Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giúp em khắc phục lỗi của IDM @@

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 10520549 View Post
    cái này là do ku xài Dcom )
    Em hồi giờ toàn xài dcom có sao đâu anh? Mới bị đây thôi (

Comment

Dạ em cảm ơn mấy anh nhiều, em fix theo cách của mấy anh được rồi ạ, mà em không hiểu em có bao h ngó vào proxy đó đâu mà bị vậy?

Comment

rất có thể bạn đã sử dụng 1 phần mềm nào đó, và nó đã chỉnh cái proxy của bạn
        Originally posted by 12520338 View Post
        Dạ em cảm ơn mấy anh nhiều, em fix theo cách của mấy anh được rồi ạ, mà em không hiểu em có bao h ngó vào proxy đó đâu mà bị vậy?

Comment

Em hồi giờ toàn xài dcom có sao đâu anh? Mới bị đây thôi (
          Vậy thì phải rồi, mình đây xài Dcom cũng hay bị, từ đợt tết thì phải, muốn khắc phục thì resume nó lại là được

Comment

Originally posted by 10520549 View Post
            Vậy thì phải rồi, mình đây xài Dcom cũng hay bị, từ đợt tết thì phải, muốn khắc phục thì resume nó lại là được
            Resume không được luôn anh ơi vẫn xuất hiện thông báo đó, hichic

Comment

Resume không được luôn anh ơi vẫn xuất hiện thông báo đó, hichic
              Thử đặt số connect là 2 thử coi

Comment

Download bản silent về cài cho nhanh

Comment

dùng IDM bản mới nhất đi bạn... :funny:
                  Chip_C http://nn9.upanh.com/b5.s29.d4/bee27...367079.web.gif

Comment

cái này đâu có liên quan tới bản cũ hay mới đâu. Do remote host mà.

Comment

thấy sửa file host hiệu quả, nhanh
                      Tha thứ cho người đã làm bạn tổn thương là một món quà cho họ - Lãng quên họ là món quà cho bản thân mình. :happy:
                      My phone num : 0163 860 8304

Comment

Originally posted by hananguyen
                        Bạn xóa cái đó đi tải trình duyệt cờ rôm cộng ý, không cần phải IDM đâu vì nó tự tích hợp, không bao giờ lo lỗi hoặc hết hạn
                        Đào mộ kiếm post vừa thôi, cái này là do firewall chặn, cái thời gian thớt bị lô này IDM thường dễ bị AV nhận diện là virut.

Comment

Nên sử dụng file host chỉnh sửa:sau đó nếu dùng win7 thì chặn quyền chỉnh sửa system đi,khi nhập key regis thì cứ nhập đại rùi nó báo lỗi gì gì thì no,ko cho nó sửa.chứ dùng cr**k thì nguy cơ nhiễm mal cũng có.khỏi phải lo bị lỗi

Comment

dùng phần mềm revo uninstaller pro dùng thử miễn phí một thời gian hoặc bản free xoá sạch nó thử bạn, rồi sau đó tải bản idm có phí về, sau thêm đuôi file host (C:\WINDOWS\system32\drivers\etc)
                            127.0.0.1 registeridm.com
                            127.0.0.1 *.registeridm.com
                            127.0.0.1 www.internetdownloadmanager.com
                            127.0.0.1 *.internetdownloadmanager.com
                            127.0.0.1 http://internetdownloadmanager.com/i..._serial2.html?
                            lưu lại
                            , rồi dùng key QIBWH-F5SRH-9XAM2-DVHDR thử bạn..hoặc 78W5Y-U3NSZ-S1D11-FYPT3,UBKPC-5IY6L-QJTUH-8DR1V,1JKN3-33MCY-BHH8W-CB2TK
                            Lưu ý: Có một điều có thể bạn không biết đó là sau khi bạn nhập mã key ở bước trên vừa giới thiệu và bấm Ok thì máy sẽ báo lỗi không nhận diện được IDM (Máy nào cũng báo lỗi). Tùy từng hệ điều hành mà nó báo lỗi khác nhau. Tuy nhiên bạn không phải lo lắng, bạn chỉ cần làm như mình là được. Một số dạng báo lỗi là:

- Lỗi thứ 1: “Can not find the file. Search the file?” Không tìm được file bạn cứ bấm No và mở lại làn nữa là được.
                            - Lỗi thứ 2: mà nhiều người cũng sẽ gặp phải khi bẻ khóa đó là: “Your browser may not open IDM website because an important system file is damaged on your computer. Repair this files?”
                            Với lỗi này bạn chỉ cần bấm cancel và mở lại phần mềm IDM là được Tuyệt đối không bấm vào Continue, Nếu bạn chót bấm vào Continue thì bạn phải vào file host để sửa lại vì lúc này các đoạn mã bạn vừa nhập vào file hosts đã bị thay đổi (có thêm dấu thăng đằng trước) sau đó bẻ khóa lại (xoá dầu # đi)

Comment

Originally posted by hananguyen
                              Bạn xóa cái đó đi tải trình duyệt cờ rôm cộng ý, không cần phải IDM đâu vì nó tự tích hợp, không bao giờ lo lỗi hoặc hết hạn
                              đâu có tích hợp gì đâu bạn, chỉ là tăng tốc lên hơn tí thôi, sao so được với IDM.

Comment

Originally posted by 13520939 View Post
                                đâu có tích hợp gì đâu bạn, chỉ là tăng tốc lên hơn tí thôi, sao so được với IDM.
                                Đúng đấy không thể so với IDM được. Với lại Cờ Rôm chỉ hỗ trợ host of Việt Nam down với tốc độ khá thôi đối với các host of nước ngoài thì khác gì rùa đâu

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X