Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lo Lắng Quá!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Tâm sự] Lo Lắng Quá!!

Hix. sao trường lấy điểm chuẩn lạ quá mí anh chị ơi.. sao lấy điểm chuẩn dự kiến là 24,5 điểm mà em thi đc có 22đ rùi em xem xếp hạng thì đứng thứ 93.. mà chỉ tiêu hình như là 120 zậy là sao mí anh chi,. rùi bao giờ trường mới có điểm chuẩn chính thức đây

cái này chỉ xếp hạng ban A hay A1 bạn thi thui, mấy anh chị cũng nói là xếp hạng không có ý nghĩa gì. Thứ 2 nữa là có anh nói :" điểm dự kiến thường là điểm chính thức, năm ngoái cũng vậy, năm nay cũng vậy" cho nên là :unhappy:

Comment

Chắc chán rồi bạn xếp hạng chỉ cho có mà thoy
      thứ 1: chưa nhân hệ số
      thứ 2: chỉ xếp hạng ban mình thi thoy

Comment

ẹc. tiêu rồi.. zì mà ghê zì trời

Comment

Originally posted by anhtuqn12 View Post
          Hix. sao trường lấy điểm chuẩn lạ quá mí anh chị ơi.. sao lấy điểm chuẩn dự kiến là 24,5 điểm mà em thi đc có 22đ rùi em xem xếp hạng thì đứng thứ 93.. mà chỉ tiêu hình như là 120 zậy là sao mí anh chi,. rùi bao giờ trường mới có điểm chuẩn chính thức đây
          Như tôi đã trả lời trong topic tổng hợp câu hỏi. Các mức xếp hạn chỉ mang tính tham khảo

Comment

Originally posted by RazeLux View Post
            Chắc chán rồi bạn xếp hạng chỉ cho có mà thoy
            thứ 1: chưa nhân hệ số
            thứ 2: chỉ xếp hạng ban mình thi thoy
            mà xem xếp hạng ở địa chỉ nào thế em tìm mãi k ra

Comment

Thi được có 22d nhân hệ số toán x2 vô là trên 24.5 chắc rồi ăn mừng thui còn hì nữa.
              Phú quý vinh hoa như ảo mộng
              Tiền tài danh vọng tựa phù du....

Comment

Xếp hạng là cả A và A1 mình trong top 100 đã đếm rồi, chú ý năm nay có nvbs nên đừng xem xh theo ngành vì có thể sẽ xét 750 bạn cao nhất trường vừa đúng 24.5 đó

Comment

có khi nào hạ xún 24 cho em nhờ k???

Comment

Originally posted by Bingboom9595 View Post
                    Xếp hạng là cả A và A1 mình trong top 100 đã đếm rồi, chú ý năm nay có nvbs nên đừng xem xh theo ngành vì có thể sẽ xét 750 bạn cao nhất trường vừa đúng 24.5 đó
                    tui nghĩ làm j có chuyện đó ==. VD tui thi nghành tui ông thi ngành ông có lquan j tới nhau đâu, vài ngàn thằng thi CNPM kéo hết chỉ tiêu thì mới ra 27.5 chứ. còn KTMT thì kéo thằng nào thi KTMT thôi chứ s kéo hầm bà lằng dc, kéo như ông nói 70% toàn thi CNPM vậy mấy người từ đầu đăng kí KTMT như tui bị kích ra ah :angry:

Comment

nói chung chuẩn dự kiến ra thì trường đã có tính toán cả rồi. Rất ít khi thay đổi. Lây dư thì là trường hợp trường trừ hao mấy đứa đậu nhiều trường.
                      PS: TẤT CẢ ĐÃ NẰM TRONG TÍNH TOÁN CỦA TRƯỜNG :salute:

Comment

Originally posted by siverkylin View Post
                        tui nghĩ làm j có chuyện đó ==. VD tui thi nghành tui ông thi ngành ông có lquan j tới nhau đâu, vài ngàn thằng thi CNPM kéo hết chỉ tiêu thì mới ra 27.5 chứ. còn KTMT thì kéo thằng nào thi KTMT thôi chứ s kéo hầm bà lằng dc, kéo như ông nói 70% toàn thi CNPM vậy mấy người từ đầu đăng kí KTMT như tui bị kích ra ah :angry:
                        thì NV1 ai dám tranh vs bạn nhưng NVUT thì người ta lấy từ trên xuống đủ điểm >=24.5 thi đậu thôi

Comment

Sự thật có thể là vậy đó vì có nhiều người trong top 80 của ngành còn rớt(22đ) trong khi chỉ tiêu hơn 100, nếu xét riêng thì nvpn( không hề tăng điểm) thì xét làm sao, bạn thử xét 24.5đ ~ 750 bn đó, bạn sang tư vấn ts cũng có topic nói về khoản này đó. Chấp nhận thôi

Comment

Originally posted by fantasy0310 View Post
                            thì NV1 ai dám tranh vs bạn nhưng NVUT thì người ta lấy từ trên xuống đủ điểm >=24.5 thi đậu thôi
                            rất có lý. i like you :vip: h lo là lo nó vụt lên 26 điểm chính thức như tui đọc dc mấy cái cmt bên topic khác thui

Comment

Originally posted by Bingboom9595 View Post
                              Khi xét thì HĐ đã tính toán kĩ hết rồi bạn, an tâm. Cứ biết >=24.5 là đậu( theo dự kiến và NV, ƯU có đk những ngành 24.5đ), sao mấy bạn có vẻ so đo, tính toán về cái thứ hạng làm gì nhỉ.
                              I don't know the secret to success, but the secret to failure is trying to please everyone

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X