Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự Đoán Điểm Chuẩn UIT 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• thôi thì kệ tụi nó, mình cứ hóng điểm chuẩn 22 cho mọi người nhờ :dreaming:

Comment

• vâng cầu cho ngoài ANTT và CNPM thì còn lại 21 và 22 :sogood:

Comment

• Cầu kiểu bác khó thành hiện thực quá CNPM phải cở 24 trở lên :adore:

Comment

• gì mà bình chọn chung cho các nghành >=25 z. mấy bợn thi điểm cao z sao :waaaht:

Comment

• Nghe nói 11h ngày hôm nay Bách Khoa sẽ công bố điểm thi, như vậy là trường mình cũng sắp rồi, các trường của ĐHQG thường đi cùng nhau, cách nhau 1-2 ngày là cùng. Thấy mấy trường khác điểm chuẩn dự kiến cao quá, chất lượng thí sinh năm nay chắc khá. Trường mình phải lấy ít nhất là 24đ cho nó máu .

Comment

• Originally posted by 12520694 View Post
              Nghe nói 11h ngày hôm nay Bách Khoa sẽ công bố điểm thi, như vậy là trường mình cũng sắp rồi, các trường của ĐHQG thường đi cùng nhau, cách nhau 1-2 ngày là cùng. Thấy mấy trường khác điểm chuẩn dự kiến cao quá, chất lượng thí sinh năm nay chắc khá. Trường mình phải lấy ít nhất là 24đ cho nó máu .
              máu tụi anh khổ tụi em :shot:
              Last edited by boycntt4495; 24-07-2013, 11:01.

Comment

• 22 HTTT ko biết thế nào đây

Comment

• ko mình chỉ cầu các ngành ngoại trừ CNPM và ANTT thôi.còn 2 ngành đó muốn nhiêu cug dc

Comment

• =))))))))))))))))))))))) hehee
                    Originally posted by Bingboom9595 View Post
                    Ẹc. Bn lừa mình ah,30 chưa nhân thì thủ khoa toàn quốc ấy chứ hehe

Comment

• ác tụi SPKT năm ngoái toàn cỡ sàn năm nay nó bắn 1 phát cao ngất ngưởng

Comment

• Tình trạng trường mình mà giống trường nó là xác định luôn :surrender:

Comment

• đừng nói gì cả cứ bình tĩnh mà rung.tim mình sắp rớt ra ngoài vì câu 1b đây

Comment

• thì chắc cũng đang bám sàn đấy :shy:

Comment

• Nghe ngóng đc là đã chấm xong bài thi, dự là 1-2 ngày nữa công bố thôi:beatbrick:

Comment

• Originally posted by dungdungquocnguyen View Post
                                Nghe ngóng đc là đã chấm xong bài thi, dự là 1-2 ngày nữa công bố thôi:beatbrick:
                                cũng như ko có, càng lâu càng mệt

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X