Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nguyện vọng bổ sung là gì ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

-mấy anh chị cho e hỏi ... năm nào thi thì toán cũng được x2 hết hà !!?:sad:

Comment

hình như nhân hệ số 2 chỉ mới có mấy năm nay
      Originally posted by vlks View Post
      -mấy anh chị cho e hỏi ... năm nào thi thì toán cũng được x2 hết hà !!?:sad:
      xem tại đây để biết vấn đề nhân hệ số:
      Last edited by 12520909; 06-07-2013, 09:25.

Comment

Originally posted by caryno1 View Post
        Vâng, cái tờ gì gì đính chính thông tin ấy ạ. Trên đó có 2 cột NV1 và NV2 và đằng sau có danh sách ngành cùng mã ngành. Em đoán là nguyện vọng bổ sung nên đã điền 2 ngành khác ngành em đăng ký dự thi. Liệu em làm thế có đúng không ạ? Vì em thấy cái tờ giấy đó là giấy đính chính...(đoạn này em không nhớ, chỉ nhớ có từ đính chính) mà không phải là nguyện vọng bổ sung nên hơi lo :sad::sad:
        Nếu tờ giấy đó có 2 cột trống ghi là "Nguyện vọng ƯT 1" và "Nguyện vọng ƯT 2" thì bạn điền 2 mã ngành khác ngành đăng kí dự thi là đúng rồi.
        Nếu không đủ điểm ngành dự thi nhưng đủ điều kiện (điểm, còn chỉ tiêu) thì bạn sẽ được xét lần lượt theo thứ tự ngành ƯT 1 và ngành ƯT 2.
        Chúc bạn thành công!

Comment

Originally posted by 09520020 View Post
          Nếu tờ giấy đó có 2 cột trống ghi là "Nguyện vọng ƯT 1" và "Nguyện vọng ƯT 2" thì bạn điền 2 mã ngành khác ngành đăng kí dự thi là đúng rồi.
          Nếu không đủ điểm ngành dự thi nhưng đủ điều kiện (điểm, còn chỉ tiêu) thì bạn sẽ được xét lần lượt theo thứ tự ngành ƯT 1 và ngành ƯT 2.
          Chúc bạn thành công!
          Nhung to giay em ghi lai la to giay dinh chinh gi do a. 2 cot do khong phai la NV UT 1,2 ma chi NV1, NV2 thoi a @@

Comment

chết e rồi....bữa làm thủ tục chị gì có đưa e tờ giấy bảo e điền ô đầu (nhớ ko nhầm là NVƯT 1) là ngành em đăng kí thi, ô 2 là nguyện vọng 2 của em, thế thì toi e rồi

Comment

Originally posted by 12520799
              em điền đúng rồi mà ta, yên tâm nhé.
              vậy e đăng kí thi ngành CNTT, ở tờ giấy cái ô NVUT1 e điền CNTT, NV2 e để KHMT vậy là đúng phải ko chị?

Comment

Originally posted by huy_michael View Post
                vậy e đăng kí thi ngành CNTT, ở tờ giấy cái ô NVUT1 e điền CNTT, NV2 e để KHMT vậy là đúng phải ko chị?
                Không phải e. Mỗi bạn sẽ có tổng cộng 3 cơ hội để được đậu nguyện vọng 1 vào trường ĐH CNTT theo thứ tự lần lượt là:
                1/ Ngành đăng kí dự thi
                2/ Nguyện vọng ƯT 1
                3/ Nguyện vọng ƯT 2

Trường hợp bạn không đậu (1) thì mới xét đến (2) và (3) với điều kiện đủ điểm và còn chỉ tiêu.
                Nếu e đăng kí Nguyện vọng ƯT 1 là ngành dự thi luôn thì nếu không may điểm ngành đó cao quá thì coi như e không đậu cả (1) lẫn (2), và sẽ tiếp tục xét đến (3)

Comment

thế toi e zồi (

Comment

Cho em hỏi là khi k đậu NV1 thì trường tự xét xuống NVBS (2) và (3) ak các ac, hay các TS phải lên trường đk nữa?
                    Em thì chỉ tầm 21 thoy, chắc die rồi (

Comment

Tai sao minh di lam thu tuc lai khong duoc lam giay nay nhi?
                      có mà cậu.. cô giám thị đưa trước lúc thi môn toán ấy

Comment

Originally posted by nojan View Post
                        Cho em hỏi là khi k đậu NV1 thì trường tự xét xuống NVBS (2) và (3) ak các ac, hay các TS phải lên trường đk nữa?
                        Em thì chỉ tầm 21 thoy, chắc die rồi (
                        hì, nếu hồ sơ em có điền NV 2 và 3 thì trường sẽ xét cho em mà, yên tâm nhé
                        Đặng Thị Kim Luyến
                        kimluyen.ce@gmail.com
                        (+84)169.790.1226
                        University of Information Technology (UIT)

Comment

Vâng, cái tờ gì gì đính chính thông tin ấy ạ. Trên đó có 2 cột NV1 và NV2 và đằng sau có danh sách ngành cùng mã ngành. Em đoán là nguyện vọng bổ sung nên đã điền 2 ngành khác ngành em đăng ký dự thi. Liệu em làm thế có đúng không ạ? Vì em thấy cái tờ giấy đó là giấy đính chính...(đoạn này em không nhớ, chỉ nhớ có từ đính chính) mà không phải là nguyện vọng bổ sung nên hơi lo :sad::sad:
                          Ai trả lời em cái cho em yên tâm cái nào :choler::choler:. Cái tờ giấy em ghi tại sao lại không phải là tờ NVUT mà lại là đính chính? Tại sao 2 cột không phải là NVUT 1,2 mà lại là NV 1,2 :adore:. Ai có bản scan hay miêu tả cho em xem nó có những mục gì cái được không? :adore:. Cái tờ giấy em ghi đằng sau người ta có in ngành với mã ngành để mình xem :adore: Mong có người hồi âm :adore:

Comment

sao lúc điền tờ giấy đó thầy giám thị lại kêu ô đầu tiên điền tên ngành mình đkí thi vào trường còn ô sau mới điền nguyện vọng nhỉ :stick:

Comment

Mình điền cả 3 nv đều là cnpm die rồi

Comment

Em đăng kí dự thi ngành CNTT của trường khác nhưng không đậu được. Vậy em có cơ hội nào để được học ngành CNTT ở UIT không ạ. Xin mọi người hướng dẫn cho em với, em muốn theo ngành CNTT. Thủ tục đăng kí khi không đậu NV1 ở trường khác, muốn vào UIT thì như thế nào ạ. Điểm thi của em: Toán 5.25, Lý 7, Hóa 8.75, em ở KV2 được cộng 0.5 điểm vùng. Mong các anh/chị giúp em với ạ.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X