Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cửa hàng thanh niên uit

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

có móc khóa logo trường mình không nhỉ? mua cái làm kỷ niệm!
    -----------------------------
    Mai Văn Khải
    Software Engineering, University Information of Technology
    a07d26eb5cbc98f77b36a461eb629456

Comment

Originally posted by 09520133 View Post
      có móc khóa logo trường mình không nhỉ? mua cái làm kỷ niệm!
      có móc khóa thì phải lần trước thấy thằng bạn quăng quật suốt

Comment

Vote 1 phiếu cho trường làm áo khoác

Comment

Originally posted by 13520895 View Post
          Vote 1 phiếu cho trường làm áo khoác
          Văn phòng sẽ "nghiên cứu"

Cống hiến để trưởng thành.

Chúng tôi không hứa sẽ làm bạn vui nhưng chúng tôi hứa sẽ lắng nghe và chia sẻ.

Hãy quan sát chứ đừng nhìn.

Comment

Ship không anh [MENTION=10762]tuanna[/MENTION]
            Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Originally posted by 10520526 View Post
              Ship không anh [MENTION=10762]tuanna[/MENTION]
              [MENTION=8824]10520526[/MENTION]
              Tùy địa bàn KLQ nhưng mà anh là tuanta còn tuanna là thầy Nguyễn Anh Tuấn (Khoa MMT&TT)

Cống hiến để trưởng thành.

Chúng tôi không hứa sẽ làm bạn vui nhưng chúng tôi hứa sẽ lắng nghe và chia sẻ.

Hãy quan sát chứ đừng nhìn.

Comment

Hiện tại, áo Nam chỉ còn size L và XL chữ in trên áo là Tiếng Anh (Số lượng còn lại dưới 50 cái, các bạn tranh thủ nhé). Nữ có các sie L, XL, XXL chữ in trên áo có cả Tiếng Việt và Tiếng Anh.

Comment

Originally posted by anhttk View Post
                  Hiện tại, áo Nam chỉ còn size L và XL chữ in trên áo là Tiếng Anh (Số lượng còn lại dưới 50 cái, các bạn tranh thủ nhé). Nữ có các sie L, XL, XXL chữ in trên áo có cả Tiếng Việt và Tiếng Anh.
                  Đầu năm lên làm thêm 1 cái áo nữa .. :funny:
                  KLQ nhưng ở trường có bán áo sơ mi UIT không chị .. Em vẫn thích sơ mi hơn ..

Comment

em thích cái dây đeo thẻ như năm ngoái : xanh lá vs đen, rất là cool ) nhìn vào là biết ngay UIT chứ xanh dương như này thì giống nhiều trường quá

Comment

Vote áo khoác UIT.. Mấy lần tham gia các chương trình của Thành Đoàn thấy các trường như Nông Lâm, Kinh Tế - Luật, ĐH Mở họ mặc áo khoác nhìn sang phếch :dreaming: Trường mình cũng có thì hay biết mấy nhỉ!!
                      Với một cái nữa là áo Hội trường mình nhìn cũng ấn tượng đấy chứ! Em thấy trường mình có nhiều bạn cũng muốn tìm mua nhưng tiếc là không thể có! Trước có cái topic về việc lấy áo Hội làm đồng phục trường nhen nhóm hi vọng nhưng rồi im lặng mất tiu!! Em nghĩ trường mình đặt áo này để bản cho sinh viên chắc được ủng hộ nhiều đấy ạ... :shy: Lỡ có các sự kiện yêu cầu mặc áo sơ mi đóng thùng thì các trường khác họ có cái để mà mặc trường mình không có thì cũng hơi lép vế!! :stick:
                      Trên là nguyện vọng của em nhưng chắc cũng là nguyện vọng của nhiều bạn sv trường mình!! Hy vọng là nó sẽ được ghi nhận và được đáp ứng ạ!!
                      Tự do không phải là quyền làm điều mình muốn
                      mà đó là cơ hội làm điều khiến chúng ta không ân hận

Comment

Originally posted by 13520890 View Post
                        Vote áo khoác UIT.. Mấy lần tham gia các chương trình của Thành Đoàn thấy các trường như Nông Lâm, Kinh Tế - Luật, ĐH Mở họ mặc áo khoác nhìn sang phếch :dreaming: Trường mình cũng có thì hay biết mấy nhỉ!!
                        Với một cái nữa là áo Hội trường mình nhìn cũng ấn tượng đấy chứ! Em thấy trường mình có nhiều bạn cũng muốn tìm mua nhưng tiếc là không thể có! Trước có cái topic về việc lấy áo Hội làm đồng phục trường nhen nhóm hi vọng nhưng rồi im lặng mất tiu!! Em nghĩ trường mình đặt áo này để bản cho sinh viên chắc được ủng hộ nhiều đấy ạ... :shy: Lỡ có các sự kiện yêu cầu mặc áo sơ mi đóng thùng thì các trường khác họ có cái để mà mặc trường mình không có thì cũng hơi lép vế!! :stick:
                        Trên là nguyện vọng của em nhưng chắc cũng là nguyện vọng của nhiều bạn sv trường mình!! Hy vọng là nó sẽ được ghi nhận và được đáp ứng ạ!!
                        TÁN THÀNH HAI TAY :dreaming: NẾU THÀNH HIỆN THỰC MONG SẼ ĐƯỢC ĐÓNG GÓP MẪU THIẾT KẾ
                        :sexy::sexy::sexy: BMSG

Comment

Áo sơ mi hiện tại thì chưa có, nhưng tương lai chắc có đó em.
                          Originally posted by 12520574 View Post
                          Đầu năm lên làm thêm 1 cái áo nữa .. :funny:
                          KLQ nhưng ở trường có bán áo sơ mi UIT không chị .. Em vẫn thích sơ mi hơn ..

Comment

Hóng áo sơ mi.
                            When we are young, work to learn, NOT to earn.
                            E: ninhho At outlook dot com
                            M: +8490 3000 670

Comment

Cho em hỏi mua rồi có đổi lại qua size khác được ko ạ ? Tại lúc thử ở trường hơi vội nên chưa kiểm tra kỹ

Comment

Originally posted by anhttk View Post
                                Khi nào có áo size M, phiên bản tiếng Anh chị báo em nhé!
                                Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X