod cho em biết rõ tí để em chắc chắn:happy:
      Main OS: Win 8 Pro WMC

Comment

Originally posted by mAi tuAn 39i View Post
        Điểm môn Toán x2 phải không anh chị, em có xem vài cuốn cẩm nang tuyển sinh 2013 thì thấy cuốn của Tuổi Trẻ không có ghi chú toán x2 mà cuốn cẩm nang khác thì có..em cũng phân vân quá, anh chị hay mod cho em biết rõ tí để em chắc chắn:happy:
        Đúng. Thông tin thể hiện rất rõ ở post #1 của thread này mà bạn.

Comment

Em đọc thấy điểm chuẩn 2012 là 20 điểm, vậy 2013 có chưa ạ? Làm em nhầm mấy lần :surrender:

Comment

Originally posted by Mr. Kang™ View Post
            Em đọc thấy điểm chuẩn 2012 là 20 điểm, vậy 2013 có chưa ạ? Làm em nhầm mấy lần :surrender:
            Chưa thi sao có điểm chuẩn được e
            Lưu ý: Điểm chuẩn 2012 là 20 (Đã nhân hệ số môn Toán)

Năm 2013: Tuyển sinh khối A + A1. Điểm môn Toán x 2

Comment

ô thế ạ? thế có "công thức" nào tính cái điểm này ko pác?

Comment

Originally posted by Mr. Kang™ View Post
                ô thế ạ? thế có "công thức" nào tính cái điểm này ko pác?
                Dù là bất cứ trường đại học này, điểm chuẩn cũng sẽ chỉ có sau 15/8

Comment

Thường thì điểm chuẩn sẽ được tính theo kiểu đếm trên từ đầu xuống. Chỉ tiêu của trường là 750 thì có thể sẽ lấy từ em có điểm cao thứ 600 trở lên (con số này chỉ là vd thui nhé ), 150 em còn lại lấy ở NV2 để có thể tìm thêm sinh viên chất lượng. :happy:

.:MOON:.
                  ISC club - Ban truyền thông
                  Chào cả nhà!!! :salute: :salute: :salute:
                  Thật là vui vì được trở thành sv UIT :happy: :happy: :happy:
                  Hãy cùng nhau xây dựng đại gia đình UIT thật đoàn kết và hạnh phúc nhé mọi người <3 <3 <3 :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses:

Comment

cho em hỏi là em đăng kí ngành khoa học máy tính, cũng muốn được vào lớp cử nhân tài năng ngành khoa học máy tính. thấy có ghi điểm chuẩn là 23 điểm. vậy 23 điểm này đã nhân đôi hệ số môn toán chưa ạ?

Comment

Originally posted by ialwaysproudofyou View Post
                      cho em hỏi là em đăng kí ngành khoa học máy tính, cũng muốn được vào lớp cử nhân tài năng ngành khoa học máy tính. thấy có ghi điểm chuẩn là 23 điểm. vậy 23 điểm này đã nhân đôi hệ số môn toán chưa ạ?
                      Năm ngoái điểm chuẩn 23 này là đã nhân hệ số.

Comment

em có 1 thắc mắc! Ngành Công nghệ thông tin có 2 chuyên ngành với chỉ tiêu là 80. Vậy chỉ tiêu đó là tính tổng cho cả 2 chuyên ngành hay là mỗi chuyên ngành?

Comment

Originally posted by Pro_9x_n01 View Post
                          em có 1 thắc mắc! Ngành Công nghệ thông tin có 2 chuyên ngành với chỉ tiêu là 80. Vậy chỉ tiêu đó là tính tổng cho cả 2 chuyên ngành hay là mỗi chuyên ngành?
                          Chào em!
                          Chỉ tiêu 80 là chỉ tiêu cho cả 2 chuyên ngành. Tuy nhiên, em nên chọn ngành theo sở thích của mình chứ không nên quá chủ trọng và chỉ tiêu.
                          Thân!

Comment

- Ai tư vấn cho em nên chọn ngành nào không nhỉ .... :'(

Comment

Originally posted by vlks View Post
                              - Ai tư vấn cho em nên chọn ngành nào không nhỉ .... :'(
                              Bạn có thể xem ở tờ rơi hay ở http://forum.uit.edu.vn/threads/4915...-trong-DH-CNTT

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X