Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ôi hot girl UIT K8 đã xuất hiện... mọi người ơi...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Móa ps: Chủ thớt chơi kì ế. Chưa kịp xem hình h: Đề nghi post lại cho a xem ngay và luôn >"<
    Ký à Ok ok :what: Này thì kí:shot:

Comment

• Anh thớt làm rối hết rồi, bình xong chả thấy hình đâu

Comment

• Originally posted by 11520231 View Post
        Đây là Doremon, hot girl ở cụm Tân Bình, ai ở Tân Bình vào đây điểm danh ) hehe
        tân bình đây :surrender: mà TSMT Tân Bình ko ai quan tâm tới e này nhé :shot:
        RICH is not about how much you HAVE, but about how much you GIVE :surrender:

Comment

• Originally posted by 10520138 View Post
          Hổng xinh bằng người yêu của mình
          [ATTACH=CONFIG]8978[/ATTACH]

nên cũng hổng mong ngóảng hay bất ngờ gì,chuyển cho người tiếp theo (giống ngồi vòng tròn phỏng vấn từng người quá =)) )
          Nói chung trên đời có một cái sự an ủi là khi duyên tình giảm xuống thì thị lực sẽ tăng lên, nên không cần phải đi khám như chủ thớt, bệnh sẽ tự thuyên giảm.
          [MENTION=19282]12520485[/MENTION]: Nói chung ai cũng hiểu "hàng" tức là tấm hình nên không ai cần hỏi lại cả. Tôi thấy cái bài bạn quote và bài ban đầu của bạn về bản chất như nhau cả. Khi đã đứng ra lập thớt thì phải có trách nhiệm theo dõi thớt và trả lời dư luận. Ai cũng lập thớt xong thấy chán thớt thì mention admin réo vô đòi close đòi xóa thì loạn à. Admin không thích điều này. Nếu thấy ai cố ý phá thớt của bạn thì dưới mỗi post có 1 nút gọi là report.
          Last edited by sinhvien.uit; 12-08-2013, 01:57.

Comment

• Originally posted by nhuquynh View Post
            :embarrassed:
            h: vừa vào fb của bạn, thấy '5 Mutual Friends' toàn con trai :adore::doubt:
            mặt mộc, k có ảo như hình #1 đưa. (2 nữ khác nhau àh)

Comment

• Nữ ở#1 bi xóa rồi còn nữ sau nhảy vô cứu thớt hốt giải luôn

Comment

• "khi duyên tình giảm xuống thì thị lực sẽ tăng lên", nếu thị lực giảm mà duyên tình tăng thì mấy em cũng chịu, 19 năm nay chỉ có một lần gặp một bạn nữ không biết có xinh không mà chi nhìn vào chỉ thấy lặng cả người, chắc đứng nhìn đến vài phút không chớp mắt, nhưng lúc đó bạn đó cũng ngồi bình thường vắt chéo chân đọc cái ghì đó ( chắc là quảng cáo thôi ), chẳng nhìn ngó ai cũng chẳng cấn ai quan tâm mình, cũng chẳng cần người ta tôn làm hot nọ hot kia, bây giờ ta quên gương mặt rồi chỉ còn lưu giữ một thông tin duy nhất trong não là "đẹp", cái đó gọi là "hữu xạ tự nhiên hương", có điều dù người ta đẹp hay không, em nghĩ cũng nên giữ ý một chút đừng nói huỵch toẹt cả ra, người ta sinh ra đâu phải để chúng ta bỏ lên bàn cân hay cần ai quáng cáo, em viết tùm lum mong các bác đừng trách.
                Last edited by pokemontrainern; 12-08-2013, 10:11.

Comment

• Nói chung là khiếu thẩm mỹ mỗi ng khác nhau. Trai cũng thế mà gái cũng thế :embarrassed:
                  Chào cả nhà!!! :salute: :salute: :salute:
                  Thật là vui vì được trở thành sv UIT :happy: :happy: :happy:
                  Hãy cùng nhau xây dựng đại gia đình UIT thật đoàn kết và hạnh phúc nhé mọi người <3 <3 <3 :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses:

Comment

• Originally posted by 12520658 View Post
                    Nói chung là khiếu thẩm mỹ mỗi ng khác nhau. Trai cũng thế mà gái cũng thế :embarrassed:
                    ấy chết, ấy chết, sao lại thế, trai cũng thế mà gái cũng thế làm sao được, ta là con trai, ta thích con gái, con gái mà giống ta thì cũng thích con gái luôn à

Comment

• chán thế, không có ai quote đức à, vào thấy mất hình buồn thế :nose:

Comment

• Originally posted by 12520471 View Post
                        Tìm mãi k ra e Khánh Hội mà mấy chú nói h:
                        tò mò tìm ra ngay KQ đầu tiên h:

TEL: 01673 27 47 68
                        Email: nguyennt.uit@gmail.com
                        Facebook: facebook.com/nguyennt.kb

Comment

• hix chưa kịp vào xem thử chủ topic đã edit bài viết !?!?

Comment

• Originally posted by 12520485 View Post
                            Một lần nữa xin Admin: [MENTION=5]sinhvien.uit[/MENTION] xóa topic này giúp em... :adore: ban đầu chỉ mún thay đổi ko khí UIT một chút cũng giới thiệu bạn ấy đến mọi người... nhưng mấy ae UIT gạch đá quá... @@
                            Originally posted by 11520357 View Post
                            Bình thường...:sogood:
                            Originally posted by siverkylin View Post
                            ủng hộ chủ thớt. k phải hot girl, nhưng có nét ):misdoubt:
                            Originally posted by 12520032 View Post
                            đi khám lại mắt đi nha em :funny:
                            Originally posted by 10520192 View Post
                            hơ. Bình thường, thấy chu mỏ trợn mắt là hết yêu r.:baffle:
                            Thông báo với các bạn tin này..... Vâng! "Google - Một ông trùm" đã công nhận rằng "hot girl uit K8" chính là em ấy... Xin chúc mừng em! :salute:
                            Không những thế.... Danh hiệu hot nhất UIT "Hot girl UIT" cũng thuộc về em......:salute: Một lần nữa xin chúc mừng em! )
                            Lúc mới vào UIT :byebye:
                            Học xong năm 1: :haha:
                            Học xong năm 2: :sexy:
                            Học xong năm 3: :baffle:

Comment

• co thay j dau ta???

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X