Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vấn đề đậu nguyện vọng phân ngành

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Vấn đề đậu nguyện vọng phân ngành

Các thầy cô anh chị cho em hỏi. Em thi ngành kỹ thuật phần mềm được 27đ (có hệ số), theo điểm chuẩn dự kiến thì em tạch :sad: nhưng lúc làm thủ tục thi em có đăng ký nguyện vọng phân ngành là khoa học máy tính và theo điểm chuẩn dự kiến thì em đậu nv này. Mọi người cho em hỏi là khi nào em phải chờ xét mới được nhập học hay là như thế nào?? Thủ tục ra sao, em cám ơn.

khỏi làm gì hết! ông đậu rồi đó

Comment

tớ thi cnpm dc 25.5 mà đăng kí cntt thêm thế tớ đậu ko

Comment

Originally posted by longqnh View Post
        Các thầy cô anh chị cho em hỏi. Em thi ngành kỹ thuật phần mềm được 27đ (có hệ số), theo điểm chuẩn dự kiến thì em tạch :sad: nhưng lúc làm thủ tục thi em có đăng ký nguyện vọng phân ngành là khoa học máy tính và theo điểm chuẩn dự kiến thì em đậu nv này. Mọi người cho em hỏi là khi nào em phải chờ xét mới được nhập học hay là như thế nào?? Thủ tục ra sao, em cám ơn.
        Nếu em đã đăng kí nguyện vọng phần ngành và đủ điểm nguyện vọng phân ngành thì em chỉ chờ nhận giấy báo nhập học.

Comment

cho mình hỏi mình đăng ký nguyện vọng bổ sung là cntt, mình đc 24.5 vậy là đã đậu chưa
          xem thông tin trên trang chủ thì không thấy ngành đào tạo nào tên là Công Nghệ Thông Tin cả, cho hỏi chương trình đào tạo của nó như sao vậy

Comment

Originally posted by bulubuloa View Post
            cho mình hỏi mình đăng ký nguyện vọng bổ sung là cntt, mình đc 24.5 vậy là đã đậu chưa
            xem thông tin trên trang chủ thì không thấy ngành đào tạo nào tên là Công Nghệ Thông Tin cả, cho hỏi chương trình đào tạo của nó như sao vậy
            1. chúc mừng em đến uit
            2. ngành mới của trường em nha.

FPT Telecom

Comment

Cho em hỏi ké 2 câu ạ
              1. Em cũng được 27 điểm sau khi nhân hệ số, em thi vào KTPM, nghe nói trường có ưu tiên cho học sinh có giải quốc gia, em được giải KK, vậy em có được xét tuyển không ạ?
              2. Nếu không được xét, em muốn chuyển sang nv2 là CNTT, nhưng lúc thi em lỡ ghi vào đó ngành khác rồi thì có thể đổi được không?
              Last edited by viettrungst; 25-07-2013, 21:50.

Comment

cho e hỏi e lỡ ghi nvbs 1b trùng với nguyện vọng chính vào trường vậy ngày 24/8 e có đc đổi lại k

Comment

em rớt cnpm , nvpn em đăng kí cntt thế là em đậu phải không
                  anh cho em hỏi có trường hợp này không khi nganh cntt gan đủ chỉ tiêu thì tăng điểm dự kiến phân ngành phải không anh để đủ chỉ tiêu phải hk anh?, nên tất cả nhưng ai đăng kí nvpn cntt mà trên 24.5 cũng có khả năng rớt phải ko anh

Comment

Originally posted by bulubuloa View Post
                    Originally posted by 10520365 View Post
                    1. chúc mừng em đến uit
                    2. ngành mới của trường em nha.

http://tuyensinh.uit.edu.vn/tuyen-si...thong-tin.html
                    Originally posted by viettrungst View Post
                    Cho em hỏi ké 2 câu ạ
                    1. Em cũng được 27 điểm sau khi nhân hệ số, em thi vào KTPM, nghe nói trường có ưu tiên cho học sinh có giải quốc gia, em được giải KK, vậy em có được xét tuyển không ạ?
                    2. Nếu không được xét, em muốn chuyển sang nv2 là CNTT, nhưng lúc thi em lỡ ghi vào đó ngành khác rồi thì có thể đổi được không?
                    Originally posted by sidz195 View Post
                    cho e hỏi e lỡ ghi nvbs 1b trùng với nguyện vọng chính vào trường vậy ngày 24/8 e có đc đổi lại k
                    Originally posted by boycntt4495 View Post
                    em rớt cnpm , nvpn em đăng kí cntt thế là em đậu phải không
                    anh cho em hỏi có trường hợp này không khi nganh cntt gan đủ chỉ tiêu thì tăng điểm dự kiến phân ngành phải không anh để đủ chỉ tiêu phải hk anh?, nên tất cả nhưng ai đăng kí nvpn cntt mà trên 24.5 cũng có khả năng rớt phải ko anh
                    Các Câu hỏi về nguyện vọng phân ngành các bạn tập trung vào topic sau để tiện cho việc trả lời. Lưu ý tìm xem trường hợp của mình đã được trả lời chưa trước khi hỏi và nhớ chỉ hỏi thôi hạn chế comment làm loãng topic.

Tôi Sẽ lock topic này lại
                    Last edited by hiepnt; 25-07-2013, 22:46.

Comment

LHQC

Collapse
                    Working...
                    X