Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giúp em với

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Giúp em với

Tình hình là em vừa nhận được giấy báo thi của trường ĐHCT gửi về, nhưng trong giấy lại ghi sai tháng sinh của em, em định lên forum ĐHCT để hỏi nhưng tìm hoài không thấy, em mong mọi người bên ĐHCNTT giúp em.
    Em thi khối A ở ĐHCNTT và khối D ở ĐHCT, trong giấy báo có nói là mọi chỉnh sữa phải làm trước ngày thi, mà em thì phải thi khối A ở tp HCM (ngày 3,4,5) rồi, còn khối D thì thi ngày 8,9,10. Vậy trong khoảng thời gian từ ngày 6,7,8 em có thể chỉnh sữa được giấy báo dự thi ở trường ĐHCT không, hay em phải đến ĐHCT chỉnh sữa trước ngày 3, nhà em thì không được gần cho lắm nên điều kiện đi lại khó khăn.
    Mong sớm nhận được giải đáp từ các anh(chị) thầy(cô)!
    Thanks!

Originally posted by nhatquanglpst1995 View Post
    Tình hình là em vừa nhận được giấy báo thi của trường ĐHCT gửi về, nhưng trong giấy lại ghi sai tháng sinh của em, em định lên forum ĐHCT để hỏi nhưng tìm hoài không thấy, em mong mọi người bên ĐHCNTT giúp em.
    Em thi khối A ở ĐHCNTT và khối D ở ĐHCT, trong giấy báo có nói là mọi chỉnh sữa phải làm trước ngày thi, mà em thì phải thi khối A ở tp HCM (ngày 3,4,5) rồi, còn khối D thì thi ngày 8,9,10. Vậy trong khoảng thời gian từ ngày 6,7,8 em có thể chỉnh sữa được giấy báo dự thi ở trường ĐHCT không, hay em phải đến ĐHCT chỉnh sữa trước ngày 3, nhà em thì không được gần cho lắm nên điều kiện đi lại khó khăn.
    Thanks!
    Bạn có thể tham khảo nội dung sau:
    3. Làm thủ tục dự thi
    8h00 ngày 3/7/2013 (đối với thí sinh thi khối A, A1 và khối V).
    8h00 ngày 8/7/2013 (đối với thí sinh khối B, C, D).
    8h00 ngày 14/7/2013 (đối với thí sinh thi cao đẳng).
    - Mang theo đến phòng thi: Giấy báo dự thi; Bằng tốt nghiệp THPT hoặc tương đương (đối với thí sinh tốt nghiệp từ năm 2012 về trước) hoặc Giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời hoặc tương đương (đối với thí sinh tốt nghiệp năm 2013); Chứng minh thư; Giấy chứng nhận sơ tuyển (nếu thi vào các ngành có yêu cầu sơ tuyển).
    - Điều chỉnh các sai sót trong Giấy báo dự thi. Nếu có sai sót thì yêu cầu cán bộ của trường điều chỉnh, ghi xác nhận và kí tên vào phiếu ĐKDT số 2.
    - Nghe phổ biến quy chế.
    (Trích “Những điều cần biết về tuyển sinh đại học, cao đẳng năm 2013”)

Comment

Originally posted by nhatquanglpst1995 View Post
      Thanks!
      Em có thể sửa ngay trong buổi tập trung thí sinh làm thủ tục dự thi khối D hôm 8/7.

Comment

Chào em!
        Em phải điều chỉnh trước khi thi
        Em có thể chuẩn bị:
        - Đơn xin điều chỉnh sai xót ở giấy báo dự thi (em tự viết hay đánh máy) nhớ là có ghi rõ SĐT của em
        - Photo phiếu ĐKDT số 2 (chỉ gởi bảng photo )
        - 2 tấm hình 3*4
        Đến ngày 03/07 em điều chỉnh tại Hội đồng thi.
        Còn nếu chưa yên tâm thì em chuyển phát nhanh 3 phần trên về
        - Phòng đào tạo Đại học - Trường ĐH Công nghệ thông tin
        KP 6 , P.Linh Trung, Q.Thủ Đức, TpHCM ( SĐT: 08.37252002)
        Trường sẽ điều chỉnh và sẽ gởi lại giấy báo dự thi cho em tại phòng thi vào ngày 03/07
        Thân!
        Last edited by toannv; 17-06-2013, 10:34.

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X