Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dự Đoán Điểm Chuẩn UIT 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by iter View Post
    cao nhất là 40 đó bạn. theo mình thì Cao nhất là 26.5
    Mong 26.5 vào được ANTT:nosebleed:
    I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

• Originally posted by iter View Post
      cao nhất là 40 đó bạn. theo mình thì Cao nhất là 26.5
      26.5 hơi xương :sosad:

Comment

• theo mình nghĩ thì chỉ có 22 thôi, cũng không tăng cao lắm đâu, đề dễ mà chắc gì đã nhìu người làm được, mà làm được thì chắc gì đã đúng, nhìu khi tâm lý nên sai sót gì thì sao :happy:, với lại mới có 35 người báo điểm, mấy người kia không tự tin nên không vào báo đó thôi

Comment

• điểm có dao động thì dao động nhẹ thôi chứ làm gì mà tăng 1 phát 6đ?-? đề dễ nhưng vẫn là đề thi tuyển sinh ĐH mà, đâu phải là đề cho hs yếu đâu

Comment

• Mấy câu mà cho điểm thì công nhận dễ hơn năm ngoái thật. Còn mấy câu khác thì chưa chắc à....:what:

Comment

• Nhiều lắm chắc chỉ tới 23 điểm là cùng, mình vẫn dự đoán là vào khoảng 21-22 điêm.

Comment

• Originally posted by nojan View Post
                Nhiều lắm chắc chỉ tới 23 điểm là cùng, mình vẫn dự đoán là vào khoảng 21-22 điêm.
                mình là mình thích bạn rồi đấy :happy:
                Last edited by kissrain47; 12-07-2013, 00:53.

Comment

• Originally posted by nojan View Post
                  Nhiều lắm chắc chỉ tới 23 điểm là cùng, mình vẫn dự đoán là vào khoảng 21-22 điêm.
                  Mình cũng mong là vậy, chứ mấy bữa nay lo quá :sad:

Comment

• Chào các em,

Hôm nay báo Tuổi Trẻ đăng điểm toán có 9.5 rồi kìa mấy em. (Thông tin chi tiết tôi không bàn tới à nha)

Thân ái,
                    Trí Dũng

Comment

• uầy. năm nay dự hơi khó.
                      Bình thường thì điểm chuẩn trường mình luôn giảm theo các năm.
                      Hiện tại thì áp dụng thang điểm 40 + năm nay đề thi dễ hơn
                      " Sống là không chết, còn sống là còn bước "[/CENTER]

Comment

• HTTT hơi bị vắng vẻ :|
                        Chào cả nhà!!! :salute: :salute: :salute:
                        Thật là vui vì được trở thành sv UIT :happy: :happy: :happy:
                        Hãy cùng nhau xây dựng đại gia đình UIT thật đoàn kết và hạnh phúc nhé mọi người <3 <3 <3 :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses:

Comment

• Originally posted by dungvt View Post
                          Chào các em,

Hôm nay báo Tuổi Trẻ đăng điểm toán có 9.5 rồi kìa mấy em. (Thông tin chi tiết tôi không bàn tới à nha)

Thân ái,
                          Trí Dũng
                          Thầy cứ làm em lo không à, báo ghi có nhìu điểm 9 kìa :confuse:

Comment

• Originally posted by JackeLong95 View Post
                            Thầy cứ làm em lo không à, báo ghi có nhìu điểm 9 kìa :confuse:
                            1 trường công bố nhiều điểm 9 thôi, còn... nhiều tr` nữa lắm @@

Comment

• lo lắm, lo lắm :stick:

Comment

• dẫu sao trường UIT :sogood: cũng phải có nhiều người giỏi @.@ thủ khoa năm ngoái hình như 26 27 gì mà :P

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X