Announcement

Collapse
No announcement yet.

Help cách đưa diễn đàn lên google

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Help cách đưa diễn đàn lên google

E đã lên mạng search rất lâu, có thấy nhiều hướng dẫn về cách đưa website lên google. Do còn thiếu kinh nghiệm khi làm theo hướng dẫn, kết quả thu được là Site E vẫn không lên được google.
    Hôm nay em có post bài với title "4000 C# Tutorials ( incl source code)" ở forum trường. Thì khoảng 5' sau là topic em có trong bảng tiềm kiếm của google.

Huynh nào hướng dẫn cụ thể cách làm giúp em với. Em xin cám ơn.
    Last edited by 12520545; 01-04-2013, 19:37.

em tìm hiểu thêm về CEO website nha

Comment

[MENTION=19708]12520545[/MENTION] Nếu em có diễn đàn riêng thì có thể tìm các gói MOD cập nhật sitemap cho diễn đàn của mình, gửi sitemap cho Google để từ đó nó mới dựa vào mà index máy tìm kiếm, nhận biết đc những thay đổi về nội dung của trang. Ngoài ra còn nhiều yếu tố khác nữa để kết quả tìm kiếm của em xuất hiện ở trang đầu, tìm hiểm về SEO như anh ở trên chỉ ra đó ha.
      Thân Lãng Tử Phiêu Du Theo Ngàn Gió,
      Chốn Phiêu Hồng Buông Kiếm Tựa Hồng Nhan

Đời Đạo Gian

Comment

Đây là một nghề chứ không đơn giản bạn à. do forum trường mình có bác Admin pro nên có uy tín (.edu, PR 7) . bạn muốn tìm hiểu nhiều nên tìm mấy cuốn sách về SEO đọc.
        http://******vn.com/wp-content/uploa...SEO-ONPAGE.pdf

Comment

SEO đấy. Nếu ở 1 công ty lớn. Sẽ có 1 bộ phận SEO riêng, chứ không phải đơn giản đâu. Nếu muốn học cái này yêu cầu bạn phải có kiến thức và am hiểu sâu rộng về lập trình web. Và đặc biệt tính kiên trì và nhẫn nại rất lớn.

Comment

Site bạn là site gì z? lập lâu chưa? rồi bạn SEO ra sao rồi?
            Forum trường mình chất lượng và uy tính cao mà, nên google update link nhanh...
            Còn site mới hoặc nhỏ thì chậm hơn :happy:

Comment

Thêm cái nữa bạn search từ khóa chính xác thế thì còn gì để nói nữa =))
              https://ledsieure.com - Tết rồi, mua đèn về trang trí đi

Comment

Originally posted by 12520545 View Post
                E đã lên mạng search rất lâu, có thấy nhiều hướng dẫn về cách đưa website lên google. Do còn thiếu kinh nghiệm khi làm theo hướng dẫn, kết quả thu được là Site E vẫn không lên được google.
                Hôm nay em có post bài với title "4000 C# Tutorials ( incl source code)" ở forum trường. Thì khoảng 5' sau là topic em có trong bảng tiềm kiếm của google.

Huynh nào hướng dẫn cụ thể cách làm giúp em với. Em xin cám ơn.
                Quan trọng là cái forum này ra đời lâu rồi, chắc cũng tối ưa tốt.

Comment

Đúng rồi, forum này có giá trị so với các web khác nên nó lên top nhanh. hi.

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X