Announcement

Collapse
No announcement yet.

Điểm thi ĐH 2013 ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Điểm thi ĐH 2013 ??

Trường ĐH CNTT bao giờ mới công bố điểm vậy các thầy ???

Originally posted by nguyenthang View Post
    Trường ĐH CNTT bao giờ mới công bố điểm vậy các thầy ???
    k chịu tìm kiếm thông tin trong forum. đáng trách.

lần sau bạn kiếm thông tin trước khi hỏi nhé. Hôm bữa cũng có 1 bài tương tự bài này và đã đc nhắc nhở.
    Last edited by 12520484; 18-07-2013, 23:59.
    Trang cá nhân của t này: ----->>>https://www.facebook.com/12520484ntt <<<-----
    Email của t này: ----->>> 12520484@gm.uit.edu.vn <<<-----
    Yahoo này: takemetoyourheart1212@yahoo.com.vn

Comment

Nhớ dạo trước trên đầu forum có dòng chữ "TÌM KIẾM TRƯỚC KHI HỎI" mà nay ko thấy nữa. Tập cách tìm kiếm đi bạn, trên forum đã có nhiều người hỏi vấn đề này
      [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

giờ hầu như diễn đàn nào cũng vậy hãy tìm kiếm trước khi hỏi, việc tìm kiếm sẽ giúp bạn giỏi hơn

Comment

em cùng câu hỏi, nhưng chưa kịp post, huz huz, vậy hai anh có chắc hai anh:brick: cũng tìm trước đi hỏi khôngh:

Comment

Originally posted by toiyeutinhoc View Post
            em cùng câu hỏi, nhưng chưa kịp post, huz huz, vậy hai anh có chắc hai a cũng tìm trước đi hỏi khôngh:
            điểm của bạn thì muộn nhất 31/07 có, còn chuẩn muộn nhất 19/8 có năm ngoái chuẩn UIT ra vào 10/8 , năm nay thì 1 ngày nữa là Bách Khoa TP HCM ra luôn chuẩn, UIT mình thi có 1 đợt, thí sinh cũng ít hơn mà hơi lâu có điểm nhỉ ^^!

Comment

em cùng câu hỏi, nhưng chưa kịp post, huz huz, vậy hai anh có chắc hai anh:brick: cũng tìm trước đi hỏi khôngh:
              thử kiếm 1 bài [MENTION=19281]12520484[/MENTION] với [MENTION=19931]12520769[/MENTION] có nội dung là hỏi mà đã được trả lời trước đó đi :V:love:
              Trang cá nhân của t này: ----->>>https://www.facebook.com/12520484ntt <<<-----
              Email của t này: ----->>> 12520484@gm.uit.edu.vn <<<-----
              Yahoo này: takemetoyourheart1212@yahoo.com.vn

Comment

Nếu mình trả lời có thì sao bạn "trẻ". Có nhiều nguồn tin khác, có uy tín và nhanh chóng hơn, chỉ cần Google là có :brick: Bạn cứ việc dislike post của mình bao nhiêu tùy thích Cứ yên tâm là khi bạn đã vào UIT này rồi thì tìm kiếm là cái cơ bản nhất bạn phải có, mà bạn muốn thi vào MMT mà không biết đến sử dụng các tiện ích sẵn có ngay trên mạng, thì e là bạn chưa xứng đáng đứng ở đây đâu

Comment

Originally posted by kissrain47 View Post
                  điểm của bạn thì muộn nhất 31/07 có, còn chuẩn muộn nhất 19/8 có năm ngoái chuẩn UIT ra vào 10/8 , năm nay thì 1 ngày nữa là Bách Khoa TP HCM ra luôn chuẩn, UIT mình thi có 1 đợt, thí sinh cũng ít hơn mà hơi lâu có điểm nhỉ ^^!
                  Ban phải biết 2 điều về việc chấm thi tại ĐHQG:
                  + Bài thi trắc nghiệm do ĐHQG chấm chung cho các trường thành viên. UIT không chấm cái này nên khi nào ĐHQG gửi điểm mới có.
                  + Chấm bài tự luận môn toán phải huy động số người chấm tương đương với số bài. Số bài thi ít thì cán bộ chấm cũng ít theo. Nếu muốn có kết quả thật nhanh -> cán bộ chấm thi nhiều -> lệ phí thi ĐH tăng. Các Thầy tại trường đang chấm hết công suất từ sáng đến tận 19-20g mới nghỉ.

Comment

Điểm thi của trường đại học Công nghệ thông tin - ĐH Quốc gia TPHCM đã được công bố.Ban tuyển sinh sẽ cập nhật sớm nhất để gửi đến các bạn tại đây!

nữa

nữa nek
                    http://forum.uit.edu.vn/threads/33360 (mục 19 nhá)
                    Originally posted by 12520484 View Post
                    thử kiếm 1 bài [MENTION=19281]12520484[/MENTION] với [MENTION=19931]12520769[/MENTION] có nội dung là hỏi mà đã được trả lời trước đó đi :V:love:

Comment

Originally posted by hiepnt View Post
                      Ban phải biết 2 điều về việc chấm thi tại ĐHQG:
                      + Bài thi trắc nghiệm do ĐHQG chấm chung cho các trường thành viên. UIT không chấm cái này nên khi nào ĐHQG gửi điểm mới có.
                      + Chấm bài tự luận môn toán phải huy động số người chấm tương đương với số bài. Số bài thi ít thì cán bộ chấm cũng ít theo. Nếu muốn có kết quả thật nhanh -> cán bộ chấm thi nhiều -> lệ phí thi ĐH tăng. Các Thầy tại trường đang chấm hết công suất từ sáng đến tận 19-20g mới nghỉ.
                      cảm ơn chị nhiều :sogood:
                      Đôi lời nhắn gửi 2 anh 12: em có phần không biết, các anh không cần gọi thêm người chém đâu á, huz huz:hellboy:

Comment

cảm ơn chị nhiều :sogood:
                        Đôi lời nhắn gửi 2 anh 12: em có phần không biết, các anh không cần gọi thêm người chém đâu á, huz huz:hellboy:
                        hiepnt là anh, ko phải chị thưa bạn. Bạn học ở cái trường này 1 năm nay rồi ko biết hay cố tình troll đây hả bạn 12520909 chuyên dùng clone đi spam nhảm?

Comment

đằng nào đến 31/7 cũng phải có thôi :dreaming:
                          Giờ mới biết hiepnt là chị đấy tý nhầm mấy lần :shock:

Comment

Mấy anh chém tài ghê, toàn giỏi chém, hù bọn em :waaaht:
                            em hứa nếu em đậu em sẽ không vì bị chém mà trút trên k9 :sure:

Comment

Nếu đậu là 27/8 đi học rồi sao, nhanh thế :beatbrick:

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X