Announcement

Collapse
No announcement yet.

Về tỉ lệ chọi 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Về tỉ lệ chọi 2013

Em xem tại http://kenhtuyensinh.vn/ti-le-choi-d...tin-dhqg-tphcm tỉ lệ chọi là 1/4.65. Vậy k có tỉ lệ riêng của từng ngành thì các ngành sẽ lấy cùng điểm hay khác điểm vậy??
    Cảm ơn m.n!
    SE-K8

Originally posted by GSPRO View Post
    Em xem tại http://kenhtuyensinh.vn/ti-le-choi-d...tin-dhqg-tphcm tỉ lệ chọi là 1/4.65. Vậy k có tỉ lệ riêng của từng ngành thì các ngành sẽ lấy cùng điểm hay khác điểm vậy??
    Cảm ơn m.n!
    Việc lấy 1 điểm chuẩn chung hay điểm riêng cho từng ngành sau khi có kết quả thi thì hội đồng tuyển sinh mới xem xét và đưa ra quyết định cuối cùng nha em.

Comment

Chắc là cùng điểm...năm trước mình thi các ngành cũng lấy cùng điểm.:boss:

Comment

Trường mình không công bố tỉ lệ chọi từng ngành. Còn điểm chuẩn thì năm trước lấy điểm chuẩn chung, trừ ANTN.
        Năm nay chưa biết sao

Lê Thanh Sang
        KTMT07

0977.622.609 - 093.220.4560

facebook.com/LuxuryT

Comment

Originally posted by 12520471 View Post
          Chắc là cùng điểm...năm trước mình thi các ngành cũng lấy cùng điểm.:boss:
          tăng tỷ lệ chọi như vậy thì chắc là tăng điểm chuẩn đến 1 hay 2 điểm nhỉ.nản quá

Comment

Originally posted by kienhoglvd View Post
            tăng tỷ lệ chọi như vậy thì chắc là tăng điểm chuẩn đến 1 hay 2 điểm nhỉ.nản quá
            Dĩ nhiên là UIT không mong chờ những bạn chưa thi là đã nản :salute:

Comment

Cố lên mọi người, mới đầu nhìn vào tỉ lệ chọi cũng thấy lo lo. Nhưng lấy làm động lực để học kiếm điểm cao hơn cũng được

UIT Wait for me :">
              Hay là...

[♥] Buông xuôi nhé...

Comment

Đừng tâm lý quá :byebye:. Nghĩ tới tỉ lệ chọi mà nản thì tạch trước rồi. Cứ xác định đã lập hồ sơ thi rồi, bạn chỉ cần biết làm bài thi hết sức, làm hết khả năng của mình. Còn việc điểm số thì còn tùy thuộc vào cố gắng của bạn thôi.

Trước khi thi đừng suy nghĩ quá nhiều như, thi phải môn này phải được 7, môn kia được mấy......., không biết đề thi khó hay không,... Chỉ cần chuẩn bị tinh thần tốt, lúc làm bài thi thì cứ tập trung vào làm, ai xung quanh làm gì mặc kệ họ, đừng để bị tâm lý thấy có mấy bạn xin thêm giấy, thấy người ta làm nhanh mình chưa làm được gì lại sợ rồi mất tinh thần, or thấy người ta nộp bài sớm, tưởng họ làm xong rồi cũng mất tinh thần.

Bí quyết trước khi vào phòng thi của mình ( nghe hơi kì ) : uống một ít nước trước khi vào phòng thi. đi WC, rửa mặt cho tỉnh, mặc dù không mắc cũng nên đi. Chứ đang làm bài thì mà mắc thì thiệt hại lắm bạn ạ, mà nhịn thì... khỏi làm bài nổi :byebye:. Nhai thêm vài viên Cool Air cho tập trung tinh thần => chiến

Lê Thanh Sang
                KTMT07

0977.622.609 - 093.220.4560

facebook.com/LuxuryT

Comment

Originally posted by thienthan.h23 View Post
                  Cố lên mọi người, mới đầu nhìn vào tỉ lệ chọi cũng thấy lo lo. Nhưng lấy làm động lực để học kiếm điểm cao hơn cũng được

UIT Wait for me :">
                  được đó,đây là lần thi đại học thứ 2 nên cũng không tâm lý như lần đầu,nhưng dù sao cũng cố gắng hết sức vì đam mê đang chờ mình và chỉ còn hơn 1 tháng nữa thôi là cơ hội chạm tới đam mê rồi.vì lần này thi đại học và đậu đại học không phải là ước mơ của mình nữa mà là do dam mê với CNTT nên thi lại.....cố lên:choler:h::hellboy:

Comment

Originally posted by kienhoglvd View Post
                    Điểm chuẩn sau khi nhân hệ số mà chỉ bằng điểm chuẩn ko nhân hệ số của ĐH Kinh Tế mới là nản đó bạn

Comment

hii, rán lên bạn, đừng quá xem nặng tỷ lệ chọi lắm. nộp rùi thì cứ tự tin thi hết mình là đậu thui hà :happy:

Comment

cứ thi đi ........... sẽ đậu thôi :3

Comment

tỉ lệ chọi ko quan trọng, quan trọng là học đc bao nhiêu để thi. Trời ko cho ko ai bao giờ
                          SE-K8

Comment

Tỉ lệ chọi thường chẳng có ý nghĩa gì đối với điểm chuẩn đầu vào cả. Chọi cao mà chất lượng bài làm thí sinh thấp thì điểm chuẩn vào trường cũng thấp
                            Faculty of Information Systems:salute:

Comment

Điểm chuẩn sau khi nhân hệ số mà chỉ bằng điểm chuẩn ko nhân hệ số của ĐH Kinh Tế mới là nản đó bạn
                              Anh Hải nói quá chuẩn luôn

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X