Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thắc mắc về kĩ sư tài năng :chuyên ngành an ninh thông tin 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thắc mắc về kĩ sư tài năng :chuyên ngành an ninh thông tin 2013

Thứ I:
    _ Mặc dù là chưa có điểm xét tuyển vào chương trình kĩ sư tài năng :chuyên ngành an ninh thông tin 2013. Nhưng do em đã dò đáp án chính thức của bộ nên e dự đoán điểm của mình là như sau: (chắc chỉ có môn toán thì hơi sai số vì nó là môn tự luận :adore
    + Toán: 6.5 ( có sai số )
    + Lý : 7
    + Hóa : 6.8
    _ Nên em có nguyện vọng xét tuyển chương trình kĩ sư tài năng :chuyên ngành an ninh thông tin 2013.Em rất mong thầy cô và các anh chị hướng dẫn cách làm hồ sơ đăng kí. :dreaming:

Thứ II:
    _ em cũng thắc mắc rằng nếu sau khi đăng kí chương trình kĩ sư tài năng :chuyên ngành an ninh thông tin 2013, mà e lại không đậu được thì có được học ngành mình đăng kí ban đầu hay không? ( nguyện vong I của e là kĩ thuật phần mềm, tất nhiên với điều kiện đủ điểm sàn của ngành kĩ thuật phần mềm)

Thân gửi, mong sớm nhận được giải đáp và em xin được cảm ơn trước.
    Last edited by s_eabreeze95; 05-07-2013, 18:58.

Originally posted by s_eabreeze95 View Post
    Thứ I:
    _ Mặc dù là chưa có điểm xét tuyển vào chương trình kĩ sư tài năng :chuyên ngành an ninh thông tin 2013. Nhưng do em đã dò đáp án chính thức của bộ nên e dự đoán điểm của mình là như sau: (chắc chỉ có môn toán thì hơi sai số vì nó là môn tự luận :adore
    _ Nên em có nguyện vọng xét tuyển chương trình kĩ sư tài năng :chuyên ngành an ninh thông tin 2013.Em rất mong thầy cô và các anh chị hướng dẫn cách làm hồ sơ đăng kí. :dreaming:

Thứ II:
    _ em cũng thắc mắc rằng nếu sau khi đăng kí chương trình kĩ sư tài năng :chuyên ngành an ninh thông tin 2013, mà e lại không đậu được thì có được học ngành mình đăng kí ban đầu hay không? ( nguyện vong I của e là kĩ thuật phần mềm, tất nhiên với điều kiện đủ điểm sàn của ngành kĩ thuật phần mềm)

Em sẽ được làm thủ tục xin xét vào lớp Kỹ sư tài năng ANTT sau khi làm thủ tục nhập học tại trường.
    Nếu không đậu vào lớp Kỹ sư tài năng ANTT em sẽ học ngành như trong giấy báo trúng tuyển

Comment

Cám ơn anh rất nhiều. Vui quá vì không cần phải đợi lâu mà đã có trả lời.:shy:

Comment

Thứ I:

Thứ II:

Điều kiện ngoại ngữ: Thí sinh có chứng chỉ tiếng Anh TOEFL PBT 450 điểm (iBT 45 điểm) hoặc IELTS 5.0 trở lên không phải dự kiểm tra tiếng Anh. Những thí sinh khác sẽ dự kiểm tra tiếng Anh do trường tổ chức, đạt tương đương TOEFL PBT 400 điểm trở lên sẽ được đưa vào diện xét tuyển.

Nhắm được thì đăng kí

Comment

Originally posted by thanhtuan1611 View Post
          Điều kiện ngoại ngữ: Thí sinh có chứng chỉ tiếng Anh TOEFL PBT 450 điểm (iBT 45 điểm) hoặc IELTS 5.0 trở lên không phải dự kiểm tra tiếng Anh. Những thí sinh khác sẽ dự kiểm tra tiếng Anh do trường tổ chức, đạt tương đương TOEFL PBT 400 điểm trở lên sẽ được đưa vào diện xét tuyển.

Nhắm được thì đăng kí
          kiểu này em không xong rồi, chỉ mỗi tội dốt tiếng anh
          Cám ơn anh rất nhiều. Vui quá vì không cần phải đợi lâu mà đã có trả lời.:shy:
          chắc bạn là thành viên mới nên không biết, tên mầu xanh lá là cán bộ trường đó, chứ không phải anh đâu

Comment

Originally posted by thanhtuan1611 View Post

Nhắm được thì đăng kí
            Yêu cầu ngoại ngữ như trên chỉ áp dụng với chương trình tiên tiến thôi bạn
            “ Đơm hoa không kết trái thì có sao?

Là cá thì nhất định phải bơi ư?

Ai bảo cuộc đời là phải sống,
            Ai bảo đau khổ rồi cũng sẽ qua,
            Ai bảo bài hát là phải có dạo đầu,

Phá vỡ ranh giới để tìm kiếm điều gì đó...”

Comment

Originally posted by i_am_bad_boy View Post
              kiểu này em không xong rồi, chỉ mỗi tội dốt tiếng anh
              nó hù đó, ko sao đâu, cùng lắm là học anh văn zero ^^
              -Trần Phú Huy-
              -<0974044308>-

Comment

híc, đề năm nay dễ quá, mình sợ điểm cao cũng ko đậu @@

Comment

Originally posted by tansinhvienuit View Post
                  híc, đề năm nay dễ quá, mình sợ điểm cao cũng ko đậu @@
                  ko dễ đâu, đề năm nay khó đó.
                  -Trần Phú Huy-
                  -<0974044308>-

Comment

Mình cộng lại nhân 2 cũng hơn năm ngoái 5 6d rùi, k lẽ điểm chuẩn năm nay tăng ghê v? Cũng có nhiều thí sinh làm k đc mà, yên tâm Hi vọng gặp bạn tại lớp KTPM

Comment

Originally posted by 12520178 View Post
                      ko dễ đâu, đề năm nay khó đó.
                      Mình thấy đề toán với hóa tương đối dễ... đề lý khá khoai một số câu bài tập tính toán, nhưng kiếm điểm khá thì k quá khó.
                      Top Best Online - The Best Products Review Website

Comment

Originally posted by 11520317 View Post
                        Mình thấy đề toán với hóa tương đối dễ... đề lý khá khoai một số câu bài tập tính toán, nhưng kiếm điểm khá thì k quá khó.
                        K nhận xét đề Anh đại ca

Comment

khoảng bao lâu thì biết điểm thi m.n
                          SE-K8

Comment

cỡ giữa tháng 8
                            Originally posted by GSPRO View Post
                            khoảng bao lâu thì biết điểm thi m.n

Comment

lâu thế tầm đấy là có giấy báo rồi anh điểm chắc cuối tháng này có rồi chứ
                              Originally posted by 12520909 View Post
                              cỡ giữa tháng 8

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X