Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự Đoán Điểm Chuẩn UIT 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by muonhocdh View Post
    DỰ Khoa học máy tính có điểm chuẩn thấp nhất ( nếu lấy riêng) vì có tỉ lệ chọi thấp nhất
    nhưng cũng không thể loại bỏ trường hợp thí sinh dự thi KHMT có kết quả tốt nhất @@
    càng ngày càng hồi hộp
    Nghĩ cũng ngộ 2 ngày mình thích nhất lại có điểm chênh nhau nhất (CNPM/KHMT) :haha:

Comment

• hóng được cái điểm chuẩn tài chính -marketing thấy ghê quá lấy hơn kinh tế luôn @@ tăng 1.5-2 đ
      Trường Đại học Tài chính - Marketing đào tạo nguồn nhân lực theo tiêu chuẩn quốc gia và khu vực, chuyển giao những thành tựu khoa học về kinh doanh và quản lý; tham gia hoạch định chiến lược và chính sách cho ngành Tài chính, các doanh nghiệp và tổ chức xã hội.
      Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

• Originally posted by 11520034 View Post
        hóng được cái điểm chuẩn tài chính -marketing thấy ghê quá lấy hơn kinh tế luôn @@ tăng 1.5-2 đ
        http://www.ufm.edu.vn/?ArticleId=37f...2-e4eeccc14c65
        ghê!! toàn trên 17 ko :sweat:

Comment

• Originally posted by nhatphuc095 View Post
          Nghĩ cũng ngộ 2 ngày mình thích nhất lại có điểm chênh nhau nhất (CNPM/KHMT) :haha:
          KHMT cũng lập trình ngon mà )) sao phải thi CNPM nhỉ ??? có sự khác biệt gì lớn không :surrender: tuy thế nhưng mình vẫn thích phần cứng hơn :sweat:

Comment

• Chủ yếu là thích thôi, KHMT là NVBS của mình :funny:

Comment

• có cao lắm chắc cũng ko quá 24 đâu ak, mà có phải A vs A1 lấy điểm riêng ko nhỉ???
              Bạn làm được thì tôi cũng có thể(¤_¤)@@@:embarrassed:

Comment

• hình như là có khác nhau lớn đấy nghe nói KHMT học tổng quát hơn sau này mới chuyên đi sâu nghiên cứu 1 mảng nào đó. thì phải Theo như mình tìm hiểu thì KHMT không thuộc CNTT mà đây là ở Vn gộp lần vào chứ ở nước ngoài KHMT và CNTT được tách làm 2 mảng khác nhau anh chị nào học KHMT vào giải thích em học hỏi :v những gì em biết toàn là tham khảo từ các diễn đàn, có gì sai đừng đáp đá nhá
                Originally posted by charlie9509 View Post
                KHMT cũng lập trình ngon mà )) sao phải thi CNPM nhỉ ??? có sự khác biệt gì lớn không :surrender: tuy thế nhưng mình vẫn thích phần cứng hơn :sweat:

Comment

• Chắc là lấy riêng rồi bạn afk trường nào tuyển sinh 2 khối chả thế Hóa với Anh khác nhau mà
                  Originally posted by Han-Tae-Hyn View Post
                  có cao lắm chắc cũng ko quá 24 đâu ak, mà có phải A vs A1 lấy điểm riêng ko nhỉ???

Comment

• Điểm chuẩn CNTT của Sphạm kt tăg 3đ kìa..1 cảm gjác rất là...yomost :shame:

Comment

• Vậy chắc trường mình cũng tăng 3-6 điểm nhỉ :surrender:

Comment

• Càng coi càng đau tim, dự là ngày mai có điểm thi :sweat:

Comment

• Theo thống kê của mình đối vs trường Đại Học Marketing, điểm chuẩn năm nay và năm ngoái.
                          Khối A, trường đã tăng 1-2.5 điểm, có 2 ngành tăng 4-4.5 điểm.

suy ra, trường mình cũng có thể tăng từ 2-4 điểm các ngành, riêng CNPM thì chắc tăng hơn 4 vì thí sinh quá đông.

p/s: cũng may xét NV1 trước rồi mới tới NVBS, ko thì mình cũng lo sợ hơn nữa, mà vì vậy những ai điểm 24-26 vào CNPM và MMT thì cũng đừng vội mừng

Comment

• điểm tăng cao thế :cry:

Comment

• đau tim mất thôi . 26 vẩn chưa vội mừng :sweat:

Comment

• sợ thật.thi xong cứ thấp thỏm lo âu =.=" cha biết khi nào có điểm để có chút hy vọng vào KHMT đây.mong chuẩn chỉ là 22-23 thôi:sure:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X