Announcement

Collapse
No announcement yet.

Infraction for 09520226: Sai box

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Infraction for 09520226: Sai box

Post: [Khẩn Cấp] Về Môn Nhập Môn Quản Trị Doanh Nghiệp Học Kỳ Hè
    User: 09520226
    Infraction: Sai box

Administrative Note:
    Mọi thắc mắc về công tác sinh viên, học vụ (lịch thi, điểm thi, đăng ký môn, tổ chức lớp, thông tin liên lạc lớp trưởng/giảng viên v.v...) sinh viên sử dụng tài khoản là MSSV để trao đổi tại các box phù hợp trong Mục CỘNG ĐỒNG UIT

Message to User:
    Mọi thắc mắc về công tác sinh viên, học vụ (lịch thi, điểm thi, đăng ký môn, tổ chức lớp, thông tin liên lạc lớp trưởng/giảng viên v.v...) sinh viên sử dụng tài khoản là MSSV để trao đổi tại các box phù hợp trong Mục CỘNG ĐỒNG UIT

Original Post:
    Hi Alls!
    Khoa mình đã xin PĐT là sẽ được mở lớp trong học kỳ hè với điều kiện là tổng hợp được danh sách trên 50 người, và đầy đủ chữ ký của các bạn, các bạn mong muốn học môn này trong học kỳ hè, muốn học vượt hay các bạn chưa học, học sớm có điều kiện làm luân văn sớm, vậy mình mong các bạn thông báo cho các bạn nào chưa học thì đăng ký giùm mình nhé links sau: https://docs.google.com/spreadsheet/...fTGUzNFE#gid=0
    Mình sẽ chịu trách nhiệm tổng hợp danh sách và lấy chữ ký của các bạn hạn chót để các bạn đăng ký là sáng thứ 4. vậy mình hẹn các bạn vào sáng thứ 2 (8h00->11h00) trước cổng phòng bảo vệ cổng cũ để các bạn lên ký tên vào danh sách, mình rất cảm ơn sự ủng hộ của các bạn. Thân! các bạn cố gắng lên ký tên nhé. Thân!

LHQC

Collapse
Working...
X