Announcement

Collapse
No announcement yet.

hỏi về những thứ chuẩn bị cho năm học mới?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by siverkylin View Post
    ????? ah thầy ơi e k có ý bắt bẻ j đâu nhưng hình như e cảm thấy có j đó hok đúng với suy nghĩ của em :amazed: phải là giấy báo nhập học hay trúng tuyển j đó chứ ạ????
    thầy nhầm tí đó mak :nose:

Comment

Originally posted by 12520485 View Post
      thầy nhầm tí đó mak :nose:
      hì hì, có câu hỏi cái mình thắc mắc còn hơn ngồi đoán mò.:smile:

Comment

Có ac nào trả lời hộ em post #22 không ạ, ngồi ngóng nãy giờ haizz(-_-¿)

Comment

ủa mà nhập học trước là làm cái gì trong trỏng nhỉ????? nhập học trước thì mình làm j tiếp h mấy a/ mấy thầy ???:nose:

Comment

Originally posted by Bingboom9595 View Post
            Có ac nào trả lời hộ em post #22 không ạ, ngồi ngóng nãy giờ haizz(-_-¿)
            bạn nên sắp xếp đi vào sáng sớm để lên trường đúng lúc làm thủ tục... khuyên bạn đừng lên buổi chìu... như vậy rất có nguy cơ trậm trễ...

Comment

Thầy cho em hỏi vào ngày 24 làm việc tới mấy giờ. Chắc em 10h sáng đón xe đi thì tầm 4h chiều tới trường có kịp không ạ
              16h00 chiều thì chắc mọi người về hết rồi.

Comment

Anh cho em hỏi thời gian kết thúc trong ngày đó và thời gian làm thủ tục mấy phút hay vài giờ chứ em cũng cố lắm rồi mới hỏi chứ

Comment

Anh cho em hỏi thời gian kết thúc trong ngày đó và thời gian làm thủ tục mấy phút hay vài giờ chứ em cũng cố lắm rồi mới hỏi chứ.

Comment

Anh cho em hỏi thời gian kết thúc trong ngày đó và thời gian làm thủ tục mấy phút hay vài giờ chứ em cũng cố lắm rồi mới hỏi chứ.
                    mình ko nhớ rõ lắm vì năm ngoái mình xong lúc 11h kém và về ngay... hình như là 11h30 là tạm dừng buổi sáng còn buổi chìu thì khoảng 1h30 hay 2h gì đó bắt đầu... mình ko chắc chắn nữa :happy:

Comment

Anh cho em hỏi thời gian kết thúc trong ngày đó và thời gian làm thủ tục mấy phút hay vài giờ chứ em cũng cố lắm rồi mới hỏi chứ
                      Chào em!
                      Nói chung khi nào hết tân sinh viên sẽ kết thúc việc đăng ký làm thủ tục nhập học. Các năm trước, cỡ 15h30 thì hết SV đến làm thủ tục nhập học, khi đó Trường cũng kết thúc công việc đón tân sinh viên luôn.
                      Nếu sợ trễ thì em có thể đến đăng ký nhập học trước ngày 24/08 và làm các thủ tục khác qua mạng/ngân hàng. Chi tiết xem ở giấy báo nhập học.

Comment

Em ở tận lâm đồng thì sao làm trước được , thôi đành thu xếp đến sớm nhất có thể

Comment

Em ở tận lâm đồng thì sao làm trước được , thôi đành thu xếp đến sớm nhất có thể
                          Chào em!
                          Em có thể đến làm thủ tục nhập học ngày 23/08 hay 22/08 hay 21/08 .... hay ....
                          Chi tiết xem ở giấy báo nhập học

Comment

À, em có anh ở trên đó vậy em nhờ đi hộ được không thầy, em gửi hết tờ cần thiết cho anh em

Comment

À, em có anh ở trên đó vậy em nhờ đi hộ được không thầy, em gửi hết tờ cần thiết cho anh em
                              .... rồi sau đó thẻ sinh viên của em sẽ có hình là hình của anh em?

Comment

Vậy chắc em đón xe xuống sớm làm rồi đón về rồi lại đón lên vậy, cảm ơn thầy

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X