Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi đáp về chương trình chất lượng cao

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

bản chính được không thầy
    Originally posted by toannv View Post
    UIT không có tổ chức kỳ thi này.

Tốt nhất em nên công chứng.

Comment

Originally posted by muonhocdh View Post
      bản chính được không thầy
      Chào em,

Em nộp bản chính vậy sau này có nơi khác cần em chứng minh thành tích nữa thì em lấy gì để nộp. Ví dụ xin việc chẳng hạn???

Em suy nghĩ sâu sắc phết nhỉ!!!
      Thân ái,
      Trí Dũng

Comment

Thầy ơi cho em hỏi: em đã đậu ngành KTMT của trường rồi,nhưng em muốn học lớp CLC KTMT nên nộp đơn xét tuyển vào,nếu như em không vào được lớp CLC thì em sẽ học lớp thường phải không thầy ?

Comment

Originally posted by nh0xhuy123 View Post
          Thầy ơi cho em hỏi: em đã đậu ngành KTMT của trường rồi,nhưng em muốn học lớp CLC KTMT nên nộp đơn xét tuyển vào,nếu như em không vào được lớp CLC thì em sẽ học lớp thường phải không thầy ?
          Chào em,

Nếu em không được vào lớp CLC thì sẽ trở về học ngành mà em đã đậu trong giấy báo trúng tuyển.

Thân ái,
          Trí Dũng

Comment

Trong tờ bướm của chương trình CLC có ghi: "Kiểm tra anh văn đầu vào: 12/09/2013", trong topic http://forum.uit.edu.vn/threads/3500...n-Khoa-8-2013- thông tin thêm là "Thi xếp lớp Anh Văn lúc 8h00 ngày 06/09/2013", em hiện đã là sinh viên của trường và có đăng kí lớp CLC thì em phải dự kiểm tra Anh Văn mấy lần ạ? em cám ơn!!!

Comment

Thầy ơi em muốn gửi giấy tờ đến ktx khu a thì mình lấy địa chỉ của trường ạ, và nếu gửi về thì mình tự đi lấy hay gửi tận phòng ạ

Comment

Thầy ơi em có một số thắc mắc về chương trình chất lượng cao với học phí tương ứng muốn hỏi thầy:
                - bằng được cấp khi tốt nghiệp có khác so với học bình thường không thầy? tại em nghe nói bên chương trình tiên tiến khi ra trường bằng sẽ có thêm dòng chữ chương trình tiên tiến. nên em muốn hỏi chất lượng cao với học phí tương ứng có giống như vậy không thầy.
                - kiểm tra anh văn đầu vào ngày 12/9 có phải là cơ sở để xét đậu rớt không thầy
                nhờ thầy giải đáp giùm.

Comment

Originally posted by 13520558 View Post
                  Thầy ơi em có một số thắc mắc về chương trình chất lượng cao với học phí tương ứng muốn hỏi thầy:
                  - bằng được cấp khi tốt nghiệp có khác so với học bình thường không thầy? tại em nghe nói bên chương trình tiên tiến khi ra trường bằng sẽ có thêm dòng chữ chương trình tiên tiến. nên em muốn hỏi chất lượng cao với học phí tương ứng có giống như vậy không thầy.
                  - kiểm tra anh văn đầu vào ngày 12/9 có phải là cơ sở để xét đậu rớt không thầy
                  nhờ thầy giải đáp giùm.
                  trang 1, bắt đầu từ #4 có thông tin bạn cần đấy ^^
                  FB: facebook.com/uitstu

Comment

Chuong trinh chat luong cao co được miễn hoc phi theo quy dịnh nhà nuoc khong ạ

Comment

Cho em hỏi: Những bạn phải đi bồi dưỡng Anh Văn thì sau này sẽ nhập học chương trình chất lượng cao như thế nào ạ? (Em hỏi chủ yếu là về thời gian nhập học.)

Comment

cho em hỏi em đậu KTMT thì em có thể đk CTTT của ngành khác được không ạ? và học phí của CLC so với CTTT thì như thế nào ?

Comment

Originally posted by 13520030 View Post
                          cho em hỏi em đậu KTMT thì em có thể đk CTTT của ngành khác được không ạ? và học phí của CLC so với CTTT thì như thế nào ?
                          Được. Đọc post 1

Comment

Originally posted by 13520030 View Post
                            Được em. Học phí CLC là 25 triệu/ năm. CÒn CTTT là 17triệu/ năm. Do CTTT được sự tài trợ một phần kinh phí của chính phủ VN.
                            :baffle:Khi Một cánh cửa đóng lại thì sẽ có một cánh cửa khác mở ra :funny:
                            F-page: https://www.facebook.com/St.Bull

Comment

thầy cô cho em hỏi học phí của chương trình chất lượng cao co thể chia lam hai đợt để nọp không ạ

Comment

thầy cho em hỏi khi tốt nghiêp ra trg cung một bằng giỏi thì chương trình clc cao chương trrinhf đại trà thì chương trình nào đc ưu tiên hơn thầy? ngah cnpm co chương trình tiên tiến k ạ?

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X