Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi nhanh đáp gọn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cho Em Hỏi Là ngày 5/9 có Học Gì Không Vậy? Nếu Có Thì Em có Thể nghỉ 1 Hôm 5/9 đuợc Không, và Em Phải Làm Thế Nào ạ? Em Là Sv K8

Comment

• Originally posted by 13520218 View Post
      e chào thầy!!!
      thầy cho e hỏi về vấn đề chuyển ngành học....e đã chọn ngành-cụ thể là Kỹ Thuật Máy Tính....nhưng qua giới thiệu thì e thấy nó k phù hợp với e và e muốn đổi qua ngành Hệ Thống Thông Tin có đc không thầy?
      nếu đc thì e phải học 2 năm đại cương chung rồi mới đổi qua đc phải k thầy và cho e hỏi về cái thủ tục và điệu kiện để đc chuyển ngành...
      Thân!!!
      Em phải học xong 2 năm đại cương chung của các ngành rồi mới có thể làm đơn xin chuyển ngành. Điều kiện cần là điểm trung bình chung của em phải >= 6.5 và điều kiện đủ là được sự đồng ý của 2 trưởng khoa của khoa muốn chuyển đi và đến.
      Trước mắt em cứ lo học đại cương đi, trong vòng 2 năm biết đâu em sẽ thấy ngành này phù hợp với mình.

Comment

• Ký túc xá hiện giờ còn bao nhiêu phòng vậy thầy?

Comment

• Originally posted by 13520633 View Post
          Ký túc xá hiện giờ còn bao nhiêu phòng vậy thầy?
          Lẽ ra sáng nay em nên hỏi Bác An và Bác Hợp.

Originally posted by 13520038
          Cho em hỏi tuần sinh hoạt Công dân Sinh viên đầu năm/đầu khóa 2013 thi trắc nghiệm hay tự luận vậy ????
          Cả 2 hình thức.

Comment

• Cho em hỏi: Quên mật khẩu mail để lấy lại thì làm thế nào vậy ?

Comment

• Originally posted by hiepnt View Post
              Lẽ ra sáng nay em nên hỏi Bác An và Bác Hợp.
              Hì, tối về em mới thắc mắc. Vậy sáng mai em qua phòng CTSV hỏi hả thầy?

Comment

• Cho em hỏi khi nào có thông báo về phòng thi anh văn đầu vào của chương trình CLC ạ ? Nếu kiến thức av còn yếu thì em có thể đc nhận vào học ko vậy thầy?

Comment

• Hồi trưa thầy vào trang nào coi cách tính cộng/trừ điểm rèn luyện vậy ạ?

Comment

• em chưa hiểu cách sắp sv vào BM Khoa học và Kĩ thuật thông tin ạ! em đang kí là ngành cntt và chuyên ngành là an ninh thông tin

Comment

• Thầy ơi, ở hồ đá có con gì sống không a?

Comment

• Originally posted by 13520665 View Post
                        em chưa hiểu cách sắp sv vào BM Khoa học và Kĩ thuật thông tin ạ! em đang kí là ngành cntt và chuyên ngành là an ninh thông tin
                        Sẽ có công bố danh sách sớm cho em.

Comment

• Originally posted by 13520839 View Post
                          Thầy ơi, ở hồ đá có con gì sống không a?
                          Có con cá đó em.

Comment

• Em đã có chứng chỉ GDQP thì phải làm sao để được miễn? Có thể làm thủ tục xin miễn vào bất cứ ngày nào trong giờ hành chánh hay 1 ngày cụ thể?

Comment

• cho em hỏi tý. muốn thay đổi địa chỉ thường trú và sdt thì vào đâu ạ?

Comment

• cho em hỏi học kì đầu tiên sẽ học môn gì ạ ?
                                và cho em cái lịch học của tất cả môn đó với ! để em có thể sắp sếp lịch học một cách củ thể !!!
                                và em có thể đăng kí học trước các môn khác trong học kì đầu tiên được không ?
                                Trên cuộc đời này không có gì là không thể
                                Chỉ có thể mình chưa làm và không làm
                                :sure::sure::sure::sure::sure::sure::sure::sure::s ure::sure::sure:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X