Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lo Lắng Quá!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by siverkylin View Post
    rất có lý. i like you :vip: h lo là lo nó vụt lên 26 điểm chính thức như tui đọc dc mấy cái cmt bên topic khác thui
    Vậy bạn nghĩ HĐ tuyển sinh của trường ra cái điểm chuẩn dự kiến cho vui vậy thui à, thấy số 24.5 quất lun:doubt:
    I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

Mình không so đo chỉ giải thích cho đúng thôi. Mình đậu là đủ rồi thì so đo xếp hạng làm gì, tại mấy bạn khác cứ thắc mắc xếp hạng cao mà sao lại tạch

Comment

Originally posted by Bingboom9595 View Post
        Mình không so đo chỉ giải thích cho đúng thôi. Mình đậu là đủ rồi thì so đo xếp hạng làm gì, tại mấy bạn khác cứ thắc mắc xếp hạng cao mà sao lại tạch
        Tớ thấy nhiều site thông báo điểm, nhưng hầu như tất cả là chưa cộng điểm vùng, nên căn cứ xếp hạng là chưa thực sự chính xác:nosebleed:
        I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

Tốt nhất là cứ theo chuẩn dự kiến rồi ăn chơi không phải thắc mắc vì đã năm nào sai đâu hehe

Comment

Originally posted by Bingboom9595 View Post
            Tốt nhất là cứ theo chuẩn dự kiến rồi ăn chơi không phải thắc mắc vì đã năm nào sai đâu hehe
            Đúng rồi, biết là lo lắng nhưng giờ biết đợi chứ sao giờ. WAITTING..... Nếu lên điểm mà chẳng may mình trượt thì âu cũng là duyên số rồi:beatbrick:

Comment

trước 10\8 sẽ biết thôi
              3 4 năm rồi dự kiến vs chuẩn y chang :salute: h cứ lo ngủ thôi.

Comment

Originally posted by anhtuqn12 View Post
                Hix. sao trường lấy điểm chuẩn lạ quá mí anh chị ơi.. sao lấy điểm chuẩn dự kiến là 24,5 điểm mà em thi đc có 22đ rùi em xem xếp hạng thì đứng thứ 93.. mà chỉ tiêu hình như là 120 zậy là sao mí anh chi,. rùi bao giờ trường mới có điểm chuẩn chính thức đây
                Anh không biết điểm em 22 là đã nhân hệ số chưa. Nếu chưa nhân thì xin chúc mừng em đã trở thành UITer.
                Xếp hạng chỉ mang tính chất tham khảo thôi em, hội đồng tuyển sinh họ có cách tính khác phù hợp với chỉ tiêu.
                Còn về điểm chuẩn dự kiến hay chính thức, em xem cụ thể tại đây

Comment

ý là toán x2 rồi đó

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X