Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giúp đỡ Huớng dẫn phương pháp học...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

toán x2 thì chiến thuật tốt nhất là 3 ngày toán, 1 ngày hóa, 1 ngày lý nhóe (theo mình là vậy) :byebye:

Comment

chỉ một câu đơn giản học chắc lý thuyết, sau giải bài tập: chắc lý thuyết vì đã được 4 hoặc 5 điểm trên môn lý và hóa rùi còn bài tập thì cố gắng giải bài nào thì hiểu kỹ bài ấy! còn toán thì cũng vậy chắc từng bài tập từ bài dễ lấy nhất là đồ thị tới bất đẳng thức (nên ôn chuyên cái phần dễ lấy nhất) đừng tham điểm cao nhé bạn! tham ắc sẽ thâm và mình cho bạn trang này vào mà dow tài liệu về mà giải giải ổn mấy đề trong đây cơ hội vào trường chắc là cũng cao lắm đấy :funny:
      Math VN Math.vn Toán Math Diễn đàn Toán học Việt Nam

Comment

Sao có cái môn Lí em không thể học được nhỉ. Hic

Không bh tập trung học được môn Lí. Hức hức.

A c có cách gì rèn em với. Toán + HÓa em có hứng làm mà môn Lí nhìn vào tờ đề là em nản ùi (
        Hay là...

[♥] Buông xuôi nhé...

Comment

Originally posted by thienthan.h23 View Post
          Sao có cái môn Lí em không thể học được nhỉ. Hic

Không bh tập trung học được môn Lí. Hức hức.

A c có cách gì rèn em với. Toán + HÓa em có hứng làm mà môn Lí nhìn vào tờ đề là em nản ùi (
          Ôi ! Sao mà bạn giống mình thế . Toán + Hóa làm bao nhiêu , bao lâu cũng được , chỉ e môn Lý . Nhưng mình quyết định phải vào trường này , nên bây giờ có không thích cũng ráng mà làm . Mình cũng đang tìm cách nào để khơi cảm hứng để làm Lý , chứ lúc nào cũng làm Lý với tâm trạng chán nản thì đáng lo thật !! Haizz ! Mà cho mình hỏi bạn học chương trình cơ bản hay nâng cao vậy ?

Comment

Originally posted by Ikimono_Gakagi View Post
            Ôi ! Sao mà bạn giống mình thế . Toán + Hóa làm bao nhiêu , bao lâu cũng được , chỉ e môn Lý . Nhưng mình quyết định phải vào trường này , nên bây giờ có không thích cũng ráng mà làm . Mình cũng đang tìm cách nào để khơi cảm hứng để làm Lý , chứ lúc nào cũng làm Lý với tâm trạng chán nản thì đáng lo thật !! Haizz ! Mà cho mình hỏi bạn học chương trình cơ bản hay nâng cao vậy ?
            Tớ học chương trình nâng cao ^^

Nhưng chọn phần cơ bản trong đề thôi vì nó ko phải học thêm 2 phần. hì ^^
            Hay là...

[♥] Buông xuôi nhé...

Comment

Originally posted by thienthan.h23 View Post
              Tớ học chương trình nâng cao ^^

Nhưng chọn phần cơ bản trong đề thôi vì nó ko phải học thêm 2 phần. hì ^^
              Thích thật đấy ! Năm nay trường mình học chương trình cơ bản , mà mình thì thích học chương trình nâng cao hơn .

Comment

Originally posted by Ikimono_Gakagi View Post
                Thích thật đấy ! Năm nay trường mình học chương trình cơ bản , mà mình thì thích học chương trình nâng cao hơn .
                Sách cơ bản học khó hơn nâng cao đó bạn.

Hì. Mà mới nghe đc tin thông báo 6 môn thi tốt nghiệp

Mừng kinh ^^

Cố lên nhé bạn ^^
                Hay là...

[♥] Buông xuôi nhé...

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X