Announcement

Collapse
No announcement yet.

Em Tạ Thu Thủy vào nhận hàng

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Em Tạ Thu Thủy vào nhận hàng

Sáng nay có đi tham gia lễ trao giải Công Nghệ Thông Tin Truyền Thông Tp Hcm, có thấy 1 em nữ sinh viên trường mình tên là Tạ Thu Thủy lên nhận giải sinh viên có thành tích nghiên cứu học tập xuất sắc. Chúc mừng em, em Thủy hồi hợp không nói nên lời lần sau em sẽ quen thôi. Em giỏi thật đấy

Originally posted by 09520147 View Post
    Sáng nay có đi tham gia lễ trao giải Công Nghệ Thông Tin Truyền Thông Tp Hcm, có thấy 1 em nữ sinh viên trường mình tên là Tạ Thu Thủy lên nhận giải sinh viên có thành tích nghiên cứu học tập xuất sắc. Chúc mừng em, em Thủy hồi hợp không nói nên lời lần sau em sẽ quen thôi. Em giỏi thật đấy
    "Em" ấy học lớp Cử nhân tài năng 04 đấy thím ạ =))
    Không có gì là không thể nếu chúng ta có lòng tin.
    http://gabrielbl.com

Comment

Originally posted by 09520548 View Post
      "Em" ấy học lớp Cử nhân tài năng 04 đấy thím ạ =))
      Cứ tưởng già nhất trưởng nên bảo người ta em nhắc mới nhớ, em ấy là bạn của thằng bạn mình bây h mới nhớ ra

Comment

Nhìn chị nhỏ con bảo sao không gọi bằng e

Comment

Hàng đâu mà nhận vậy "anh" ? Để cái tên topic thấy tò mò

Comment

Chúc mừng chị ấy.
            Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Originally posted by 09520387 View Post
              Hàng đâu mà nhận vậy "anh" ? Để cái tên topic thấy tò mò
              Bạn Thủy đã lên tiếng, đề nghị đồng chí [MENTION=13132]09520147[/MENTION] đưa "hàng" ra :boss:
              Không có gì là không thể nếu chúng ta có lòng tin.
              http://gabrielbl.com

Comment

Originally posted by 09520548 View Post
                Bạn Thủy đã lên tiếng, đề nghị đồng chí [MENTION=13132]09520147[/MENTION] đưa "hàng" ra :boss:
                a có chụp cho e vài tấm lúc e nhận giải này, có gì a post lên nhé

Comment

Originally posted by 09520147 View Post
                  a có chụp cho e vài tấm lúc e nhận giải này, có gì a post lên nhé
                  Ông gửi qua mail cho t được ko? Chứ t ko có can đảm cho ông post lên đây đâu. Email của t là thuthuyuit@gmail.com . Cảm ơn trước nha, vì hôm qua ko có máy ảnh, nên ko chụp được hình nào cả.

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X