Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự Đoán Điểm Chuẩn UIT 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• uh, nghe các bạn nói mình mới để ý thấy phần khảo sát

Comment

• mình thi khối a1, toán tầm 7 => 7.75, lý 6, anh 8.75, điểm chưa nhân hệ số là 21.75 => 22.5, đã nhân hệ số là 28.75 => 30.25. Điểm toán có khả năng thay đổi vì mình làm câu 1b bằng cách khác so với đáp án và câu 7b chưa nhận loại kết quả. Mình đăng kí ngành Kỹ thuật phần mềm nhưng hiện tại đang có nguyện vọng muốn vào học ở ngành An ninh thông tin, không biết có bạn nào biết cách để đk vào ngành An ninh thông tin ko nhỉ :adore:

Comment

• Originally posted by negelnguyen View Post
        mình thi khối a1, toán tầm 7 => 7.75, lý 6, anh 8.75, điểm chưa nhân hệ số là 21.75 => 22.5, đã nhân hệ số là 28.75 => 30.25. Điểm toán có khả năng thay đổi vì mình làm câu 1b bằng cách khác so với đáp án và câu 7b chưa nhận loại kết quả. Mình đăng kí ngành Kỹ thuật phần mềm nhưng hiện tại đang có nguyện vọng muốn vào học ở ngành An ninh thông tin, không biết có bạn nào biết cách để đk vào ngành An ninh thông tin ko nhỉ :adore:
        Nếu trúng tuyển vào trường, em có thể nộp đơn xét tuyển vào lớp Kỹ sư tài năng an ninh thông tin. Nếu đậu em sẽ học lớp tài năng của ngành an ninh thông tinh nếu không đậu em sẽ học Kĩ thuật phần mềm. Hiện chưa có thông tin về việc có thể chuyển từ Kỹ thuật phần mềm sang lớp An ninh thông tin hệ thông thường.

Comment

• Originally posted by hiepnt View Post
          Nếu trúng tuyển vào trường, em có thể nộp đơn xét tuyển vào lớp Kỹ sư tài năng an ninh thông tin. Nếu đậu em sẽ học lớp tài năng của ngành an ninh thông tinh nếu không đậu em sẽ học Kĩ thuật phần mềm. Hiện chưa có thông tin về việc có thể chuyển từ Kỹ thuật phần mềm sang lớp An ninh thông tin hệ thông thường.
          vâng, cám ơn anh ạh

Comment

• tại sao mình ko vote dc

Comment

• bình chọn này có cơ sở j` đâu (vì chưa có điểm thi + điểm sàn) mà còn làm nhiều người thêm lo nữa

Comment

• Originally posted by marion View Post
                bình chọn này có cơ sở j` đâu (vì chưa có điểm thi + điểm sàn) mà còn làm nhiều người thêm lo nữa
                như chủ thớt đã nói, topic mang tính giải trí, không kém phần hồi hộp

Comment

• Originally posted by i_am_bad_boy View Post
                  như chủ thớt đã nói, topic mang tính giải trí, không kém phần hồi hộp
                  chỉ anh hiểu em :smile:

Comment

• Năm nay mình nghĩ điểm chuẩn của ngành thấp nhất khoảng 22

Comment

• Originally posted by 06520139 View Post
                      Năm nay mình nghĩ điểm chuẩn của ngành thấp nhất khoảng 22
                      đàn anh khóa đầu này, quý hóa quá

Comment

• Originally posted by i_am_bad_boy View Post
                        đàn anh khóa đầu này, quý hóa quá
                        ý ổng nói thấp nhất 22 đó, còn cao nhất thì :cry:

Comment

• Originally posted by hoainambmt View Post
                          ý ổng nói thấp nhất 22 đó, còn cao nhất thì :cry:
                          cao nhất là 40 đó bạn. theo mình thì Cao nhất là 26.5

Comment

• em thi KTPM , hôm nọ có đk nguyện vọng 2 KHMT, nếu em không đủ điểm vào KTPM mà đủ điểm KHMT thì em có được vào học không.

Comment

• Originally posted by nhoczipprojx View Post
                              em thi KTPM , hôm nọ có đk nguyện vọng 2 KHMT, nếu em không đủ điểm vào KTPM mà đủ điểm KHMT thì em có được vào học không.
                              Câu trả lời là có nếu điểm chuẩn KHMT thấp hơn KTPM. Đính chính lại nguyện vọng em ghi hôm trước là nguyện vọng phân ngành hay gọi là Nguyện vọng 1B không phải NV2 nhé

Comment

• Originally posted by iter View Post
                                cao nhất là 40 đó bạn. theo mình thì Cao nhất là 26.5
                                :waaaht: nếu 26,5 thì mình :brick:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X