Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Phim ngắn] Tình yêu là gì ? - Bộ phim do dân UITer nhà ta làm

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

X-ART Entertainment =))
    HAVE A NICE DAY !

Comment

Được xem clip này đối với tôi thật sự hạnh phúc. Sau khi xem xong clip này nó giúp tâm hồn tôi thêm trong sáng. 17 phút 28 giây vừa qua giúp tôi hiểu ra nhiều điều mà suốt 23 năm qua tôi không thể nào biết. Xin cảm ơn người đã hoàn thành nên clip này bởi sự cố gắng vượt bậc của đoàn làm phim để có 1 clip mang tầm vóc như vậy. Cảm ơn tất cả mọi người để tôi nhìn thấy clip này. Cảm ơn mọi người đã theo dõi Chân thành cảm ơn rất rất nhiều. Thân ái và cháo quyết thắng !!

Comment

Originally posted by 08520229 View Post
        ủa mà sao thầy đến, nam chính lại chạy ra phía nhà để xe thế kia
        ủa sao từ cái thẻ sinh viên, nữ chính lại truy ra được địa chỉ phòng trọ
        ủa mà sao bạn nữ đó không tống phức cái thẻ sinh viên cho phòng CTSV để họ trả

Nhưng mà cho mình "nữ chính" có phải người miền Trung không... nghe chữ "răng" thấy ấm lòng quá :adore:
        có thẻ mã số sinh viên cũng tra ra được nhiều cái mà, lên google tìm mssv đó thì cũng ra được trang cá nhân trên diễn dàn trường mình... có người để chữ ký là facebook hay sđt, rồi từ đó lần mò ra, pm vài người bạn facebook của anh ấy,hỏi địa chỉ....hoặc là bá đạo hơn nữa là thuê thám tử tư tìm địa chỉ :aboom: .....hoặc chị ấy là hacker pro vô luôn hệ thống của phòng công tác sinh viên lấy thông tin :what: .....chỉ là có duyên hay không thôi :sosad:
        ps: miền trung yêu dấu..... nhớ nhà udency:
        ..........(-_-) đợi một giấc mơ..........(^_^)..............

Comment

Phim tình cảm lãng mạn mà em coi em cười từ đầu tới cuối các bác ợ [MENTION=8693]09520500[/MENTION], [MENTION=8673]09520281[/MENTION] :happy:

Comment

1 like cho các bạn!
            Dang Xuan Huan
            Student of Information System Faculty
            University of Information Technology - Vietnam National University HCM City
            YM: is06_11520568@yahoo.com

Comment

nam chính body nhìn ngon thế :">~~

Comment

khúc 6p35 hình như bồ mới của gấu cũ nam chính chở thằng khác thì phải)) nepturn thích điều này :kiss:
                Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

Mình thích cái kết này: cuối cùng anh chàng tiếp tục FA và 2 cô kia sống hạnh phúc với nhau mãi mãi

Comment

"Một cuộc tình nữa đến, được 1 thời rồi đi
                    Những vết thương cứ thế cứ to dần làm tôi chẳng tin vào 1 điều gì là mãi mãi
                    Chỉ có ở trong phim mà thôi
                    Nên đừng có ai ham mộng mơ đến túp lều tranh với 2 quả tim vàng
                    Lang thang 1 mình, cũng chẳng làm sao
                    Bao nhiêu lâu nay tôi đã quen rồi, quen rồi, quen 1 mình như thế
                    Yêu thêm 1 người, có chắc là mình sẽ good lên, hay là chỉ thêm đau đầu?"

:haha::haha::haha::haha::haha:

Comment

Originally posted by lenovo1102
                      đơi là bể khổ quay đầu là bờ: yêu là cái gì đó xa xỉ với mình quá vậy trời : mãi chẳng có mảnh tình vắt vai , xem lại thêm buồn
                      Từ lúc vào SÀi Gòn tới gì mình thấy 10 đứa con gái thì 9 đứa con gái rất là xấu tính .Mình rất may mắn vì từ bé tới giờ chưa biết yêu ai cả và mình sẽ cố gắng duy trì đến suốt cuộc đời này

Comment

Hỏi tí... mình coi mà ko hiểu lắm, có ia có tóm tắt phim ko cho đọc sơ một cái!
                        Mà mình thắc mắc cái là có bạn nữ nào dám cho bạn nam bịt mắt chở đi chơi ko z?

Comment

Originally posted by 11520045 View Post
                          đây là phim .
                          bây giờ mình ko biết đã tiêm thuốc độc chưa. khi đi ra pháp trường xử bắn hình như phải bịt mắt tội phạm để đưa ra pháp trường

Comment

Coi lại lần 2 mới hỉu :doubt: :embarrassed:
                            Originally posted by 11520045 View Post
                            Hỏi tí... mình coi mà ko hiểu lắm, có ia có tóm tắt phim ko cho đọc sơ một cái!
                            Henry Nguyễn (Điệp Nguyễn MBA)
                            --
                            MBA, Sales Director, Co-founder - MYTH VIET NAM TECHNOLOGY CO., LTD - http://myth.vn/
                            Email: diepnguyenmba@gmail.com - Phone: 0905.504.386

Comment

Nếu xăm soi kỹ thì phim này còn nhiều cái để nói... Thế nên :brick::brick::brick: nhiệt tình...
                              Nhưng mà mới làm thế là hay rồi... Like cho tinh thần

Nhưng mà có ý kiến thế này : Vai nam chính được cái bo đì cũng dc nên đạo diễn lạm dụng cho nam diễn viên " hở hang " quá, nhiều lúc lia máy rất chán...
                              Trong phim có nhiều điểm bất hợp lý như mấy post ở trên nên ekip làm phim cần chú ý.

:brick:

Comment

Originally posted by donkihote View Post
                                đây là phim .
                                bây giờ mình ko biết đã tiêm thuốc độc chưa. khi đi ra pháp trường xử bắn hình như phải bịt mắt tội phạm để đưa ra pháp trường
                                Thì vậy mới nói... chắc ko có ai z đâu... vợ chồng thì còn có thể

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X