Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự Đoán Điểm Chuẩn UIT 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by nhatphuc095 View Post
    Nói chung là UIT ko giống với BK hay KT, các bác cứ đoán nhăn đoán cụi làm gì cho mệt ra :surrender:
    nhưng nó giống Sư Phạm Kĩ Thuật, chuẩn SPKT thì bạn cứ seach thử @@

Comment

• thi xong rồi làm sao thì điểm vậy thôi. Lo quá lên làm gì, h nó tăng hay giảm thì điểm mình cũng đã vậy rồi, thay đổi được gì :nose:

Comment

• chưa công bố điểm mà thấy mọi người có vẻ chắc chắn điểm của mình thế nhỉ? các môn trắc nghiệm còn chắc chắn đc, còn môn toán bộ đúng kết quả là đúng 100% hả mọi người?

Comment

• Originally posted by tara95 View Post
          Năm nay mong là UIT tăng sàn mạnh vào, tối thiếu 6 điểm, thế mới nhanh nổi tiếng. Nhiều người hỏi mình trường ĐH CNTT là trường gì!!!:tire:
          bạn điểm cao thì next dùm ae người ta đâu phải ai cũng giỏi như bạn . Nếu bạn muốn nổi thì thi vào mấy trường hot nước ngoài ấy việc gì phải ở VN rồi nói không có tiếng tăm

Comment

• Originally posted by 09520001 View Post
            khoảng 30 đ . từ khóa 7 trở đi trường mình chất lượng hẳn @@
            trường mình là công nghệ thông tin như bạn nói cứ siêu giỏi 3 môn thi đó chắc là chất lượng đào tạo cao lắm mình thấy người ta giỏi tin chắc gì giỏi lý hóa và ngược lại.

Comment

• Originally posted by tara95 View Post
              Năm nay mong là UIT tăng sàn mạnh vào, tối thiếu 6 điểm, thế mới nhanh nổi tiếng. Nhiều người hỏi mình trường ĐH CNTT là trường gì!!!:tire:
              bạn có thể sửa comment lại là... năm sau, bạn thi vào UIT là do điểm UIT cũng vừa phải, nếu bạn nhắm dc là giỏi từ đầu rồi thì mình nghĩ chưa chắc bạn đã chọn thi UIT .

Comment

• chán mấy bác đó quá

Comment

• Originally posted by chapter47 View Post
                  chưa công bố điểm mà thấy mọi người có vẻ chắc chắn điểm của mình thế nhỉ? các môn trắc nghiệm còn chắc chắn đc, còn môn toán bộ đúng kết quả là đúng 100% hả mọi người?
                  Bạn cứ canh đáp số rùi tính khoảng trừ hao (cách làm mình ra đáp số mà cách của bộ không giống hay phần nào đó mình thiếu gì đó cứ trừ hao ra rùi lấy đó làm điểm dao động môn toán của bạn là dc)

Comment

• Úi giời!!! 22/25:14/14, các a chơi ác nhau thế :brick:

Comment

• 490 bài post rồi.:funny:

Comment

• Originally posted by nhatphuc095 View Post
                        Úi giời!!! 22/25:14/14, các a chơi ác nhau thế :brick:
                        sao như mình ko có quyền bình chọn nhỉ

Comment

• Bác nào lại troll ác, kiểu ny vài ngày nữa 25 lên dẫn đầu quá :angry:

Comment

• Originally posted by nguynhanam View Post
                            bạn điểm cao thì next dùm ae người ta đâu phải ai cũng giỏi như bạn . Nếu bạn muốn nổi thì thi vào mấy trường hot nước ngoài ấy việc gì phải ở VN rồi nói không có tiếng tăm
                            Ở đây không có khái niệm là next hay không next, tớ cũng đâu bảo là tớ giỏi đâu nào. Nói thiệt với bạn là điểm chuẩn, các thầy căn cứ vào điểm, chất lượng của hs để đưa ra, không ai rảnh vào đây thăm dò ý kiến học sinh để đưa ra đâu.
                            P/s: đùa tí mà nóng thế
                            I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

• bạn sai rồi ,nhiều người thi để muốn vô ANTT
                              Originally posted by kissrain47 View Post
                              bạn có thể sửa comment lại là... năm sau, bạn thi vào UIT là do điểm UIT cũng vừa phải, nếu bạn nhắm dc là giỏi từ đầu rồi thì mình nghĩ chưa chắc bạn đã chọn thi UIT .

Comment

• Thớt này giờ tranh luận gay gắt nhợ :hungry:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X