Announcement

Collapse
No announcement yet.

Warning for 11520320: spam

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Warning for 11520320: spam

User: 11520320
    Infraction: spam

Administrative Note:
    Don't feed the troll

Message to User:
    Don't feed the troll.

Original Post:
    Originally posted by 11520288
    bạn xem lại tên topic của mình và những gì bạn đã trả lời (post #39) rồi nghĩ ai spam. Đọc nguyên topic cũng có nhiều cmt khiêu khích và có cmt nghe nực cười như post #48 mới đây.
    Về cái ps của bạn thì trả lời luôn: Chuyện mình dùng forum nào đó là vấn đề riêng, trước kia mình bỏ tài khoản lâu không đăng nhập không có nghĩa tài khoản đó không còn là của mình, ok ? Tới lúc cần thì sai. Thêm ý nữa là chương trình tiên tiến cũng thi đầu vô như bạn thôi mình dư điểm đậu chứ không phải lo chạy hay nhờ điểm + khu ưu tiên vào nhé, bạn không cần kì thị mà viết cái gì mà "clc" đâu.
    sory mình đang trả lời #41 chứ không phải trả lời #1 của you ! Còn về điểm của you ! nó cũng không liên quan tới pic này mà you lại lôi nó vào 2 cmt là #41 và #49...đó phải spam không ?.. Điểm của you thế nào mình chẳng quan tâm... nói tóm lại chả liên quan tới ai trong cái top, trong cái trường này cả, đó là chuyện của you, vì vậy nên bạn không phải khoe !
    Coment cuối cùng dành cho bạn và cho mọi người , cùng suy nghĩ nha (thíc thì cứ cho là spam cũng dc)
    Điểm Số có thể giúp bạn vào 1 ngôi trường tốt, nhưng chưa chắc nó khiến bạn được người khác tôn trọng !

Close topic đi anh admin đẹp trai!

LHQC

Collapse
Working...
X