Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hoc KHMT coa' kho' hk???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hoc KHMT coa' kho' hk???

Cho em hoi?.....hoc khmt coa' kho' hk...sao em nge noi' aj hoc toi' nam 2 da so^' deu` bo? het'....nge mak het' mun' hoc....z la sao?...mong moi ng` giai? dap dum`
    Last edited by duc123; 07-11-2014, 10:39.

Hoc KHMT coa' can` phai? gioi? tieng anh hk....S e nge noi' nhieu` Sv hoc toi' nam 2 deu` bo? giua~ chung` het'.....nge mak so. wa......va` neu' em chua gioi? ve may' tinh lam' thi` hoc. coa' kho' lam hk......

Comment

Originally posted by duc123 View Post
      Hoc KHMT coa' can` phai? gioi? tieng anh hk....S e nge noi' nhieu` Sv hoc toi' nam 2 deu` bo? giua~ chung` het'.....nge mak so. wa......va` neu' em chua gioi? ve may' tinh lam' thi` hoc. coa' kho' lam hk......
      Góp ý bạn chút! Đây là diễn đàn của một trường đại học, những người trả lời bạn là các thầy cô, các anh chị,... Viết như thế này bạn không bị ra đảo chơi sớm là hên lắm rồi chứ đừng nói chi là trả lời cho bạn. Còn teen như tôi nhìn còn ngứa mắt chứ đừng nói chi ai! hjhj
      TRẦN QUANG VINH
      ĐT: 01688200 sáu sáu sáu
      mail: vinhtq191@gmail(dot)com

Comment

Khó hay không thì bạn nên học lại tiếng việt trước khi hỏi nhé, forum nào cũng yêu cầu viết tiếng việt có dấu chẳng lẽ bạn chưa tham gia forum bao giờ

Comment

Nghe nói thôi nên em sợ gì.. mà đã sợ thì đừng theo. mà đã theo rồi thì nên theo tới cùng . anh khuyên thật.. em edit lại bài viết nhé

Comment

Mọi người thông cảm...e mới biết điều này....Sr.....Mong mọi người trả lời câu hỏi dùm em....Tks....

Comment

mới năm 2 chưa vô chuyên ngành mà làm gì bõ giữa chừng hã e???

Comment

tránh viết tắt, các từ tiếng anh, thô tục,v.v.....nữa đó em
                Mọi người thông cảm...e mới biết điều này....Sr.....Mong mọi người trả lời câu hỏi dùm em....Tks....

Comment

thằng nhỏ lên = điện thoại hay sao ấy....
                  Originally posted by 12520765 View Post
                  Khó hay không thì bạn nên học lại tiếng việt trước khi hỏi nhé, forum nào cũng yêu cầu viết tiếng việt có dấu chẳng lẽ bạn chưa tham gia forum bao giờ

Comment

Mong mọi người thông cảm.....Lần sau em sẽ rút kinh nghiệm.....Mong mọi người giải đáp câu hỏi của em.....cảm ơn mọi người

Comment

Cho em hoi?.....hoc khmt coa' kho' hk...sao em nge noi' aj hoc toi' nam 2 da so^' deu` bo? het'....nge mak het' mun' hoc....z la sao?...mong moi ng` giai? dap dum`
                      không biết bạn nghe cái này ở đâu, tất cả các ngành đều gần như là học chung 2 năm đại cương rồi mới bắt đầu đi vào chuyên ngành
                      mỗi ngành đều có cái hay và thế mạnh riêng, và có khó không thì phải chờ vào cách học của bạn !!!
                      Never laugh at anyone ‘s dream

:happy::happy::happy:

Comment

Không khó cho những ai có đam mê & nhiệt tình
                        Khó cho những ai lười biếng
                        H ko giỏi mt thì đâu phải là mãi mãi ko giỏi? Người ta hiểu nhanh trong 1 thời gian, mình hiểu chậm thì phải nhiều thời gian. Oke bạn?
                        SE-K8

Comment

Nếu nhà em kinh doanh Internet thì em học môn KHMT thì có thể làm được gì cho gia đình?.Và cho em hỏi nhà em ở Hóc Môn thì có tuyến xe buýt nào từ nhà em tới trường không?

Comment

Nếu nhà em kinh doanh Internet thì em học môn KHMT thì có thể làm được gì cho gia đình?.Và cho em hỏi nhà em ở Hóc Môn thì có tuyến xe buýt nào từ nhà em tới trường không?
                            Tôi không rõ kinh doanh internet mà em nói là làm cụ thể những gì. Các công ty khổng lồ trong ngành IT hiện nay như VNG, VTC, FPT hay thậm chí là những đại gia đa quốc gia như Google, facebook, microsoft, v.v.... đều có thể nói là họ đang "Kinh doanh internet". Bởi vậy không ai tiên liệu được em có thể làm gì được cho gia đình sau này, đến khi em tốt nghiệp xong thì có thể nhà em đã mở rộng ra kinh doanh nhiều thứ khác rồi. Tuy nhiên nếu nhà em vẫn còn cần người làm trong ngành công nghệ thông tin thì chắc chắn sau khi học xong em sẽ làm được gì đó cho nhà.

Từ Hóc Môn lên trường em có thể đi xe buýt số 33.

Comment

Làm được nhiều lắm. đi dây, bảo trì, viết phần mềm cho nó,quản lý nó blabla...

Ở Hóc Môn bạn học cấp 3 trường nào, NHC thì có phải nhóc Đức lớp T không ?
                              Đi học thì đi 33 ra bến An Sương bắt hoặc ngồi số 24 tới Bà Chiểu bắt số 8 hoặc An Sương 104 rồi bắt số 19 trước KT-Luật (24 và 104 là 2 xe đi lâu gần 2h còn 33 đi gần 1h15 phút )
                              Be different and always different
                              http://archlinuxvn.org/
                              http://theslinux.org
                              http://lab.infosec.xyz

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X