Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thắc mắc về Lớp Kỹ sư tài năng và Cử nhân tài năng

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thắc mắc về Lớp Kỹ sư tài năng và Cử nhân tài năng

Cho em hỏi là nếu em đậu vô trường thì em có dc quyền đăng kí 2 lớp KỸ sư tài năng an ninh thông tin hoặc Cử nhân khoa học máy tính cùng lúc dc không vậy?
    Last edited by truonganpn; 19-03-2013, 16:21.

Được, nhưng em chỉ được học một lớp.

Comment

Muốn xét tuyển vào hệ tài năng của Trường ĐH CNTT

cho em hỏi 2 ngành xét tuyển thêm của trường là Cử nhân tài năng ngành Khoa học Máy tính và Kỹ sư tài năng ngành An ninh thông tin là thi ngành nào cũng được rùi xét tuyển vào phải không! học phí ra sao ạ!

Comment

Originally posted by minhtai59 View Post
        cho em hỏi 2 ngành xét tuyển thêm của trường là Cử nhân tài năng ngành Khoa học Máy tính và Kỹ sư tài năng ngành An ninh thông tin là thi ngành nào cũng được rùi xét tuyển vào phải không! học phí ra sao ạ!

Chào em!
        Sau khi em trúng tuyển vào Trường ĐH CNTT, trường sẽ thông báo để em nộp đơn xét tuyển vào lớp .
        Thông thường, các lớp này, SV sẽ được hưởng học bổng tài năng, học bổng >= học phí.

Comment

Nếu được trúng tuyển vào trường ĐH CNTT (đăng ký ngành nào cũng được), khi đó sẽ có thông báo để em có thể xét tuyển vào lớp Kĩ sư tài năng ngành an ninh thông tin và Cử nhân tài năng ngành Khoa học máy tính. Em có thể nộp đơn xét tuyển vào cả 02 lớp. Nếu trúng tuyển thì em phải chọn 01 trong hai lớp đó để học. Còn trong trường hợp không trúng tuyển vào hệ tài năng, thì em học hệ chính quy của ngành lúc em đăng ký thi tuyển vào trường.

Thân ái và chúc thành công !

Comment

em xin hỏi là khi ra trường cần bằng tiếng anh gì! 2 lớp tài năng không có bằng tiếng anh thì xét tuyển được không?

Comment

Originally posted by minhtai59 View Post
              em xin hỏi là khi ra trường cần bằng tiếng anh gì! 2 lớp tài năng không có bằng tiếng anh thì xét tuyển được không?
              Chào em!
              Yêu cầu của SV ra Trường theo chuẩn đầu ra của Trường (theo Quy chế giảng dạy môn ngoại ngữ tiếng Anh của ĐHQG-HCM).
              Hai lớp kỹ sư tài năng, cử nhân tài năng không có yêu cầu trình độ tiếng Anh.
              Thân.

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X