Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự Đoán Điểm Chuẩn UIT 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Do không hiểu nên mình đk nv1 và 2 cái nv1b đều là cnpm rồi có sao không vậy

Comment

• Originally posted by Bingboom9595 View Post
      Trong phòng mình dự khoảng 2-3 bạn trên 30 .1/4 dưới 20 và còn lại ở mức tb là 23 nên diêm ngành cnpm dự là 25,ngành thấp nhất là 20 còn lại ở mức 21 hoặc 22 thôí. Chỉ là dự thôi nhé.không phải chém đâu nhé, mình đã bắt chuyện để so đáp án ,thái độ và lấy điểm toán làm chủ đạo rồi,chỉ có môn hóa là chưa rõ vì là ngày cuối cùng.đúng đến 80% nhé.không biết phòng khác sao thôi
      năm nay an ninh thông tin nhiêu v. bạn

Comment

Do không hiểu nên mình đk nv1 và 2 cái nv1b đều là cnpm rồi có sao không vậy
        ko sao, có điều nếu rớt phần mềm bạn sẽ dc phát 3 cái phiếu điểm đi xét NV2, mình đỡ hơn bạn, ng` ta đưa giấy cho ghi, mình cũng ko rành mô tê chi lắm tại vô trễ (lý do lộn phòng), ng` ta đưa cho điền mình điền cả 2 cái là mạng máy tính vì tưởng nó giống ghi mã đề (tr' khi thi ghi 1 lần, thi xong ghi thêm lần nữa) híc...

Comment

• Các bạn đừng lo vì có rất nhiều bn điểm dưới 20(khoảng hơn 1/4) đoán tạch nên không báo điểm thôi,các bạn ở đây chắc là sẽ đậu tuy không biết là ngành nào thôi.mình là cnpm nhé,mong gặp lại các bạn ở uit

Comment

• #700 rồi, dự là phải 1k :nosebleed:

Comment

Các bạn đừng lo vì có rất nhiều bn điểm dưới 20(khoảng hơn 1/4) đoán tạch nên không báo điểm thôi,các bạn ở đây chắc là sẽ đậu tuy không biết là ngành nào thôi.mình là cnpm nhé,mong gặp lại các bạn ở uit
              Mình cũng cnpm đây, hehe:beatbrick:

Comment

• Originally posted by hoainambmt View Post
                #700 rồi, dự là phải 1k :nosebleed:
                #700 đây, hehe

Comment

• Originally posted by dungdungquocnguyen View Post
                  Mình cũng cnpm đây, hehe:beatbrick:
                  Originally posted by Bingboom9595 View Post
                  Các bạn đừng lo vì có rất nhiều bn điểm dưới 20(khoảng hơn 1/4) đoán tạch nên không báo điểm thôi,các bạn ở đây chắc là sẽ đậu tuy không biết là ngành nào thôi.mình là cnpm nhé,mong gặp lại các bạn ở uit
                  mình cũng CNPM đây , mình tầm 25, 2 bạn thì sao? mong là đậu hết vô chung 1 lớp cho vui...

Comment

• chờ ngày có điểm ace lên đây lên tiếp cmt giao lưu trc. toán bài hình không gian câu b mình làm theo phương pháp hình học vecto không gian, đáp án bộ thì luôn là theo hình học không gian kiểu bình thường không biết đạt điểm tối đa k, do kết quả vẫn đúng.
                    SE-K8

Comment

• mình mà làm đúng câu tích phân là h yên tâm ăn no ngủ kĩ rồi, h nhớ lại ẩu qá, câu chắc chắn đúng thì lại sai

Comment

• Không biết các thầy cô đã chấm được bao nhiêu bài thi rồi nhỉ, hồi hộp quá :sweat:

Comment

• Originally posted by kissrain47 View Post
                          mình cũng CNPM đây , mình tầm 25, 2 bạn thì sao? mong là đậu hết vô chung 1 lớp cho vui...
                          tui cũng cnpm, dự tầm >25. Nhìn tình hình này chắc điểm CNPM chuẩn khoảng 23 24 thôi. K cao hơn đc. sao thớt k bày dự đoán trúng thưởng :x
                          SE-K8

Comment

• Bn 25 là đc rồi cò mình nằm trong số 3 đứa đó .mình thi phòng 204 hay 205 gì đó

Comment

• Originally posted by GSPRO View Post
                              tui cũng cnpm, dự tầm >25. Nhìn tình hình này chắc điểm CNPM chuẩn khoảng 23 24 thôi. K cao hơn đc. sao thớt k bày dự đoán trúng thưởng :x
                              bạn tài trợ giải thưởng đi...

Comment

• Originally posted by kissrain47 View Post
                                Mình tầm 24-25 + thêm 0.5 vùng nữa, mong là gặp bạn ở UIT

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X