Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Điểm danh] Các bạn chuẩn bị đậu vào UIT báo danh nào

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Điểm danh] Các bạn chuẩn bị đậu vào UIT báo danh nào

:byebye:
    Như tít ợ, chả là e làm được bài nên cũng chắc là đậu khoảng 85% roài :funny: ; bác nào thi vào nghành công nghệ phần mềm (tự tin là sẽ đậu) và điểm danh làm quen phát :sexy:
    E chưa vào sg lần nào nên chắc còn bỡ ngỡ, bác nào đã quen chỗ ở sg giúp đỡ e với nhé, có gì em biếu cho
    chai dầu :sexy::beauty:

thớt được mấy điểm vậy?? tự tin thế chắc đậu rồi :brick:

Comment

Nếu chắc chắn đậu thì hãy lên đây bon chen nhé, mọi người mừng cho chứ cứ tưởng đậu vài hôm thấy rớt mất mặt lắm, giống 1 số bạn chưa thi đã tạo pic rất hoành tráng "Chuẩn bị gia nhập UIT nào ? thi xong có 1 pic hoành tráng hơn "Em buồn em rớt UIT rồi, hic hic " :kiss:
      Tạm biệt :byebye: :byebye: :byebye:

Comment

mình củng thi CNPM nhưng chắc rớt trường luôn làm bài tệ quá

Comment

Chưa biết điểm thi chính thức mà tự tin quá :sogood:
          [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

ơ KHMT có đc điểm danh không vậy

Comment

chưa biết điểm cứ từ từ k phải vội, biết điểm còn cả tháng mà lo gì. CNPM đây, chờ ngày ra điểm đậu k
              SE-K8

Comment

Thích cái chai Dầu nhé. Mai mốt đậu vào nhớ về phe anh nha em. Anh cũng khoa mềm đó.
                Originally posted by quangle95 View Post
                Như tít ợ, chả là e làm được bài nên cũng chắc là đậu khoảng 85% roài :funny: ; bác nào thi vào nghành công nghệ phần mềm (tự tin là sẽ đậu) và điểm danh làm quen phát :sexy:
                E chưa vào sg lần nào nên chắc còn bỡ ngỡ, bác nào đã quen chỗ ở sg giúp đỡ e với nhé, có gì em biếu cho
                -Trần Hữu Danh-
                -GameUIT - SE-
                ...Slowly... But Strongly...
                clbgameuit.com F/clbgameuit

Comment

Originally posted by 10520049 View Post
                  Nếu chắc chắn đậu thì hãy lên đây bon chen nhé, mọi người mừng cho chứ cứ tưởng đậu vài hôm thấy rớt mất mặt lắm, giống 1 số bạn chưa thi đã tạo pic rất hoành tráng "Chuẩn bị gia nhập UIT nào ? thi xong có 1 pic hoành tráng hơn "Em buồn em rớt UIT rồi, hic hic " :kiss:
                  a chỉ đc cái chuẩn năm ngoái sau khi đậu có MSSV rồi em mới lên đây xem thế nào
                  Originally posted by 12520054 View Post
                  Thích cái chai Dầu nhé. Mai mốt đậu vào nhớ về phe anh nha em. Anh cũng khoa mềm đó.
                  m mềm xưa nay rồi khỏi nói đi thím
                  Trang cá nhân của t này: ----->>>https://www.facebook.com/12520484ntt <<<-----
                  Email của t này: ----->>> 12520484@gm.uit.edu.vn <<<-----
                  Yahoo này: takemetoyourheart1212@yahoo.com.vn

Comment

Tự tin thế nhở, đâu ai hay được chữ ngờ đâu :amazed:

Comment

:sexy: nó tăng 3 4 điểm như SPKT, hay TC-Marketing thì tạch cả đám chứ ở đó mà tự tin :v mấy thằng bạn mình hôm qua xem thằng nào cũng 19 với hai mấy ( bên Marketing năm ngoái nó lấy 16 ) mà h đã tạch hết với cái điểm dự kiến rồi :sad: mới đi "nhậu" với chúng nó về =.= sad

Comment

KTMT đây. cũng lên sài gòn 1 mình bỡ ngỡ đây
                        Ở UIT có ai coi Anime - Manga không

Comment

:shot: các bác gạch đá nhiều quá, o sao cả tự tin đâu phải là xấu các bác vào điểm danh để lại họ tên , sdt hoặc fb nhé, có gì ace Giao lưu Hợp Tác cùng phát triển

Comment

Chưa kết thúc 90p của trận đấu..đừng vội đánh giá tỉ số...Nhưng cũng chúc mừng những bạn có điểm số nằm trong khu vực an toàn.....:smile:

Comment

anh sẽ giúp em, nhưng anh thích dầu thơm chứ ko thích dầu ăn :brick:
                              Originally posted by quangle95 View Post
                              Last edited by 12520909; 22-07-2013, 14:53.

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X