Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi nhanh đáp gọn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ringking95 View Post
    Thầy ơi! Khoa CNTT thì có một lớp ANTT thường phải không thầy? Em đăng kí vào lớp ANTT thường trong khoa này mà không biết có đúng ko?
    - Khoa CNTT theo ý bạn có 2 ngành là CNTT và ANTT , lúc nộp hồ sơ tuyển sinh bạn ghi ngành gì bên phần chuyên ngành thì sẽ học ngành đó
    Thời xưa : hy sinh đời cha cũng cố đời con ....... Thời nay : đời cha mà ngon thì đời con coi như ổn !!!!

Comment

Originally posted by wolves View Post
      - được nộp vào cử nhân tài năng ( tức là có cửa vào ) chứ vào được chưa thì không biết vì còn xét điểm từ cao đến thấp nữa đó bạn , mình cũng hy vọng rằng điểm sàn của hệ này 22đ vì mình đc 22đ + 0,5 đ ( ưu tiên khu vực )
      nhưng sao trên thông báo ghi là điểm thi..tức là mình điểm thi đại học hay là điểm đó được cộng cả điểm ưu ưu tiên khu vực nữa..

Comment

Thầy ơi cho em hỏi. Em đạt giải 3 Toán thành phố thì được tuyển thẳng không tại em muốn vào ANTT mà chỉ vừa đủ 22,5đ. Tại em lo quá, tại điểm vừa đúng mức sàn nên em sợ không vào nổi ?
        Thân

Comment

[QUOTE=wolves;228161]có đó bạn , mình đã từng đọc lời giải thích cho vân đề này rồi[/QUOTE
          chắc chắn không vậy..tại mình + điểm khu vực nữa với đủ điều kiện..cũng hơi lo

Comment

Bố(mẹ) em ở xa xuống nhập học có thể ở lại kí túc xá 1 ngày ko thầy? Ở lại thăm quan trường ý mà thấy! sáng hôm sau về luôn ko biết nhà trường cho phép ko :adore:

Comment

Originally posted by demon3362 View Post
              Thầy ơi cho em hỏi. Em đạt giải 3 Toán thành phố thì được tuyển thẳng không tại em muốn vào ANTT mà chỉ vừa đủ 22,5đ. Tại em lo quá, tại điểm vừa đúng mức sàn nên em sợ không vào nổi ?
              Thân
              Sẽ xét từ trên xuống đủ lớp, chứ giờ hỏi cho chắc đậu không thì không ai trả lời được cả
              Originally posted by ringking95 View Post
              Bố(mẹ) em ở xa xuống nhập học có thể ở lại kí túc xá 1 ngày ko thầy? Ở lại thăm quan trường ý mà thấy! sáng hôm sau về luôn ko biết nhà trường cho phép ko :adore:
              Trong KTX có nhà khách dành cho phụ huynh, em yên tâm
              Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

Originally posted by 09520082 View Post
                Sẽ xét từ trên xuống đủ lớp, chứ giờ hỏi cho chắc đậu không thì không ai trả lời được cả
                Không, ý em hỏi là mình được giải 3 Toán thành phố thì có tính là được ưu tiên không, và ưu tiên như thế nào? Tại em thấy mấy cái kì thi Olympic, toàn quốc xa quá. Hix
                Last edited by demon3362; 09-08-2013, 18:04.

Comment

cho em hỏi điểm đã nhân 2 toán của em:29. vẫn có hy vọng vào cntn( cử nhân tài năng) chứ .
                  tiện cho em hỏi năm ngoái điểm sàn cntn và điểm chuẩn cntn là bao nhiêu>? thansk a

Comment

Originally posted by anhducmata View Post
                    cho em hỏi điểm đã nhân 2 toán của em:29. vẫn có hy vọng vào cntn( cử nhân tài năng) chứ .
                    tiện cho em hỏi năm ngoái điểm sàn cntn và điểm chuẩn cntn là bao nhiêu>? thansk a
                    Bạn đọc link này để biết về chương trình đó:

Comment

Originally posted by demon3362 View Post
                      Không, ý em hỏi là mình được giải 3 Toán thành phố thì có tính là được ưu tiên không, và ưu tiên như thế nào? Tại em thấy mấy cái kì thi Olympic, toàn quốc xa quá. Hix
                      Ý kiến cá nhân thôi, em cứ nộp không đậu thì học bình thường, chứ giờ trả lời là không có ưu tiên gì thì em ko nộp nữa hả?
                      Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

Cho em hỏi
                        1/ Chương Trình Tiên tiến, Tài năng, Chất lượng cao, phần Hồ sơ cần có Đơn xin xét tuyển (theo mẫu), nhưng cái mẫu đó ở đâu ? Xin giúp em
                        2/ Em ở TP, nhưng em vẫn muốn đăng kí 1 chỗ trong KTX nhưng có thể sáng em đi học thì sẽ ghé KTX, nhưng tối thì em sẽ về nhà. Như vậy có được kg?

Comment

Originally posted by 09520082 View Post
                          Ý kiến cá nhân thôi, em cứ nộp không đậu thì học bình thường, chứ giờ trả lời là không có ưu tiên gì thì em ko nộp nữa hả?
                          Hix, không phải đâu. Ban đầu em định đ.k vào KHMT, nhưng lại thấy mình đủ điểm ANTT. Thấy nghành này hay nên em mới có nguyện vọng vào, nên đang phân vân. Em thấy mình nộp 2 hồ sơ thì không được. Nên em định hỏi cho chắc ăn thôi.

Comment

Cho e hỏi thi đầu vào AV hình thức như thế nào ạ? Kết quả ra sao?

Comment

cho em hỏi: nếu em đến làm thủ tục nhập học vào ngày 23 thì ngày 24 em có phải đến trường nữa không ạ?

Comment

Cho em hỏi một câu nữa, cái giấy đăng kí xét tuyển CT tài năng mình lấy ở đâu hở?

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X