Announcement

Collapse
No announcement yet.

Chào các anh chị!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Chào các anh chị!

Chào các anh chị khoa hệ thống thông tin..
    Em là thí sinh năm nay thi vào trường chúng ta khoa hệ thống thông tin..
    Em hi vọng sẽ đậu vào trường chúng ta..
    mấy bữa đi thi thấy mấy anh chị sinh viên zui tính zễ sợ lun.. zui quá.. mong cũng đc đứng trong hàng ngũ sinh viên của trường UIT.. nhưng thi k đc tốt cho lắm.. mong là may mắn sẽ đến với em, sẽ đc vào trường...

Chào mừng em tới với khoa nhiều nữ nhất trường và hoạt động cũng nhất nhì trường luôn :salute:
    Bữa giờ thấy toàn các em quan tâm tới CNPM, KTMT và các chương trình kĩ sư tài năng, cử nhân tài năng, nay mới thấy có người hứng thú với HTTT
    Giờ thì em đã thi xong rồi, tốt nhất là vui chơi cho thoải mái, điều gì đến nó sẽ đến Hẹn gặp lại em là K8 của HTTT
    Mà em post bài sai box rồi đó (có thể là cả 2 anh em mình bị ăn thẻ) Box này chỉ post thông tin giáo vụ và trao đổi học tập thôi, còn chuyện trò em có thể post sang box Giao lưu
    [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

hix, sai box hả anh,, tại em mới vào nên em k biết.. k biết k có tội anh nhỉ

Comment

hihi ad ơi.. em k biết nên ad đừng phạt zì em.. nhưng mà anh kia biết rồi thì ad phạt ảnh dùm em nha... em cảm ơn ad trước..hehe

Comment

Originally posted by anhtuqn12 View Post
          hix, sai box hả anh,, tại em mới vào nên em k biết.. k biết k có tội anh nhỉ
          Như nhau hết em ơi, năm ngoái anh cũng như em cũng ăn thẻ như bình thường :brick:
          [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

mừ ăn thẻ là sao anh.. zậy lỡ rồi.. đâu có biết đâu :unhappy:

Comment

mừ ăn thẻ là sao anh.. zậy lỡ rồi.. đâu có biết đâu :unhappy:
              chú là clone thì lo gì cứ chém thoải mái chứ tài khoản trường cấp như bọn anh mới sợ nè! Mong gặp e ở UIT nhé:sexy:
              Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

Ủa clone là j vậy anh, trường cấp lun hả.. nếu em vào được trường thì trường cũng cấp cho em một cái nữa hả.. zui zậy ta.. k biết có đậu nổi k nữa, nếu k đậu thì ở nhà, ôn luyện năm sau thi UIT.. sau cũng phải vào UIT đc...

Comment

đậu vào trường thì trường cấp cho em tài khoản đăng nhập vào 4rum
                  với tên đăng nhập là MSSV gồm các con số, pass trường cấp mặc định, có quyền đổi
                  em chú ý 2 chữ số đầu là lấy từ năm thi
                  VD: 12520909 số 12 lấy từ 2012
                  còn mấ số phía sau ko nhớ làm sao
                  bắt đầu 12 là K7
                  còn tụi em chắc 13 và tất nhiên là K8:shock:
                  Ủa clone là j vậy anh, trường cấp lun hả.. nếu em vào được trường thì trường cũng cấp cho em một cái nữa hả.. zui zậy ta.. k biết có đậu nổi k nữa, nếu k đậu thì ở nhà, ôn luyện năm sau thi UIT.. sau cũng phải vào UIT đc...

Comment

hay zậy ta.... mong zô trường lắm.. mừ k biết có đậu nổi k,, nghe mấy anh nói năm nay có thể lên điểm chuẩn.. ghê quá.. hix.. năm ngoài 20 mà còn sợ sợ nay mà lên nữa chắc chết quá

Comment

Đã chuyển box.

Comment

em cũng tính vào hệ thống thông tin mà ko biết lúc đăng ký trời xui đất khiến s đăng ký kỹ thuật máy tính.
                        NVBS của e là hệ thống thông tin.
                        bít khoa hệ thống thông tin nhìu girl là e đăng ký rồi

Comment

em ko sợ "mật ngọt chết ruồi" há :sogood:
                          Originally posted by bigbang645 View Post
                          em cũng tính vào hệ thống thông tin mà ko biết lúc đăng ký trời xui đất khiến s đăng ký kỹ thuật máy tính.
                          NVBS của e là hệ thống thông tin.
                          bít khoa hệ thống thông tin nhìu girl là e đăng ký rồi

Comment

haha hệ thông thông tin là ngon đấy mỗi tội mình đăng kí KHMT nghe nói KHMT cũng có nhiều nữ :v

Comment

Originally posted by muonhocdh View Post
                              haha hệ thông thông tin là ngon đấy mỗi tội mình đăng kí KHMT nghe nói KHMT cũng có nhiều nữ :v
                              ông kẹ này vừa thấy lập thread tự sướng trá hình vào ANTT mà sao giờ lại KHMT ở đây :surrender:

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X