Announcement

Collapse
No announcement yet.

Liên quan đến giấy tờ nhập học , bắt buộc hay không bắt buộc ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Liên quan đến giấy tờ nhập học , bắt buộc hay không bắt buộc ??

tình hình là e bị mất sổ đoàn thật rồi T.T , nhưng e còn giữ lại cái Nghị Quyết với giấy xác nhận đoàn viên , khi làm thủ tục nhập học thì e nộp cái đó thay sổ đoàn được không ạ , mấy anh chị thân mến và quý thầy cô cho e xin ý kiến nhé ??
    Thời xưa : hy sinh đời cha cũng cố đời con ....... Thời nay : đời cha mà ngon thì đời con coi như ổn !!!!

Mấy cái đó có thể bổ sung sau cũng được nhé bạn. Nếu bạn mất sổ đoàn thì chỉ cần có gì xác thực bạn đã là đoàn viên là ok. Giống như cái "Nghị Quyết với giấy xác nhận đoàn viên" chắc là được, bởi ngày trước mình cũng không mang theo 1 cái gì cái CMT ND vì cũng mất hết vậy mà vẫn nhập học như thường ..
    p/s: Trên là chia sẻ của mình còn giờ nó ra sao thì chắc để những người bên đoàn giải đáp chắc đúng hơn. Nhưng nói đi thì cũng cần nói lại, chuyện bị lỡ thì mọi người cũng giúp nhau cả thôi huống chi có mỗi cái giấy đó, *mà sổ đoàn về địa phương xin lại cũng nhanh mà bạn*
    :sunglasses:Hoàng Khắc Hùng HTTT K6:sunglasses:
    Liệu Khi Nào Trong Gầm Cầu Vắng Vẻ
    Ta Vô Tình Lượm Nhặt Giải Nobel
    Facebook

Comment

Originally posted by wolves View Post
      tình hình là e bị mất sổ đoàn thật rồi T.T , nhưng e còn giữ lại cái Nghị Quyết với giấy xác nhận đoàn viên , khi làm thủ tục nhập học thì e nộp cái đó thay sổ đoàn được không ạ , mấy anh chị thân mến và quý thầy cô cho e xin ý kiến nhé ??
      Em có thể nộp bất kì giấy tờ gì chứng minh em là Đoàn Viên.

Comment

Originally posted by wolves View Post
        Giữ kỹ nghị quyết và thẻ Đoàn viên nha bạn, có thể xin làm lại sau
        Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

Originally posted by hunght
          Nghị quyết là cái j???
          chỉ có thẻ Đoàn thôi ak`
          Tờ giấy nghị quyết kết nạp Đoàn, có cái đó mới vào Đoàn chứ bạn
          Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X