Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ưu tiên xét tuyển vào lớp CLC là sao?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ưu tiên xét tuyển vào lớp CLC là sao?

somethinghere
    Last edited by kinhcan0510; 16-06-2019, 23:05.

1. Được tính điểm ưu tiên giống như xét tuyen DH
    2. Các kỳ hoc sinh giỏi tức là bao gồm cả HSG cấp tỉnh đó em.
    :baffle:Khi Một cánh cửa đóng lại thì sẽ có một cánh cửa khác mở ra :funny:
    F-page: https://www.facebook.com/St.Bull

Comment

Thầy ơi cho em hỏi:

Với số điểm 27 (đã nhân 2 môn toán và ưu tiên) em muốn nộp vào trường mình học, vì không xét nv2 nên em nộp lớp chất lượng cao, em dự tính nộp ngành hệ thống thông tin ( D480104) điểm sàn xét tuyển là 24.5

Vì học phí cao nên em muốn sau khi học năm 1 hoặc sớm nhất có thể em chuyển qua lớp thường.

Xin thầy tư vấn giúp em với số điểm trên có nên nộp không ( khả năng đậu) nếu ko em phải tim trường khác, và nếu nộp thì em phải cần chuẩn bị những giấy tờ gì?
      Em cảm ơn!

Comment

Cho em hỏi với chương trình kỹ sư tài năng ngành an ninh thông tin xét cả 2 loại điểm đã nhân và chưa nhân hay là chỉ xét 1 trong hai và học phí lớp này có đắt hơn lớp bình thường không?

Comment

Originally posted by truongremo View Post
          Thầy ơi cho em hỏi:

Với số điểm 27 (đã nhân 2 môn toán và ưu tiên) em muốn nộp vào trường mình học, vì không xét nv2 nên em nộp lớp chất lượng cao, em dự tính nộp ngành hệ thống thông tin ( D480104) điểm sàn xét tuyển là 24.5

Vì học phí cao nên em muốn sau khi học năm 1 hoặc sớm nhất có thể em chuyển qua lớp thường.

Xin thầy tư vấn giúp em với số điểm trên có nên nộp không ( khả năng đậu) nếu ko em phải tim trường khác, và nếu nộp thì em phải cần chuẩn bị những giấy tờ gì?
          Em cảm ơn!
          Thứ nhất tui phải nói với em là tuy dân IT phải dán mắt vào màn hình suốt ngày nhưng đa số thị lực đầu còn rất tốt nên em không cần phải viết to đùng như đang hét vào mặt người đọc như thế này, vô cùng mất lịch sự.
          Thứ hai : về việc tư vấn em có nên nộp hồ sơ vào không thì tui nghĩ khó đoán được tỉ lệ chọi nộp hồ sơ và số "cao thủ" nên lần nữa em phải tự cân nhắc.
          Thứ ba: thông báo về hồ sơ http://tuyensinh.uit.edu.vn/tin-tuc-...n-sinh-uit/164
          Last edited by hiepnt; 08-08-2013, 23:14.

Comment

Originally posted by lytrungcuong View Post
            Cho em hỏi với chương trình kỹ sư tài năng ngành an ninh thông tin xét cả 2 loại điểm đã nhân và chưa nhân hay là chỉ xét 1 trong hai và học phí lớp này có đắt hơn lớp bình thường không?
            Thông tin cho em: http://tuyensinh.uit.edu.vn/tin-tuc-...n-sinh-uit/164
            Thông thường điểm chưa nhân áp dụng cho các bạn từ trường khác nộp qua.
            Học phí chương trình tài năng như học phí chính qui ngoài ra các bạn sẽ có học bổng của lớp tài năng.

Comment

Originally posted by truongremo View Post
              Thầy ơi cho em hỏi:

Em cảm ơn!
              Nộp vào Chương Trình tiên tiến đi em. Vì CLC năm nay vừa mới mở,trong khi Chương trình tiên tiến dã có khóa tốt nghiệp đầu tiên rồi. Thứ 2, học phí CTTT thấp hợn lớp CLC nhiều mà chất lượng thì tuyệt vời. Em sẽ trải nghiệm chương trình học của Mỹ, Ngoài ra còn có dạy lớp kĩ năng giao tiếp, tham gia dã ngoại hàng năm, và được học với giáo sư nuoc ngoài vào học kì hè.

Về anh van thì em đừng lo, 80% sinh vien khi mới vào CTTT Anh văn rất kém. Giờ họ đã có thể đọc tốt các tài liệu tieng anh. như anh là một điển hình
              :baffle:Khi Một cánh cửa đóng lại thì sẽ có một cánh cửa khác mở ra :funny:
              F-page: https://www.facebook.com/St.Bull

Comment

Originally posted by hiepnt View Post
                Thứ nhất tui phải nói với em là tuy dân IT phải dán mắt vào màn hình suốt ngày nhưng đa số thị lực đầu còn rất tốt nên em không cần phái viết to đùng như đang hét vào mặt người đọc như thế này, vô cùng mất lịch sự.
                Thứ hai : về việc tư vấn em có nên nộp hồ sơ vào không thì tui nghĩ khó đoán được tỉ lệ chọi nộp hồ sơ và số "cao thủ" nên lần nữa em phải tự cân nhắc.
                Thứ ba: thông báo về hồ sơ http://tuyensinh.uit.edu.vn/tin-tuc-...n-sinh-uit/164
                thưa thầy cho em hỏi, em đậu vào ngành khoa học máy tính. nếu em nộp hồ sơ vào cử nhân tài năng thì nếu ko được chọn thì có ảnh hưởng đến việc em được học ở ngành khoa học máy tính ko ạ. tại em thấy thầy nói phải cân nhắc nên thấy thắc mắc. :confuse:
                với lại em hỏi cái nữa là hồ sơ đăng kí thì có mục "Đơn xin xét tuyển (theo mẫu)" mà sao em không thấy chỗ download mẫu vậy thầy?

Comment

Cho em hỏi thêm là :
                  1.Lớp tài năng là căn cứ vào lượng hồ sơ dk rồi xét từ trên xuống đúng không ạ?
                  2.Tại vì lớp tai năng em không chắc có thể canh tranh vô được nên em có thể nộp cả hồ sơ vô lớp tài năng và lớp CLC đươc không?

Comment

Originally posted by hiepnt View Post
                    Thông tin cho em: http://tuyensinh.uit.edu.vn/tin-tuc-...n-sinh-uit/164
                    Thông thường điểm chưa nhân áp dụng cho các bạn từ trường khác nộp qua.
                    Học phí chương trình tài năng như học phí chính qui ngoài ra các bạn sẽ có học bổng của lớp tài năng.
                    thế nếu em muốn đăng kí vào lớp KSTN thì em phải làm như thế nào và mẫu đơn ở đâu?
                    mà nếu ko đc thì em vẫn sẽ học lớp bình thường của mình phải ko ạ?

Comment

LHQC

Collapse
                    Working...
                    X