Announcement

Collapse
No announcement yet.

Học bổng Nguyễn Thái Bình – Báo Thanh Niên: thời gian nhận học bổng

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 10520594 View Post
    Thầy ơi khi nào mới có học bổng này ạ!!!
    Chào em!
    Danh sách 33 bạn này này chỉ là danh sách đề cử lên ĐHQG và báo Thanh Niên. ĐHQG và báo Thanh Niên sẽ xem xét duyệt, sau đó mới có danh sách được nhận học bổng. Hiện nay Trương chưa nhận được thông tin kết quả danh sách SV nhận học bổng và thời gian trao học bổng. Khi nào có thì Trường sẽ thông báo.
    Last edited by toannv; 20-04-2013, 18:02.

Comment

Originally posted by toannv View Post
      Chào em!
      Danh sách 23 bạn này này chỉ là danh sách đề cử lên ĐHQG và báo Thanh Niên. ĐHQG và báo Thanh Niên sẽ xem xét duyệt, sau đó mới có danh sách được nhận học bổng. Hiện nay Trương chưa nhận được thông tin kết quả danh sách SV nhận học bổng và thời gian trao học bổng. Khi nào có thì Trường sẽ thông báo.
      Em tưởng ban đầu là 30 suất, giờ them 3 suất là 33 suất, bây giờ them 3 suất nữa mà chỉ còn lại 23 suất thôi hả thầy. (Đây phải là giảm 7 suất mới đúng? Nhưng đôi khi thầy viết lộn thì sao?)
      Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Originally posted by 11520537 View Post
        Em tưởng ban đầu là 30 suất, giờ them 3 suất là 33 suất, bây giờ them 3 suất nữa mà chỉ còn lại 23 suất thôi hả thầy. (Đây phải là giảm 7 suất mới đúng? Nhưng đôi khi thầy viết lộn thì sao?)
        33 em ơi. Tôi ghi nhầm.

Comment

Khổ thầy Toàn ghê. Vậy mà làm em giật cả mình.:tire:

Comment

Nhớ lại! Cũng sắp được 3 tháng rồi, mong chờ kết kết quả từng ngày.
            Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Hồi trước mình đăng kí hb KIMC của Quỹ phát triển ĐHQG phải chờ 1 học kì mới có kết quả xét bên đó đó bạn. Tạm thời quên đi, nếu được thì đó sẽ là tuần may mắn

Comment

Hôm đó em còn thi môn cuối cùng tới 9h30 mới xong, vậy em đến trễ có được không vậy chị ?
                University of Information Technology
                Cao Văn Nhàn _ CE10520355
                SĐT: 0188 403 4943

Email: caovannhan2002@gmail.com

Comment

Bạn nào trễ giờ hoặc không đi được báo cho chị sớm để chị báo lại bên ĐHQG
                  ----------
                  Phạm Thị Nhàn
                  Phòng Công tác Sinh viên
                  Trường ĐH Công nghệ Thông tin

Comment

Dạ em cũng bận đi thực tập ngày hôm đó nha chị.
                    Lê Huỳnh Trung Hậu - 09520082
                    Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

• Hôm đó em báo cáo đồ án môn Hệ quản trị CSDL rồi chị ơi
                      Nguyễn Thế Anh
                      MSSV: 10520566

Comment

• Originally posted by 09520082 View Post
                        Dạ em cũng bận đi thực tập ngày hôm đó nha chị.
                        Lê Huỳnh Trung Hậu - 09520082
                        Em có thể tính đến phương án xin nghỉ thực tập một buổi để đi nhận học bổng. Phải trân trọng những gì mà học bổng đã tạo điều kiện cho mình.

Comment

• Dạ, 2.7 em bận thi cuối kỳ 2 môn. Mong Thầy/Cô giúp ạ.
                          Trần Phước Thảo - 10520257

Comment

• sáng 2/7 thì em thi Hệ quản trị CSDL Oracle (ca 1: 7h30-9h) và báo cáo đồ án môn học Hệ quản trị CSDL sau khi thi xong luôn ạ.
                            em không thể đi dự được ạ. Em xin cho em và bạn em luôn, vì chúng em học cùng lớp.
                            .......
                            Văn Thị Tính : 10520645
                            Huỳnh Văn Thông : 10520630
                            Nguyễn Phạm Diễm Hằng : 10520597
                            :shy:Đời như củ khoai, mình cắn mình nhai..ai ngờ khoai sùng....f.:shy:

Comment

• Chào thầy/cô,
                              Ngày 2/7 em bận thi 2 môn vào cả buổi sáng và chiều nên không thể tham dự lễ, mong thầy/ cô thông cảm.
                              Họ và tên: Trần Tân Phước
                              MSSV: 10520033
                              Sẵn tiện cho em hỏi sao trong danh sách lại có nhiều dòng tô màu khác nhau vậy ạ.

Comment

• Originally posted by 10520645 View Post
                                sáng 2/7 thì em thi Hệ quản trị CSDL Oracle (ca 1: 7h30-9h) và báo cáo đồ án môn học Hệ quản trị CSDL sau khi thi xong luôn ạ.
                                em không thể đi dự được ạ. Em xin cho em và bạn em luôn, vì chúng em học cùng lớp.
                                .......
                                Văn Thị Tính : 10520645
                                Huỳnh Văn Thông : 10520630
                                Nguyễn Phạm Diễm Hằng : 10520597
                                mà chị Nhàn ơi, em xin Cô em báo cáo qua buổi chiều, còn thi xong lúc 9h thì bọn em đi trễ được không ạ ?
                                Do em muốn đi một lần cho biết..
                                :shy:Đời như củ khoai, mình cắn mình nhai..ai ngờ khoai sùng....f.:shy:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X