Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Buồn] Em rớt UIT rồi anh chị ơi.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

em tổng khoảng được 23đ mà em đăng kí kĩ thuật phần mềm, vậy em có cơ hội ko các a ơi, e lo quá, hic

Comment

Originally posted by Nlinh2405 View Post
      em tổng khoảng được 23đ mà em đăng kí kĩ thuật phần mềm, vậy em có cơ hội ko các a ơi, e lo quá, hic
      Ai mà biết được bạn ơi. Lo lắng chỉ đâm mệt người, không giải quyết được gì đâu, với 23 điểm thì cũng không biết thế nào, chứ năm ngoái thì Nguyện Vọng 1 là 20, chắc năm nay cũng khoảng 22, 23 điểm gì đấy thôi (cho bạn chút hy vọng).
      Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Originally posted by 11520537 View Post
        Ai mà biết được bạn ơi. Lo lắng chỉ đâm mệt người, không giải quyết được gì đâu, với 23 điểm thì cũng không biết thế nào, chứ năm ngoái thì Nguyện Vọng 1 là 20, chắc năm nay cũng khoảng 22, 23 điểm gì đấy thôi (cho bạn chút hy vọng).
        M cứ xoắn em nó lên, có nhiều hy vọng chứ bộ m. :boss: [MENTION=27460]Nlinh2405[/MENTION]: Em yên tâm 23 là đậu cmnr nhe, nếu ko đậu thì vào trường tìm anh, ra anh bao nước. :vip:
        When we are young, work to learn, NOT to earn.
        E: ninhho At outlook dot com
        M: +8490 3000 670

Comment

Originally posted by 11520272 View Post
          M cứ xoắn em nó lên, có nhiều hy vọng chứ bộ m. :boss: [MENTION=27460]Nlinh2405[/MENTION]: Em yên tâm 23 là đậu cmnr nhe, nếu ko đậu thì vào trường tìm anh, ra anh bao nước. :vip:
          thêm tiền xăng xe nữa anh à, em 25 còn lo mình rớt nữa đây

Comment

Originally posted by kissrain47 View Post
            bạn thi khoa nào vậy??? mình 31 còn lo rớt đây này. Không biết có đậu không nữa. lo ghê.

Comment

Originally posted by kissrain47 View Post
              Trường mình tuyển học sinh bình thường, không tuyển siêu nhân em ạ :vip:
              [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

Originally posted by 12520909
                em ơi, tắt quạt đi, mấy bạn lạnh hết rồi kìa:waaaht:
                lạnh lắm gạch đá em xin chịu hết ạ. Mà em thi khoa Mạng đấy a. chắc còn gặp a nhỉ. :dreaming:

Comment

chắc chắn sẽ gặp em tại trung tâm quốc phòng trong buổi "Chào đón Tân sinh viên K8".......điều kiện cần và đủ: em đậu :funny:
                  Originally posted by iter View Post
                  lạnh lắm gạch đá em xin chịu hết ạ. Mà em thi khoa Mạng đấy a. chắc còn gặp a nhỉ. :dreaming:

Comment

Originally posted by 12520909 View Post
                    chắc chắn sẽ gặp em tại trung tâm quốc phòng trong buổi "Chào đón Tân sinh viên K8".......điều kiện cần và đủ: em đậu :funny:
                    gió mất quá. Gió mát quá. Ngoài khoa Mạng mấy khoa kia cùng đón luôn à a

Comment

[QUOTE=iter;219334]gió mất quá. Gió mát quá. Ngoài khoa Mạng mấy khoa kia cùng đón luôn à a[/QUOTE
                      sao toàn người cao ko vậy, có hù nhau không đấy, em chỉ lẹt đẹt 21 thôi

Comment

Originally posted by 12520909
                        chào đón theo từng khoa, mạng chào mạng chứ em, chứ mạng đâu có đi chào phần mềm :look_down:
                        @@ chứ trường k tổ chức đón chung hả???? kì zậy??h:

Comment

@@ chứ trường k tổ chức đón chung hả???? kì zậy??h:
                          Nếu là làm chào mừng tân sv ở trong đợt GDQP thì khoa nào làm riêng khoa đó, còn đón tân sv tới làm thủ tục nhập trường thì đón chung nhé em :brick:

Comment

chắc e rớt rồi:cry:

Comment

Originally posted by 12520769 View Post
                              Nếu là làm chào mừng tân sv ở trong đợt GDQP thì khoa nào làm riêng khoa đó, còn đón tân sv tới làm thủ tục nhập trường thì đón chung nhé em :brick:
                              @@ sao tùm lum hết zị.
                              Originally posted by toiyeutinhoc View Post
                              chắc e rớt rồi:cry:
                              tưởng bạn đậu chứ

Comment

@@ sao tùm lum hết zị.
                                tưởng bạn đậu chứ
                                Vì có vài bạn ở mấy post trước hơi bị tào lao nên nó tùm lum đó em Mà chung hay riêng thì em cũng được chào đón nhiệt tình, ko phải lo

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X