Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tầm 4tr nên mua android nào

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

mua sky là hợp lý
    No signal .:l

Comment

em đang sài con này, anh thít thì nói em cho... à lộn, e để lại cho :dreaming:

Comment

Originally posted by 10520413 View Post
        https://www.facebook.com/media/set/?...7450369&type=3
        em đang sài con này, anh thít thì nói em cho... à lộn, e để lại cho :dreaming:
        Bạn cho cái giá vs review cái đi :salute:

Comment

Vote cho sky ! Tại em đang xài sky! Con của em sky760 mua của bác nguyên, đang xài ics 4.0.4, giá 3 chai3. Em nghĩ với cấu hình ram 1g, core dual, 1,5ghz và giá này thì cũng ổn mặc dù sky có tiếng là hàng để trãi nghiệm,
          theo thông tin con này có thể tiến lên jelly bean, chỉ sợ pin không chơi nổi thôi !
          Còn vệ cộng đồng sky thì em biêt trên tinh tế có rất nhiều bài viết về sky, có cả 1 diễn dàn sky là http://vegaviet.com
          Đặng Ngọc Quyên

Comment

Mình cũng mới lấy con Sky 760 của bạn Nguyên, máu lấy quá mà hàng lỗi ngại chờ nên bạn Nguyên đưa cho mình một máy của một bạn cùng trường. Nói chung cũng được cơ mà sao thấy pin nó có vấn đề quá, bạn Đặng Ngọc Quyên không biết có bị báo pin ảo không nhỉ? Mình reset lại nó còn 3% và báo cắm sạc, để một lúc hình như nó hồi pin >:<

Comment

Originally posted by 09520249 View Post
              Mình cũng mới lấy con Sky 760 của bạn Nguyên, máu lấy quá mà hàng lỗi ngại chờ nên bạn Nguyên đưa cho mình một máy của một bạn cùng trường. Nói chung cũng được cơ mà sao thấy pin nó có vấn đề quá, bạn Đặng Ngọc Quyên không biết có bị báo pin ảo không nhỉ? Mình reset lại nó còn 3% và báo cắm sạc, để một lúc hình như nó hồi pin >:<
              Chính cái máy đó của em ! pin nó ảo lung tung chảo lên! xài rom 2.3 là ổn định nhất !
              Đặng Ngọc Quyên

Comment

Originally posted by 11520320 View Post
                Chính cái máy đó của em ! pin nó ảo lung tung chảo lên! xài rom 2.3 là ổn định nhất !
                Ôi trời ơi, đúng là của em à. Em cho anh yahoo anh hỏi chút đi, anh gửi tin nhắn cho em đó. Thanks!

Comment

Lg optimus l3, l5 hya l7 đi, lg thiết kế nam tính

Comment

Originally posted by 09520249 View Post
                    Ôi trời ơi, đúng là của em à. Em cho anh yahoo anh hỏi chút đi, anh gửi tin nhắn cho em đó. Thanks!
                    YH em: 52521325
                    Rom 4.0.4 cực kì hao pin! 2 thằng bạn em cũng xài sky 760 và 770 rom ics 4.0.4, nhưng pin ảo , nhanh hết , quả pin 1k6 có vẻ không hợp vs ICS và cấu hình này cho lắm !
                    Tốt nhất nên down về 2.3 cho mượt anh ạ !
                    Em đang tìm bản recover rom 2.3 G.B, có gì em send link cho anh! up rom rất nhất chỉ 5phut nếu up theo kiểu restore! Bản 2.3 cho sky 760 hầu như không lỗi , chỉ có lỗi nhỏ là chụp hình hơi chậm so vs ICS, tin nhắn 80kt , có thể fix = go sms hoặc handsend!
                    Đặng Ngọc Quyên

Comment

Với 4tr anh gom thêm 1 xíu có thể hốt được em siêu phẩm Galaxy S2 i9100 (hàng xài rồi)
                      Em vừa bán con S2 tuần trước giá 5tr

Comment

Originally posted by 10520245 View Post
                        Bạn cho cái giá vs review cái đi :salute:
                        hehe giá thì ko phải lăn tăn, người nhà con nhỏ bạn cấp 3 gởi bên Hàn về cho nó mình mua lại vs giá bạn bè kaka.
                        nay để lại 2tr5 (hình như mắc hơn trên mạng, nhưng mà... kệ họ)
                        Máy màu đen, còn mới toanh luôn, có dán màn hình nên màn hình còn bóng loáng.
                        Chạy rom 2.3.4 thì khỏi chê rồi, Rom 4. mấy cũng có nhưng chưa mua cáp nên chưa vọc.
                        Topic về con này mình tìm được trên tinhte: www.tinhte.vn/threads/1680294/

Comment

HTC không bạn?
                          Mình đang xài HTC design HD, android 4.0.1, màn hình 4.3. H mình mốn đổi dt nên định bạn, bán hứng thú thì pm.
                          sms 09 34 151 một một ba.

Comment

Em thấy cỡ đó thì Galaxy Ace cũng dc rồi, còn muốn cấu hình cao hơn mà giá rẻ chỉ có cách mua xách tay. Mà xách tay thì chất lượng hên xui, muốn dc đồ ngon chỉ có nhờ người hiểu biết xem giúp hoặc kiếm người bán uy tín thôi :shy:
                            ~~ Đây là chữ kí ~~

Comment

có thêm 1tr nữa lấy LG LTE (Lu6200) xách tay fullbox mới 100% bên didongviet cũng dc, đứng thứ 8 trong bình chọn điện thoại của năm bên tinhte.vn, cộng đồng hỗ trợ cũng khá đông

Comment

Originally posted by 09520168 View Post
                                có thêm 1tr nữa lấy LG LTE (Lu6200) xách tay fullbox mới 100% bên didongviet cũng dc, đứng thứ 8 trong bình chọn điện thoại của năm bên tinhte.vn, cộng đồng hỗ trợ cũng khá đông
                                thì mình cũng đang ngắm con đấy nhưng mà không biết ở đâu bán uy tín mà giá mềm xíu. Bạn nào rành có thể dẫn mình đi xem máy được không, đội ơn lắm lắm

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X