Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tầm 4tr nên mua android nào

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 07520009 View Post
    A đọc quảng cáo thấy Galaxy Ace bây giờ còn 4tr4. Con này version 2.3 có thể up len 4.0
    Chúc em chọn được dien thoại ưng ý.:happy:
    galaxy ace cấu hình nó cùi quá a ạ

Comment

Giá đó khó chọn lắm bạn à, android dùng để vọc thì thoải mái.ổn định dùng iOS hay hơn

Comment

lenovo p700i đi bạn, đảm bảo là lựa chọn tốt nhất :sunglasses:

Comment

LG khá rẻ lại bền nữa , lỡ có gì hư còn dễ thay ! Ko thì sơcua lenovo p7000i cũng tạm ổn , chú ý những nhu cầu quan trong,có cần pin lâu ko(nhiều người mua về bực mình vụ pin lắm nhe)

Comment

khuyên bạn nên mua samsung hay HTC, nếu là mình thì mình mua hàng xài rồi (chủ yếu bác phải có ai đi test máy cho),nếu ko thì cứ *******didong mà phang :nosebleed:
            sony thì chụp hình đỉnh rồi còn mấy cái khác thì nó tàng tàng (bác hiểu vì sao sony rớt giá đấy h
            còn nói hàng made in china thì cả iphone cũng sx bên đó vì nhà máy của nó ở bên đó, các bác phải hiểu rõ "hàng làm từ trung quốc" và "hàng do bọn trung làm chứ" :nosebleed:

Comment

Originally posted by 09520359 View Post
              LG khá rẻ lại bền nữa , lỡ có gì hư còn dễ thay ! Ko thì sơcua lenovo p7000i cũng tạm ổn , chú ý những nhu cầu quan trong,có cần pin lâu ko(nhiều người mua về bực mình vụ pin lắm nhe)
              em đang ngắm con LG LU6200, pin thì nếu chơi nhiều thì ngày xạc 2 lần. Nhưng không biết nên mua hàng ở đâu cho đảm bảo (chắc hàng like new quá)

Comment

Originally posted by 09520720 View Post
                em đang ngắm con LG LU6200, pin thì nếu chơi nhiều thì ngày xạc 2 lần. Nhưng không biết nên mua hàng ở đâu cho đảm bảo (chắc hàng like new quá)
                Anh ơi E bán đt nè. Hàng xách tay 99% Giá 4 TR 1 . A/e cùng khoa CNTN nên lấy uy tín
                :byebye:
                Last edited by 12520623; 16-01-2013, 19:36.

Comment

Originally posted by 12520623 View Post
                  Anh ơi E bán đt nè. Hàng xách tay 99% Giá 4 TR 1 . A/e cùng khoa CNTN nên lấy uy tín
                  :byebye:
                  phụ kiện thế nào bạn, máy sửa chữa gì chưa. Mà giá đó hơi chát nha bạn, có fixx nữa ko

Comment

hihi cái đó là hàng xách tay 99% mà a . Fullbox cũng có lun
                    phụ kiện đầy đủ :xạc cáp tai nghe
                    e bán giá đó để lấy khách hàng thui . bảo hành 3 th nha a ! . đảm bảo chất lượng
                    E đã bán trên forum 2 cái đt . đảm bao uy tín :love:

Comment

sony x10 3tr5, htc hd2 3tr8 hàng mới 100% vo *********sinhvien coi nhieu lam ah
                      Đp trai không bằng chai mặt

Comment

Originally posted by 12520623 View Post
                        hihi cái đó là hàng xách tay 99% mà a . Fullbox cũng có lun
                        phụ kiện đầy đủ :xạc cáp tai nghe
                        e bán giá đó để lấy khách hàng thui . bảo hành 3 th nha a ! . đảm bảo chất lượng
                        E đã bán trên forum 2 cái đt . đảm bao uy tín :love:
                        fix đi bạn tầm 3t9 mình lấy cái ok. Trên mạng cũng tầm đấy là cao nhất. Mà phải bao ko hàng dựng nha, bao zin nữa. Mà full PK 2 pin ko bạn

Comment

Chết!! Sr a nha! cái giá hồi nãy là hàng 97% . 99% là khoảng 4 tr 2
                          E chỉ bán hàng full box hoac 99% thui . Nếu được thì ủng hộ e nha!
                          Giá cả a/e cùng trường đảm bảo với a lun !

Comment

Originally posted by 09520720 View Post
                            fix đi bạn tầm 3t9 mình lấy cái ok. Trên mạng cũng tầm đấy là cao nhất. Mà phải bao ko hàng dựng nha, bao zin nữa. Mà full PK 2 pin ko bạn
                            Nếu Full box thì 2 pin lun ! bao mở khóa, up rom lun :love:

Comment

hk phone thằng bạn đang xài thấy có vẻ ngon:stick:
                              Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

Mua Lenovo P700i là được. Còn dư vài trăm để rửa máy với bạn bè.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X