Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bằng điểm chuẩn có chắc đậu k ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Bằng điểm chuẩn có chắc đậu k ??

Như tieu de !!
    E thj Nganh Ki thuat may tinh.
    Tong diem la 19..toan x2 thì = 24,5. Chưa chac chan nen chua c' bao' vs gia đinh, ai co' y' kiến tư vấn dùm e.
    Tk moj nguoi

Originally posted by Sangnguyen View Post
    Như tieu de !!
    E thj Nganh Ki thuat may tinh.
    Tong diem la 19..toan x2 thì = 24,5. Chưa chac chan nen chua c' bao' vs gia đinh, ai co' y' kiến tư vấn dùm e.
    Tk moj nguoi
    có thể nói điểm chuẩn dự kiến đó là điểm chính thức. Khi có điểm sàn thì sẽ bỏ chữ dự kiến thôi còn số vẫn dữ nguyên. Và công việc cuối cùng là bạn đem số điểm của bạn so sánh vs điểm chuẩn dự kiến đi là biết đậu hay. Còn vấn đề chắc chắn hay không thì không ai trả lời đâu vì mọi có thể xảy ra bất ngờ.Good Luck

Comment

Bạn yên tâm là chắc suất đi, điểm chuẩn hiện tại có thêm chữ "dự kiến" vì Bộ giáo dục và Đào tạo chưa công bố điểm chuẩn. Những năm trước cũng thế thôi bạn.
      Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Originally posted by boycntt4495 View Post
        có thể nói điểm chuẩn dự kiến đó là điểm chính thức. Khi có điểm sàn thì sẽ bỏ chữ dự kiến thôi còn số vẫn dữ nguyên. Và công việc cuối cùng là bạn đem số điểm của bạn so sánh vs điểm chuẩn dự kiến đi là biết đậu hay. Còn vấn đề chắc chắn hay không thì không ai trả lời đâu vì mọi có thể xảy ra bất ngờ.Good Luck
        dieu e lo chinh la sự bât ngờ kia...

Comment

Originally posted by 11520537 View Post
          Bạn yên tâm là chắc suất đi, điểm chuẩn hiện tại có thêm chữ "dự kiến" vì Bộ giáo dục và Đào tạo chưa công bố điểm chuẩn. Những năm trước cũng thế thôi bạn.
          có câu nói nay... E thấy an tâm hơn.

Comment

Chứ bạn muốn mọi người nói gì bây giờ vì còn chưa có điểm sàn, bạn sẽ rớt nếu điểm sàn khoảng 19đ, bạn đoán được bao nhiu trường lấy trên 19, cố đợi vài ngày nữa đi nha, chúc may mắn

Comment

Chúc mừng bạn, bạn "dự kiến" sẽ đậu.

Comment

trường chưa dám nói chính thức là vì chưa có điềm sàn của bộ. còn thường thì mình thấy mấy năm trước cũng để dự kiến nhưng cũng là chính thức luôn. năm nay ko biết sao :embarrassed:

Comment

Originally posted by toannv View Post
                  Chúc mừng bạn, bạn "dự kiến" sẽ đậu.
                  có khi nao mình đứng thứ 751 và rơt k ???

Comment

Originally posted by Sangnguyen View Post
                    có khi nao mình đứng thứ 751 và rơt k ???
                    bạn cũng nên lạc quan xíu, cứ nghĩ là k có trường này thì còn trường khác là bảo đảm bạn sẽ đậu :haha:

Comment

Doc thong bao' tren trang tuyen sinh cua truong thâ'y co' ghi dòng chữ mau xanh." Tat Ca thi' sinh co' diem >= 24,5 DỰ KIẾN chúng tuyen vao truong."

Comment

Originally posted by goldenhands
                        24 điểm khối d, tiếng anh nhân đôi liệu có đỗ không nhỉ
                        A1 chứ bạn !! Truong dau co' tuyen sinh khoj D.... Neu la A1 thi hinh như bạn "đậu cành mục oi"

Comment

Bạn kia ở đâu tới vậy, sao lại khối d mà còn x2 tiếng anh nữa. Bạn muốn nói tới nv2 hả

Comment

Hình như là nhầm vs A1

Comment

Hiện giờ các anh chị đang đăng ký HP rất căng thẳng!!! Nên sẽ support ít!!!!

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X