Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nguyện vọng bổ sung là gì ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by quochieu View Post
    Em đăng kí dự thi ngành CNTT của trường khác nhưng không đậu được. Vậy em có cơ hội nào để được học ngành CNTT ở UIT không ạ. Xin mọi người hướng dẫn cho em với, em muốn theo ngành CNTT. Thủ tục đăng kí khi không đậu NV1 ở trường khác, muốn vào UIT thì như thế nào ạ. Điểm thi của em: Toán 5.25, Lý 7, Hóa 8.75, em ở KV2 được cộng 0.5 điểm vùng. Mong các anh/chị giúp em với ạ.
    Em có thể chờ thông báo điểm chuẩn dự kiến và xét tuyển Nguyện vọng bố sung của trường, lúc đó sẽ có chi tiết những giấy tờ cần nộp. Trong khoảng 1 2 ngày nữa thôi.

Comment

Originally posted by quochieu View Post
      Em đăng kí dự thi ngành CNTT của trường khác nhưng không đậu được. Vậy em có cơ hội nào để được học ngành CNTT ở UIT không ạ. Xin mọi người hướng dẫn cho em với, em muốn theo ngành CNTT. Thủ tục đăng kí khi không đậu NV1 ở trường khác, muốn vào UIT thì như thế nào ạ. Điểm thi của em: Toán 5.25, Lý 7, Hóa 8.75, em ở KV2 được cộng 0.5 điểm vùng. Mong các anh/chị giúp em với ạ.
      Tổng điểm của bạn là 21.5đ mà ko đậu, vậy chắc bạn thi Bách Khoa phải ko h:. Bạn yên tâm, điểm của bạn sau khi nhân là 27đ nếu UIT có xét tuyển tiếp NVBS thì cơ hội của bạn là rất nhiều.

Comment

LHQC

Collapse
      Working...
      X