Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự Đoán Điểm Chuẩn UIT 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• tuỵt dzời . có điểm chuẩn dự kiến kìa :shock:

Comment

• Phần mềm 27.5
      Các ngành còn lại 24.5 trở lên là an toàn nhé :smile:
      Ko thấy nói gì ngành ANTT

Comment

• Originally posted by rexviet View Post
        Phần mềm 27.5
        www.uit.edu.vn/tin-tuc/thong-tin-chung/thong-tin-tuyen-sinh/594-du-kien-diem-chuan-trung-tuyen-nv1-ky-thi-tuyen-sinh-dai-hoc-nam-2013.html
        thường thì điểm chuẩn dự kiến là điểm chính thức luôn nên mấy em mà có điểm lơn hơn thì an tâm vui chơi và chuẩn bị nhập học thôi .
        FPT Telecom

Comment

• Originally posted by rexviet View Post
          Phần mềm 27.5
          https://www.uit.edu.vn/tin-tuc/thong...-nam-2013.html
          antt thì vào học mới bàn bạn ơi
          Originally posted by 10520365 View Post
          thường thì điểm chuẩn dự kiến là điểm chính thức luôn nên mấy em mà có điểm lơn hơn thì an tâm vui chơi và chuẩn bị nhập học thôi .
          hix điểm em vừa đúng bằng cái điểm chuẩn dự kiến thì ăn mừng được chưa ạ

Comment

• Originally posted by 10520365 View Post
            có 24.25, z là toi rồi(

Comment

• Originally posted by bigbang645 View Post
              có 24.25, z là toi rồi(
              làm tròn chưa bn? làm tròn thì dc 24.5 hả? nếu z đậu mà

Comment

• Tạch rồi ai giới thiệu giúp mình trường nào có CNTT tốt với mình 17 chưa nhân

Comment

• Originally posted by JackeLong95 View Post
                  Tạch rồi ai giới thiệu giúp mình trường nào có CNTT tốt với mình 17 chưa nhân
                  trước đó mình định nộp vào hệ CD của KHTN năm ngoái lấy có 10d ah, mà không biết năm nay s, thử vận may coi :kool:

Comment

• Mình muốn học ĐH cơ, ai giới thiệu giúp mình với :cry:

Comment

Mình muốn học ĐH cơ, ai giới thiệu giúp mình với :cry:
                      Anh mình có nói 1 câu: "Thà học hệ CĐ của 1 trường có tiếng còn hơn là hệ ĐH của trường bèo" mình thấy cũng đúng, ở SG này thì chỉ có KHTN, BK, UIT đào tạo CNTT tốt thôi

Comment

• vậy còn cao đẳng nào tốt hơn không, ngoài khoa học tự nhiên ra

Comment

• Originally posted by bigbang645 View Post
                          có 24.25, z là toi rồi(
                          làm tròn mà bạn đậu rùi

Comment

Mình muốn học ĐH cơ, ai giới thiệu giúp mình với :cry:
                            để anh phân tích tý nha:
                            -trước mắt là quê em ở đâu?
                            - với mặt bằng điểm năm nay khả năng em vào nvbs cntt những trường gọi là ổn thì quả thật là quá khó..đến cntt của spkt cũng tăng đột biến thì em nghĩ xem những trường còn lại như đại học mở,đai học tôn đức thắng điểm sẽ không tệ..những năm trước đh tôn đức thắng điểm cũng ngang ngửa với UIT đấy.
                            - điểm bk lấy 22.5đ
                            những sinh viên thi <22.5đ sẽ qua khtn ==> sẽ nằm khoảng 20-21đ
                            .. uit tính ra khoảng 19đ. vậy những sinh viên <19đ và >17đ sẽ đi đâu. chắc chắn là vào những trường tđt,hay mở...
                            vậy với 17đ như em so với năm nay là rất cao nhưng để kiếm đại học là không dễ.

em hãy chọn những trường còn lại như sau: đh tin học ngoại ngữ,đh công nghiệp . hoặc là đh công nghệ thông tin gia định,huctech(nếu nhà khá giả).
                            FPT Telecom

Comment

• Căn cứ kết luận của Hội đồng Tuyển sinh tại cuộc họp ngày 24/07/2013 về công tác tuyển sinh vào Trường Đại học Công nghệ thông tin thuộc ĐHQG-HCM, Nay thông báo: 1. Điểm chuẩn dự kiến trúng tuyển nguyện vọng 1 đối với học sinh phổ thông, khu vực 3 như sau: MÃ NGÀNH TÊN NGÀNH ĐIỂM CHUẨN DỰ KIẾN (đã nhân hệ số 2 môn Toán) (1) (2) (3) D480101 Khoa học máy tính 24.5 D480102 Mạng máy tính và TT 25.0 D480103 Kỹ thuật phần mềm 27.5 D480104 Hệ thống thông tin 24.5 D480201 Công nghệ Thông tin 24.5 D520214 Kỹ thuật máy tính 24.5
                              mọi người giải thích jium mình cái, "đối với học sinh khu vực 3" là sao a? tính luôn điểm ưu tiên chưa?

Comment

• Originally posted by whitefang View Post
                                mọi người giải thích jium mình cái, "đối với học sinh khu vực 3" là sao a? tính luôn điểm ưu tiên chưa?
                                khu vực 3 là khu vực +0đ ưu tiên đó. nếu em ở khác khu vực 3 thì cứ cộng vào rồi so sánh điểm
                                FPT Telecom

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X