Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hạn chót nhận giấy báo thi là ngày nào ạ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Em cũng ngóng cái giấy báo thi mãi để mua tàu . Hé. Tại hình như là đc giảm 10%.

Không mua sớm, sau kiểu gì cũng đi trúng phải tàu chợ :angry:

Mà trường em cũng còn yên tĩnh lắm. Không biết đến khi nào mới lên trường nhận giấy báo nữa :smile:
    Hay là...

[♥] Buông xuôi nhé...

Comment

Originally posted by thienthan.h23 View Post
      Em cũng ngóng cái giấy báo thi mãi để mua tàu . Hé. Tại hình như là đc giảm 10%.

Không mua sớm, sau kiểu gì cũng đi trúng phải tàu chợ :angry:

Mà trường em cũng còn yên tĩnh lắm. Không biết đến khi nào mới lên trường nhận giấy báo nữa :smile:
      Có nhiều trường giữ giấy báo, không biết để lọc ra hay làm gì. Như trường mình năm trước cũng vậy, nằm vùng báo là giấy chuyển về trường rồi, mà 2 ngày sau lên hỏi vẫn nói "chưa có"

Lê Thanh Sang
      KTMT07

0977.622.609 - 093.220.4560

facebook.com/LuxuryT

Comment

các bạn của em thi uit đã nhận được còn trường em không thấy gì. mặc dù 2 trường gần nhau @@!

Comment

Originally posted by 12520350 View Post
          Có nhiều trường giữ giấy báo, không biết để lọc ra hay làm gì. Như trường mình năm trước cũng vậy, nằm vùng báo là giấy chuyển về trường rồi, mà 2 ngày sau lên hỏi vẫn nói "chưa có"
          năm ngoái t phải cải nhau với người phát giấy từ 8h tới hơn 10h30 mới được vô đích thân mình lấy cái giấy báo. Hàng độc quyền có 1 tờ duy nhất thế là phải nói cãi qua cãi lại mới được vô lấy. Lúc mình kiếm ra chỉ biết :funny: ..... thôi hôm đó phải nói là mình lì thật người phát cũng lì không kém :v
          Trang cá nhân của t này: ----->>>https://www.facebook.com/12520484ntt <<<-----
          Email của t này: ----->>> 12520484@gm.uit.edu.vn <<<-----
          Yahoo này: takemetoyourheart1212@yahoo.com.vn

Comment

Originally posted by mrkhanhvd4 View Post
            các bạn của em thi uit đã nhận được còn trường em không thấy gì. mặc dù 2 trường gần nhau @@!
            trường em có mình em thi hay còn ai nữa không???

Comment

Originally posted by 12520484 View Post
              năm ngoái t phải cải nhau với người phát giấy từ 8h tới hơn 10h30 mới được vô đích thân mình lấy cái giấy báo. Hàng độc quyền có 1 tờ duy nhất thế là phải nói cãi qua cãi lại mới được vô lấy. Lúc mình kiếm ra chỉ biết :funny: ..... thôi hôm đó phải nói là mình lì thật người phát cũng lì không kém :v
              Có khi nào được ăn gậy không . Cũng có thể là sợ thí sinh làm mất nên ủ lại

Lê Thanh Sang
              KTMT07

facebook.com/LuxuryT

Comment

Originally posted by toannv View Post
                Theo Cuốn những điều cần biết TS ĐH,CĐ 2013, Bạn nộp hồ sơ ở đâu thì sẽ nhận giấy báo thi ở đó.
                Vậy thầy ơi e nộp ở trung tâm của ĐH CNTT ở trên Đường Nguyễn Chí Thanh - Q5 thì đến đó lấy hay phải về tại Trường ở Thủ Đức để lấy hả thầy. Hôm e nộp hồ sơ không thấy cô nói về đâu lấy cả nên em không biết.

Comment

Có khi nào được ăn gậy không . Cũng có thể là sợ thí sinh làm mất nên ủ lại
                  tại có 1 tờ nên k chịu kiếm đó. Trước đó lúc nôp hồ sơ còn bị nói là gì có CNTT đến khi nhập DS có tên trường thì chỉ mình thì muốn cho mấy cục :brick:

Comment

Originally posted by 12520484 View Post
                    tại có 1 tờ nên k chịu kiếm đó. Trước đó lúc nôp hồ sơ còn bị nói là gì có CNTT đến khi nhập DS có tên trường thì chỉ mình thì muốn cho mấy cục :brick:
                    Trường mình cũng vậy. Cả trường có 5 hồ sơ nộp UIT thôi, còn Nông Lâm thì mấy chồng , thầy cô lười kiếm, đành phải đi mò

Lê Thanh Sang
                    KTMT07

facebook.com/LuxuryT

Comment

Originally posted by Trần Văn Dũng View Post
                      Vậy thầy ơi e nộp ở trung tâm của ĐH CNTT ở trên Đường Nguyễn Chí Thanh - Q5 thì đến đó lấy hay phải về tại Trường ở Thủ Đức để lấy hả thầy. Hôm e nộp hồ sơ không thấy cô nói về đâu lấy cả nên em không biết.
                      Thí sinh nộp hồ sơ ĐKDT tại trường ĐHCNTT (Mã số 99) sẽ nhận Giấy báo thi tại P.Đào tạo của Trường (P102 tòa nhà A) từ ngày 3/6/2013 đến ngày 14/06/2013

Comment

Trường mình cũng vậy. Cả trường có 5 hồ sơ nộp UIT thôi, còn Nông Lâm thì mấy chồng , thầy cô lười kiếm, đành phải đi mò
                        Me too. Lên kiếm mệt nghỉ. Sau lại còn bị mất giấy báo rúng tuyển nữa chứ :P
                        CÁI NÀY LÀ CHỮ KÍ À
                        Ừ THÌ KÍ ~> RẸT RẸT
                        :salute:
                        Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.
                        :happy: :happy: :happy:

Comment

5 bộ mà còn nhiều rồi đấy 2 năm rồi trường tớ mỗi năm có 1 bộ thi CNTT thôi. Đa số toàn Kinh tế không.

Comment

Trường em cũng có mỗi mh em thi UIT :v

Mai là được lấy giấy rồi. Chuẩn bị mua vé tàu để vi vu vào nam :shy:
                            Hay là...

[♥] Buông xuôi nhé...

Comment

Originally posted by thienthan.h23 View Post
                              Trường em cũng có mỗi mh em thi UIT :v

Mai là được lấy giấy rồi. Chuẩn bị mua vé tàu để vi vu vào nam :shy:
                              hi vọng là lấy được nhé. Hãy nói không với chuyện "KHÔNG CÓ"

Comment

bạn lớp em thi uit cũng có giấy báo sao em ko có

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X