Announcement

Collapse
No announcement yet.

Chuyển Khoa

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Tâm sự] Chuyển Khoa

Em là sinh viên K7 khoa Khoa học máy tính. Hiện tai Học Kì 1 em chưa rớt môn nào và đat điểm trung bình tích lũy là 7.09. Học kì 2 còn một vài môn chưa biết điểm nhưng em chắc là không rớt. Vậy bây giờ em có thể làm đơn để chuyển sang khoa khác của trường mình được không? Mong thầy cô giải đáp giúp em.
    Last edited by 12520684; 01-08-2013, 17:07.

Em xem mình đủ điều kiện không?

Comment

Thì em đã trình bày rồi đó anh, em đã hoàn thành xong cả 2 học kì nên có còn đc gọi là năm nhất không anh? Và em còn thiếu ý cuối là có sự chấp nhận của 2 Trưởng Khoa. Vậy bây giờ có cần làm đơn gì để làm thủ tục chuyển khoa ?

Comment

Originally posted by 12520684 View Post
        Thì em đã trình bày rồi đó anh, em đã hoàn thành xong cả 2 học kì nên có còn đc gọi là năm nhất không anh? Và em còn thiếu ý cuối là có sự chấp nhận của 2 Trưởng Khoa. Vậy bây giờ có cần làm đơn gì để làm thủ tục chuyển khoa ?
        Đây là qui trình được đăng ở web khoa HTTT, các khoa khác thủ tục tương tự

Còn để xác định em có là sinh viên năm thứ 2 chưa thì phải căn cứ theo qui chế đào tạo điều 8 mục 3 chứ không phải ở trường này đủ 1 năm thì thành sinh viên năm thứ 2 nhé.
        Dựa trên số tín chỉ tích lũy được, sinh viên sẽ được đánh giá tương đương sinh viên năm thứ k với k = (n div 30) + 1, trong đó n là số tín chỉ tích lũy được cho đến thời điểm đang xét.
        Last edited by hiepnt; 01-08-2013, 17:56.

Comment

Em cám ơn thầy

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X