Announcement

Collapse
No announcement yet.

Một số thông tin CHƯA CHÍNH THỨC dành cho Tân sinh viên khóa 8 (2013)

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by negelnguyen View Post
    Các thầy cô cho em hỏi chủ nhật trường có làm việc ko ạh?? Vì nếu ngày 10/8 trường gửi giấy báo trúng tuyển nhưng hôm đó em bận và hôm sau là ngày chủ nhật, em sợ trường ko làm việc. Em muốn làm thủ tục nhập học càng sớm càng tốt vì sợ cái giấy báo nghĩa vụ nó về trc thì chết ạh :sosad:.
    Cám ơn các thầy cô
    Nếu mà có giấy báo trúng tuyển đh trước thì ko phải lo, cứ từ từ làm thủ tục cũng được.

Comment

Các thầy cô cho em hỏi chủ nhật trường có làm việc ko ạh?? Vì nếu ngày 10/8 trường gửi giấy báo trúng tuyển nhưng hôm đó em bận và hôm sau là ngày chủ nhật, em sợ trường ko làm việc. Em muốn làm thủ tục nhập học càng sớm càng tốt vì sợ cái giấy báo nghĩa vụ nó về trc thì chết ạh :sosad:.
      Cám ơn các thầy cô
      Trường làm việc trong giờ hành chính. Sáng 8h-11g30 Chiều 13h30-16h30. Từ thứ 2 đến thứ 6

Comment

Cám ơn các thầy cô
        Em nên chú ý 2 điểm:
        - Các giấy tờ hành chính đều căn cứ vào ngày phát hành ghi trên giấy. Dù em có nhận giấy báo nhập học trước nhưng nếu giấy gọi NVQS ghi ngày 8/8 thì em vẫn phải thực hiện NVQS.
        - Tham gia Nghĩa vụ Quân sự là quyền lợi và nghĩa vụ của thanh niên :funny:

Comment

Originally posted by toannv View Post
          Em nên chú ý 2 điểm:
          - Các giấy tờ hành chính đều căn cứ vào ngày phát hành ghi trên giấy. Dù em có nhận giấy báo nhập học trước nhưng nếu giấy gọi NVQS ghi ngày 8/8 thì em vẫn phải thực hiện NVQS.
          - Tham gia Nghĩa vụ Quân sự là quyền lợi và nghĩa vụ của thanh niên :funny:
          nhưng em nghĩ học đại học xong rồi thực hiện nghĩa vụ vẫn hợp lí hơn, đi nghĩa vụ 18 tuổi ko phải là hơi trẻ sao? trước sau gì củng đi mà. khoa học chứng minh là càng già con người càng khó tiếp thu. vậy em nghĩ nên ưu tiên việc học trước. Mà thực tế ngày nay chiến tranh mạng mới thật sự đáng sợ, đọc báo thấy hacker TQ ăn cắp công nghệ vũ khí bí mật của mỹ, mĩ thì giám sát mạng toàn cầu. vậy giửa 1 thằng hacker giỏi với 1 thằng lính giỏi thì thằng nào có giá trị hơn? :angry:

Comment

thế bạn đã nghĩ tới trường hơp là 1 hacker mang quân hàm chưa :sunglasses:
            Originally posted by whitefang View Post
            nhưng em nghĩ học đại học xong rồi thực hiện nghĩa vụ vẫn hợp lí hơn, đi nghĩa vụ 18 tuổi ko phải là hơi trẻ sao? trước sau gì củng đi mà. khoa học chứng minh là càng già con người càng khó tiếp thu. vậy em nghĩ nên ưu tiên việc học trước. Mà thực tế ngày nay chiến tranh mạng mới thật sự đáng sợ, đọc báo thấy hacker TQ ăn cắp công nghệ vũ khí bí mật của mỹ, mĩ thì giám sát mạng toàn cầu. vậy giửa 1 thằng hacker giỏi với 1 thằng lính giỏi thì thằng nào có giá trị hơn? :angry:
            :funny::brick::beauty::what:

Comment

Originally posted by whitefang View Post
              Học code bỏ vài tháng là sợ bạn quên hết ấy chứ, học xong rồi lại đi NVQS 1.5 năm rồi ra thì sợ ko còn kiến thức cho bạn đi làm thôi
              Originally posted by 10520237 View Post
              thế bạn đã nghĩ tới trường hơp là 1 hacker mang quân hàm chưa :sunglasses:
              chết cười :rofl:

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X