Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cần giúp.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Anh văn] Cần giúp.

Anh chị cho em hỏi có ai có đề thi năng lực anh văn đầu vào không ạ? ai có thì cho em xin với ạ?
    E rất chi là tệ anh văn nên có chút sợ, cầm cái đề xem thử nó ra những gì trong đó để biết đường mà lần nữa ạ

đề thì năm trước anh thi thì thi xong cũng không biết bao nhiêu điểm nữa. Em đừng lo lắng quá nếu thì không được thì cũng xét thôi chứ không có thi lại giống như bên BK. Thậm chí nếu em thi tốt em sẽ được chuyển sang anh văn 2 nữa, sinh hoạt đầu khóa em sẽ được các thầy cô tư vấn kĩ hơn.

Comment

Originally posted by hope_wait_191 View Post
      Anh chị cho em hỏi có ai có đề thi năng lực anh văn đầu vào không ạ? ai có thì cho em xin với ạ?
      E rất chi là tệ anh văn nên có chút sợ, cầm cái đề xem thử nó ra những gì trong đó để biết đường mà lần nữa ạ
      em yên tâm! chỉ check đầu vào thôi! nếu em thi không đc thì học từ av1 lên thôi! làm cao điểm thì đc xếp học av2 or av3 luôn. nói chung em đừng lo! không đi thi cũng đc! nhưng mà nên đi đi em!(lụi đúng nhiều thì có khi khỏi học av1 luôn.khỏe ) ) không lại nói anh xúi dại

Comment

Chào bạn!
        Bạn nên đặt tiêu đề cho hợp lý.

Comment

cho em hỏi anh văn đầu vào , nội dung thi nằm trong chương trinh toeic phải không ạ ???????
          Thời xưa : hy sinh đời cha cũng cố đời con ....... Thời nay : đời cha mà ngon thì đời con coi như ổn !!!!

Comment

Originally posted by wolves View Post
            cho em hỏi anh văn đầu vào , nội dung thi nằm trong chương trinh toeic phải không ạ ???????
            Mức độ của bài kiểm tra đầu vào của K6 lúc trước là ở trình độ phổ thông thui. K7 thì không biết nhưng chắc chắn là thấp hơn TOEIC nên bạn không cần lo lắng quá:sure:

Ôn anh văn trong 1 tuần , nếu bạn ở trình độ khá thì điểm cao là chuyện bình thường :dribble:

Comment

anh chị có tài liệu nào ôn anh văn để thi đầu vào không , up lên cho em tham khảo tí đi , K6 hay K7 gì cũng đươc
              Thời xưa : hy sinh đời cha cũng cố đời con ....... Thời nay : đời cha mà ngon thì đời con coi như ổn !!!!

Comment

Originally posted by wolves View Post
                anh chị có tài liệu nào ôn anh văn để thi đầu vào không , up lên cho em tham khảo tí đi , K6 hay K7 gì cũng đươc
                Cái này chịu bạn ơi! trình độ kt av thì cỡ như Nguyễn Xuân Phúc nói đó

Comment

cho em hỏi anh văn trong trường học thế nào? học xong thi av có cấp chứng chỉ gì hk? vd như toeic hay gì gì đó chẳng hạn? Nếu không thì muốn học những cái đó mình phải đăng kí thế nào?

Comment

Originally posted by anhkul11 View Post
                    cho em hỏi anh văn trong trường học thế nào? học xong thi av có cấp chứng chỉ gì hk? vd như toeic hay gì gì đó chẳng hạn? Nếu không thì muốn học những cái đó mình phải đăng kí thế nào?
                    Học hết AV trong trường thì đủ điều kiện ra trường. Còn muốn có chứng chỉ thì phải đi thi ở ngoài nhé bạn :byebye:
                    NOTHING IS IMPOSSIBLE
                    :byebye: :byebye: :byebye:

Comment

Originally posted by 12520615 View Post
                      Học hết AV trong trường thì đủ điều kiện ra trường. Còn muốn có chứng chỉ thì phải đi thi ở ngoài nhé bạn :byebye:
                      sao trong chuẩn đầu ra có ghi toeic 400 hay 500 đ gì mà? thế mình k phải thi toeic à? nếu thi rồi trường cũng không cấp cho cái chứng chỉ à? khổ thế

Comment

Nội dung không tới mức TOEIC đâu! Cái này trong phần sinh hoạt đầu khóa nói rất rõ, cụ thể là phải cần có bằng để ra trường em à! Học theo từng mức độ từ AV1 cho đến AV3.
                        Originally posted by anhkul11 View Post

Comment

Thi av dễ lắm e khỏi lo , thường đều vô lớp av1 giỏi hơn thì vô 2 , cái form y giống như đề thi tốt nghiệp , đại học chỉ có điều hơi dài chút ^^
                          HeyOshi :happy:

Comment

Hình như từ K7 thì phải có chứng chỉ Toeic hay Toefl gì nữa mà :sad:
                            Để hoàn thành một công việc ta có thể mất 10 năm, 20 năm hoặc cả đời
                            Nhưng để phá hủy nó thì một ngày là đủ!!!!

Comment

Từ k7 trở đi thì điểm av tính vào điểm tb học tập luôn và ra tr phải nộp thêm bằng av đó! cái này các cô bộ môn av nói nhiều rồi!

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X