Announcement

Collapse
No announcement yet.

học bổ sung Anh văn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• học bổ sung Anh văn

Mấy anh chị tiền bối cho em hỏi là trong khóa học cntt ở trườg có tiết anh văn k ?
    Nếu học anh văn ở trung tâm thì tư vấn giúp em là tt nào uy tín chất lượng?
    *cúi đầu cảm ơn*

Originally posted by lynie View Post
    Mấy anh chị tiền bối cho em hỏi là trong khóa học cntt ở trườg có tiết anh văn k ?
    Nếu học anh văn ở trung tâm thì tư vấn giúp em là tt nào uy tín chất lượng?
    *cúi đầu cảm ơn*
    khóa học là sao bạn????
    Trường dạy outcome. 2 cuốn chia làm 4 anh văn.
    Tuần học 4 tiết.
    đầu năm sẽ thi xếp lớp AV.
    Trang cá nhân của t này: ----->>>https://www.facebook.com/12520484ntt <<<-----
    Email của t này: ----->>> 12520484@gm.uit.edu.vn <<<-----
    Yahoo này: takemetoyourheart1212@yahoo.com.vn

Comment

Originally posted by 12520484 View Post
      khóa học là sao bạn????
      Trường dạy outcome. 2 cuốn chia làm 4 anh văn.
      Tuần học 4 tiết.
      đầu năm sẽ thi xếp lớp AV.
      Ý của em là trog quá trình học tại trườg.
      Vậy học anh văn tại trường có dc cấp bằg hay chứng chỉ gì k?
      Mình có cần phải đi học thêm để lay bằng av tại các trung tâm k?

Comment

Originally posted by lynie View Post
        Ý của em là trog quá trình học tại trườg.
        Vậy học anh văn tại trường có dc cấp bằg hay chứng chỉ gì k?
        Mình có cần phải đi học thêm để lay bằng av tại các trung tâm k?
        Khi vào trường em sẽ được thi xếp lớp Tiếng Anh và sẽ được xếp vào học lớp trình độ tương ứng. Từ khóa 2012 thì môn Tiếng Anh có tính điểm vào điểm trung bình. Học tại trường thì sẽ không có cấp chứng chỉ.
        Em nên đi học thêm ở ngoài để thi các chứng chỉ quốc tế, đó là lợi thế khi xin việc. Các chứng chỉ này có thể sẽ là điều kiện bắt buộc để tốt nghiep với các khóa sau.

Comment

tức là mình được xếp vào đúng ngành mình đăng kí rồi còn Anh văn thì học riêng hả thầy
          Originally posted by hiepnt View Post
          Khi vào trường em sẽ được thi xếp lớp Tiếng Anh và sẽ được xếp vào học lớp trình độ tương ứng. Từ khóa 2012 thì môn Tiếng Anh có tính điểm vào điểm trung bình. Học tại trường thì sẽ không có cấp chứng chỉ.
          Em nên đi học thêm ở ngoài để thi các chứng chỉ quốc tế, đó là lợi thế khi xin việc. Các chứng chỉ này có thể sẽ là điều kiện bắt buộc để tốt nghiep với các khóa sau.

Comment

Originally posted by muonhocdh View Post
            tức là mình được xếp vào đúng ngành mình đăng kí rồi còn Anh văn thì học riêng hả thầy
            Đúng em, việc học các lớp anh văn là học riêng so với ngành mình đăng kí và tùy vào điểm thi Anh Văn xếp lớp đầu năm. VD: 1 bạn học KTMT và 1 bạn học CNPM có thể cùng học chung 1 lớp Anh Văn 2.
            Còn về các chứng chỉ anh văn khi ra trường tùy khóa sẽ có chuẩn đầu ra khác nhau, khi các bạn nhập học sẽ được thông báo cụ thể, nên bây giờ không thể nói trước là cần TOEIC bao nhiêu điểm hoặc chứng chỉ anh văn tương đương.

Comment

vậy với lớp ANTT thì sao hả thầy, em tìm hiểu thấy bảo là được đào tạo Anh Văn theo chương trình riêng vậy thì sẽ phân chia thế nào ạ, VD như 2 bạn cùng vào ANTT mà mức độ Anh Văn khác nhau: 1 bạn khối A Anh Văn kém và 1 bạn A1 anh văn tốt em, thầy có thể giải thcsh cho em hiểu rõ được khoogn ạ, em cám ơn thầy
              Originally posted by hiepnt View Post
              Đúng em, việc học các lớp anh văn là học riêng so với ngành mình đăng kí và tùy vào điểm thi Anh Văn xếp lớp đầu năm. VD: 1 bạn học KTMT và 1 bạn học CNPM có thể cùng học chung 1 lớp Anh Văn 2.
              Còn về các chứng chỉ anh văn khi ra trường tùy khóa sẽ có chuẩn đầu ra khác nhau, khi các bạn nhập học sẽ được thông báo cụ thể, nên bây giờ không thể nói trước là cần TOEIC bao nhiêu điểm hoặc chứng chỉ anh văn tương đương.

Comment

Originally posted by muonhocdh View Post
                vậy với lớp ANTT thì sao hả thầy, em tìm hiểu thấy bảo là được đào tạo Anh Văn theo chương trình riêng vậy thì sẽ phân chia thế nào ạ, VD như 2 bạn cùng vào ANTT mà mức độ Anh Văn khác nhau: 1 bạn khối A Anh Văn kém và 1 bạn A1 anh văn tốt em, thầy có thể giải thcsh cho em hiểu rõ được khoogn ạ, em cám ơn thầy
                sau này vào trường em sẽ rõ thôi. cứ từ từ lo cho xong cái vụ nhập học đã
                Trang cá nhân của t này: ----->>>https://www.facebook.com/12520484ntt <<<-----
                Email của t này: ----->>> 12520484@gm.uit.edu.vn <<<-----
                Yahoo này: takemetoyourheart1212@yahoo.com.vn

Comment

Theo như năm rồi ,khi vào ANTT sẽ mặc định học AV1 mặc dù kết quả thi đầu vào thế nào. Riêng các bạn thi kq đầu vào trình độ đạt AV2 3 thì theo nguyện vọng có thể học môn AV ở lớp khác ,không phải học AV1 nữa.

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X