Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỗ trợ thí sinh trong việc ôn luyện khối A, A1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỗ trợ thí sinh trong việc ôn luyện khối A, A1

Xin chào các bạn!
    Nhằm hỗ trợ các bạn học sinh THPT trong khi luyện thi khối A, A1.
    Trường ĐH CNTT mở mục này để các bạn học sinh THPT có thể nhờ các anh chị Sinh viên của Trường ĐH Công nghệ thông tin giúp đỡ mình trong việc ôn luyện, giải đề thi các môn của khối thi A, A1 bằng cách các bạn có thể post bài ở mục Toán, Lý, Hóa, Anh Văn để thi TS Đại học
    Trân trọng

Hoan nghênh, đã 4 năm rồi. Nhưng kiến thức toán mình vẫn còn y nguyên.

Comment

cung xin 1 slot )

Comment

Các bạn cứ thấy ai post bài ở mục http://forum.uit.edu.vn/forums/126 thì giải giúp nhé

Comment

Em cũng sẽ giúp đỡ. Cũng mong giúp được các em.
          Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

rất sẵn lòng.....................
            Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Hic chưa có mem nào cả. Chắc là phải .... mồi thôi

Comment

có em đây , năm nay em thi kỹ thuật phần mềm

Comment

Originally posted by i_am_bad_boy View Post
                  có em đây , năm nay em thi kỹ thuật phần mềm
                  Hỗ trợ thí sinh trong việc ôn luyện khối A, A1. Em có thắc mắc gì cứ hỏi nhé!
                  Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

à, hiện tại bây giờ kiến thức lý của em trống rỗng, nhưng em quyết định tự học ở nhà và tập trung nhiều vào môn toán, chiến thuật thế có ổn ko hở các anh, liệu trong 5 tháng có thế kiếm được 5 điểm lý ko nhỉ?

Comment

à, hiện tại bây giờ kiến thức lý của em trống rỗng, nhưng em quyết định tự học ở nhà và tập trung nhiều vào môn toán, chiến thuật thế có ổn ko hở các anh, liệu trong 5 tháng có thế kiếm được 5 điểm lý ko nhỉ?
                      Nên có người giúp đỡ thì sẽ tốt hơn. Học toán nhiều lên, nhưng đừng vì toán mà bỏ quên những môn khác.

Comment

Ngày xưa chỉ sau khi thi tốt nghiệp anh mới bắt đầu vào lò luyện. Trước đó chỉ học và làm bài tập ở trường như bình thường thôi. Nhưng hông phải tự học mà là học nhóm từ 2-4 đứa. Cứ ngồi làm bài tập, dò đáp số với nhau. Đáp số không khớp thì cùng làm lại (đúng hay sai cũng làm lại). Cứ thế tà tà mà đánh môn toán, đau cũng 7 điểm thì phải. Nếu em không có người học cùng thì có thể post bài lên đây nhờ giải xong cũng đối chiếu đáp số như vậy.

Còn việc không biết gì cả một môn nào đó cũng nguy. Thường thi khối A thì môn lý là môn dễ kiếm điểm hơn 2 môn kia. Lúc đó điểm lý ai cũng 7 cũng 8 mà em ăn nguyên con 1 thì em nhắm toán em phải hơn tụi nó 6-7 điểm em mới gỡ nổi.

Comment

eo thế cũng nguy, từ sau tếch em sẽ bắt đầu cày:kool:, mong các anh giúp đỡ:adore:

Comment

Em định thi khối A1. Tiếng Anh thì em an tâm rồi. Còn Toán với Lí em học trung bình. Vậy có ổn ko các anh? Mà UIT lấy hệ số 2 môn Toán, em thấy hơi thiệt thòi.

Comment

Originally posted by kottheworld View Post
                              Em định thi khối A1. Tiếng Anh thì em an tâm rồi. Còn Toán với Lí em học trung bình. Vậy có ổn ko các anh? Mà UIT lấy hệ số 2 môn Toán, em thấy hơi thiệt thòi.
                              Vì trường đào tạo IT, mà IT thì phải có kiến thức toán nhiều một tí. Do đó, toán nhân hệ số 2 là hợp lí

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X