Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vấn đề kí túc xá

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Vấn đề kí túc xá

Xin thầy ( cô ) cho em biết là em hộ khẩu ở quận 4 có bị bắt buộc ở kí túc xá không ? Nếu bắt buộc mà em muốn xin ra ngoài ở thì phải làm như thế nào ?

Vấn đề này là không bắt buộc, chỉ khuyến khích các bạn vào ktx thôi.
    Originally posted by Oken View Post
    Xin thầy ( cô ) cho em biết là em hộ khẩu ở quận 4 có bị bắt buộc ở kí túc xá không ? Nếu bắt buộc mà em muốn xin ra ngoài ở thì phải làm như thế nào ?
    Trần Trung Ngôn UIT-CE 08520257
    My Blog

Comment

Nhưng em nghe thầy toannv nói là nếu hộ khẩu ở xa khu đô thị ĐHQG thì bắt buộc ở kí túc xá , vậy quận 4 có được xem là ở xa khu đô thị ĐHQG không

Comment

Originally posted by Oken View Post
        Nhưng em nghe thầy toannv nói là nếu hộ khẩu ở xa khu đô thị ĐHQG thì bắt buộc ở kí túc xá , vậy quận 4 có được xem là ở xa khu đô thị ĐHQG không
        Trong vài ngày nữa KTX sẽ ra thông báo chính thức các quận huyện TP HCM thuộc diện ở KTX. Nếu em thuộc diện ở KTX nhưng không ở phải làm đơn trình bày lý do và cho biết em đang ở đâu.

Comment

Năm nay có nhiều qui định mà mình chưa biết là nhỉ?
          Originally posted by hiepnt View Post
          Trong vài ngày nữa KTX sẽ ra thông báo chính thức các quận huyện TP HCM thuộc diện ở KTX. Nếu em thuộc diện ở KTX nhưng không ở phải làm đơn trình bày lý do và cho biết em đang ở đâu.
          Trần Trung Ngôn UIT-CE 08520257
          My Blog

Comment

:nose: bạn muốn ra ngoài còn tôi thì muốn vào trong KTX

Comment

ko ở KTX là bị lổ đó bạn
              Thời xưa : hy sinh đời cha cũng cố đời con ....... Thời nay : đời cha mà ngon thì đời con coi như ổn !!!!

Comment

vào KTX năm đầu đê :funny: làm quen anh em bạn bè năm 2 3 thì ra ngoài có sao ???

Comment

cho m hỏi mấy năm trk nge nói KTX k cho người quảng trị ở .. năm nay sao ak. tình hình là dân quảng trị đây

Comment

Originally posted by fantasy0310 View Post
                    cho m hỏi mấy năm trk nge nói KTX k cho người quảng trị ở .. năm nay sao ak. tình hình là dân quảng trị đây
                    Tuyệt đối không có chuyện không cho sinh viên 1 tỉnh nào đó ở KTX.

Comment

Originally posted by wolves View Post
                      ko ở KTX là bị lổ đó bạn
                      lỗ gì bạn??? mình thấy ngang nhau về chi phí ăn uống, điện nước, :v
                      Trang cá nhân của t này: ----->>>https://www.facebook.com/12520484ntt <<<-----
                      Email của t này: ----->>> 12520484@gm.uit.edu.vn <<<-----
                      Yahoo này: takemetoyourheart1212@yahoo.com.vn

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X