Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ước mơ làm hacker !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ước mơ làm hacker !!

Cho em hỏi mình được vào lớp kỹ sư tài năng an ninh mạng sau này đào tạo làm hacker mũ trắng phải không các thầy. Hihi

hãy vượt qua được một số "sát thủ UIT " tại các kì thi giữa và cuối kì trước khi được đào tạo thành các hacker, mũ trắng, mũ đen, hay mũ gì đó
    Last edited by 10520549; 04-06-2013, 15:37.

Comment

Originally posted by nguyenthang View Post
      Cho em hỏi mình được vào lớp kỹ sư tài năng an ninh mạng sau này đào tạo làm hacker mũ trắng phải không các thầy. Hihi
      Hacker không đội mũ . Nghe tên chương trình là biết rồi bạn

Lê Thanh Sang
      KTMT07

0977.622.609 - 093.220.4560

facebook.com/LuxuryT

Comment

Đen hay trắng thì cũng như nhau, màu gì là do bạn chọn thôi :sogood:
        “ Đơm hoa không kết trái thì có sao?

Là cá thì nhất định phải bơi ư?

Ai bảo cuộc đời là phải sống,
        Ai bảo đau khổ rồi cũng sẽ qua,
        Ai bảo bài hát là phải có dạo đầu,

Phá vỡ ranh giới để tìm kiếm điều gì đó...”

Comment

Comment

ước mơ vào UIT

UIT wait for me...... hãy đợi e năm sau. hihi

Comment

muốn làm hacker thì em phải tự học 99,99%. Nhà trường chỉ dạy em vấn đề bảo mật, dựa vào đó mà e tìm ra lỗ hỏng bảo mật,có thể tham gia một số diễn đàn.......xxx.....
              Lê Bá Nhựt UIT-CE05
              Phone: 0968-868-300
              Email: nhutlbuit@gmail.com

Enthuse + Creative + Try => Success

Comment

Hãy phấn đầu để trở thành một thành viên giỏi của Câu lạc bộ UNS còn được mệnh danh là "Câu lạc bộ... Hacker" :choler:
                TT - Các thành viên trong CLB chỉ nhận mình là “những người trẻ đam mê bảo mật mạng”, nhưng những gì họ muốn là trở thành hacker sạch!

Năm 2012, một tổ chức bí mật thuê 10 hackers hàng đầu thế giới tấn công vào hệ thống quân sự của một quốc gia.
                Last edited by hiepnt; 04-06-2013, 18:41.

Comment

Lúc trước thi vào đây anh cũng như em thích haker này nọ nhưng thực sự nó không đơn giản đâu em à. Theo một số lời khuyên thì nên cố gắng học tốt ở môi trường ĐH vì đó là cái nền. Sau này em đi làm va chạm nhiều hay là tự nghiên cứu gì đó thì em sẽ đạt được cái mình muốn.
                  Em có thể tham khảo thêm bài viết của anh Mrro trên hva http://www.hvaonline.net/hvaonline/p...st/0/42133.hva
                  Hẹn gặp em tại UIT vào năm sau!
                  Hãy theo đuổi sự ưu tú - thành công sẽ đến với bạn!
                  Hãy theo đuổi sự ƯU TÚ - THÀNH CÔNG sẽ đến với bạn!

Comment

Khó quá vậy trời hic.hic , vậy KTMT với an ninh thông tin thì nên học gì , em dự định thi trên 20đ (ko nhân hệ ) số mà nghe mấy anh nói rợn người quá

Comment

Khó quá vậy trời hic.hic , vậy KTMT với an ninh thông tin thì nên học gì , em dự định thi trên 20đ (ko nhân hệ ) số mà nghe mấy anh nói rợn người quá
                      Thích gì múc đó thôi. Học KTMT vẫn nghiên cứu Hacker dc mà

Lê Thanh Sang
                      KTMT07

0977.622.609 - 093.220.4560

facebook.com/LuxuryT

Comment

Đam mê thôi em ơi Thực ra giờ để tìm ra sở thích thực sự cũng hơi khó, vì có đụng vào nó mới biết mình thích thật hay không, có nhiều cái nghĩ đến là thích hay do mình tưởng tượng trong đầu ra nhưng khi đụng vào thì khác - không như mình mong đợi. Nếu em đã đọc được bài của anh MRRO thì cũng định hướng được học an ninh thông tin là học gì.
                        Chọn theo trái tim của mình đi em =))
                        Hãy theo đuổi sự ƯU TÚ - THÀNH CÔNG sẽ đến với bạn!

Comment

Cố mà học đi, hồ sơ thì đã nộp hết rồi, thi xong đc nhiêu điểm hãy tính tiếp...mà đừng có "dự định", phải "chắc chắn"!
                          P.s mình thấy "học tài thi phận" nhiều rồi, nên đừng cố nói trc điều gì! Thân!

Comment

sao lại có "X..." a nhỉ :waaaht:
                            Originally posted by 10520397 View Post
                            muốn làm hacker thì em phải tự học 99,99%. Nhà trường chỉ dạy em vấn đề bảo mật, dựa vào đó mà e tìm ra lỗ hỏng bảo mật,có thể tham gia một số diễn đàn.......xxx.....

Comment

Originally posted by 12520909 View Post
                              sao lại có "X..." a nhỉ :waaaht:
                              xxx là những bí ẩn, là những ẩn số để giải mã có thể forum đó =))

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X