Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giúp em trọn ngành với các tiền bối ơi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Giúp em trọn ngành với các tiền bối ơi

Hiện là em đang phân vân giữa ngành cnpm và kỹ sư tài năng ngành an ninh thông tin ,ngành nào có triển vọng hơn và dễ thở hơn.cảm ơn các tiền bối trước

sai chính tả bạn ơi!!!
    Last edited by zeclee920; 07-11-2014, 10:42.

Comment

Sai chỗ nào bn chỉ giúp với

Comment

thích ngành nào hơn thì chọn thôi.theo ý chủ quan của mình thì ANTT nhiều cao thủ cư trú :Đ :baffle:

Comment

Originally posted by Bingboom9595 View Post
          Sai chỗ̃ nà̀ở bn chỉ̉ giú́p vớ́i
          hình như cái tiêu đề

Comment

Do bối rối quá nên nhâm đó mà. Mấy anh cho em hỏi ngành nào đòi hỏi sự sáng tạo hơn vì em rất chế đồ đó mà hehe

Comment

mình nghĩ bạn nên TỰ tìm hiểu thật kĩ về sự lựa chọn của mình ,sở thích ,thông tin về ngành rất nhiều .còn điều kiện học tập tại trường thì ANTT được ưu ái hơn :dreaming:

Comment

ANTT e nhé!:sogood:
                Hiện là em đang phân vân giữa ngành cnpm và kỹ sư tài năng ngành an ninh thông tin ,ngành nào có triển vọng hơn và dễ thở hơn.cảm ơn các tiền bối trước

Comment

chưa có kết quả mà bạn tự tin giống mình vậy , theo mình thì chọn kỹ sư tài năng ANTT di bạn ơi , vì thi trên 20đ mà đi học chung với mấy người 15 16 điển thấy cũng kỳ
                  Thời xưa : hy sinh đời cha cũng cố đời con ....... Thời nay : đời cha mà ngon thì đời con coi như ổn !!!!

Comment

Về điểm đậu thì không lo trừ sai xót thủ tục thi thôi, mình lo là sau này có dễ kiếm việc không và mức lương khoảng bao nhiu vì đây là ngành mới, cho dù có đam mê thì cũng phải trang trải cuộc sống thì mới mong đam mê và theo no lâu bền được mà :-)

Comment

Originally posted by wolves View Post
                      chưa có kết quả mà bạn tự tin giống mình vậy , theo mình thì chọn kỹ sư tài năng ANTT di bạn ơi , vì thi trên 20đ mà đi học chung với mấy người 15 16 điển thấy cũng kỳ
                      người ta thi 15 16 điểm không phải là người ta dở bạn ah, kỳ là kỳ thế nào? mình nói thật ý thật tình thôi, mình không nghĩ là người thi 15 16 điểm dốt hơn bạn đâu:stick:

Comment

Cái câu đó không phải mình nói nha bn mình chỉ muốn chọn nghề tốt cho tuơng lai còn việc ai hơn ai mình ko dám nói vì ai biết đc chứ ngờ. Bn xem lại bài post của mình nha

Comment

Lạc chủ đề rồi các bn ơi.tư vấn giùm mình đi và đừng war nha. Cảm ơn

Comment

-t nghĩ chủ thớt nên ở nhà cày ruộng đi, đợi đến khi nào biết mình thích cái gì thì hãy đi học!
                            "chưa có kết quả mà bạn tự tin giống mình vậy , theo mình thì chọn kỹ sư tài năng ANTT di bạn ơi , vì thi trên 20đ mà đi học chung với mấy người 15 16 điển thấy cũng kỳ" =>ừh, học chung với những người vừa hênh hoang, vừa chảnh như bạn wolves thì quả thật thấy cũng kỳ kỳ cho các bạn khác

Comment

Cái câu đó không phải mình nói nha bn mình chỉ muốn chọn nghề tốt cho tuơng lai còn việc ai hơn ai mình ko dám nói vì ai biết đc chứ ngờ. Bn xem lại bài post của mình nha
                              đâu có nói bn đâu? :nosebleed:

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X